Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4612|Trả lời: 29
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Yoo Jung tiếc nuối khi "Moonlight Drawn By Clouds" sắp kết thúc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nữ diễn viên chính trong bộ phim truyền hình đang rất nổi tiếng "Moonlight Drawn By Clouds", Kim Yoo Jung mới đây vừa chia sẻ dòng trạng thái trên tài khoản Instagram cá nhân của mình, thể hiện sự tiếc nuối của cô khi bộ phim đang dần đi đến hồi kết.

Ngày 16 tháng Mười, nữ diễn viên trẻ tuổi đã đăng tải một bức ảnh được chụp lại trong quá trình chuẩn bị cho những cảnh quay cuối cùng của bộ phim "Moonlight Drawn By Clouds" lên tài khoản Instagram cá nhân. Cùng với bức ảnh, Yoo Jung đã chia sẻ sự tiếc nuổi của mình khi bộ phim đang đi đến những tập cuối cùng, cùng với đó là lời cảm ơn tới những tình cảm và ủng hộ của mọi người dành cho bộ phim của mình.

Trong bức ảnh, Kim Yoo Jung trông vô cùng tươi trẻ với trang phục bình thường và mái tóc búi gọn gàng như một nữ sinh trung học xinh xắn. Cô chia sẻ bức ảnh cùng dòng caption, "Ngày Chủ nhật cuối cùng quay phim cùng Ra On trong "Moonlight Drawn By Clouds"!! Thêm một ngày thứ Hai cuối cùng vào ngày mai nữa, mọi cảnh quay sẽ thật sự kết thúc ~ Ah! Buồn biết bao!!" cùng những hashtag là lời cảm ơn mọi người đã làm việc chăm chỉ và đồng hành cùng bộ phim trong thời gian qua.

Như vậy, "Moonlight Drawn By Clouds" chỉ còn lại hai tập cuối cùng để người hâm mộ cùng khán giả đồng hành cùng Lee Young, Hong Ra On, Kim Yoon Sung, Jo Ha Yeon, và Kim Byung Yeon cùng câu chuyện tình cảm thanh xuân đầy cảm động xoay quanh 5 con người trẻ tuổi này.

Với những thành tích đã đạt được kể từ những tập phim đầu tiên, "Moonlight Drawn By Clouds" tiếp tục là tác phẩm truyền hình đạt được thành công rực rỡ của đài truyền hình KBS. Hội tụ một dàn diễn viên trẻ tuổi nhưng đầy tài năng, "Moonlight Drawn By Clouds" đã ghi một dấu ấn đặc biệt với những khán giả yễu thích dòng phim cổ trang Hàn Quốc về những tình cảm vô cùng cảm động giữa các nhân vật. Cùng ủng hộ cho bộ phim trong những tập phim cuối cùng, cũng như ủng hộ cho dàn diễn viên đầy xuất sắc của "Moonlight Drawn By Clouds" trong các dự án ở tương lai.

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-10-2016 22:35:07 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người cũng tiếc nuối khi bộ phim kết thúc, không còn gì để hóng. Nhưng mà tập 17 hôm nay em ít xuất hiện quá, chắc để tập cuối bung lụa hay sao vậy?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-10-2016 22:35:43 | Chỉ xem của tác giả
Jung kưng tươi sáng như mặt trời nhưng em toàn đóng trăng vs mây
Còn ngày mai thôi là hết đc gặp Ra On nữa rồi, rầu thúi ruột
Tks chủ thớt trans tin dù tui mới thấy cái hình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-10-2016 22:38:34 | Chỉ xem của tác giả
cảm ơn bạn dịch tin nha, thật nhanh và tiếc khi phải chia tay Tử-Giám rồi, diễn biến tập 17 thật buồn và hồi h65p, hi vọng mai sẽ có kết túc HE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-10-2016 23:52:26 | Chỉ xem của tác giả
Mai là tập cuối rùi sắp không được thấy ẻm trong 1 thời gian nữa rùi Nghỉ ngơi sau đó lại comeback thật hoành tráng nha cục cưng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-10-2016 01:01:57 | Chỉ xem của tác giả
Ôi còn tập nữa thôi, không được gặp cặp đôi Young - Ra On nữa rồi. Cưng bé Yoo Jung lắm lắm í, diễn xuất của bé thật là giỏi, chinh phục được trái tim của tất cả mọi người.
Ủng hộ các dự án tiếp theo của bé. Bé nghỉ ngơi và quay lại với tác phẩm mới nhé.
Mong đôi Jung & Gum tham gia Running Man
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-10-2016 02:56:18 | Chỉ xem của tác giả
Jung ơi chị cũng buồn, buồn lắm í... không dám nghĩ đến tối mai nữa... hụt hẫng chết mất...
Thói quen bao nhiêu tháng nay là hóng theo phim rồi, từ cái hồi phim còn lác đác leak ảnh, rồi lùi lịch chiếu các kiểu, ngày 22/8 thần thánh ấy được diện kiến Chô ha, giờ phim đã đi đến hồi kết rồi...
Buồn đến chết mất... hi vọng em và Gum nghỉ ngơi thật tốt, những cũng đừng lặn sâu quá mà mau mau nhận dự án mới đi nhé, giờ chỉ mong mỗi thế nữa thôi
Cảm ơn chủ thớt nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-10-2016 07:58:44 | Chỉ xem của tác giả
Jung à, nghỉ ngơi đi rùi năm sau comeback sớm sớm nhé, lựa chọn tác phẩm nào mà em là main chính ấy để chị được nhìn thấy em nhiều hơn nữa, được mọi người thừa nhận tài năng của em nhé Jung.
Chúc mừng em với dự án đầu tiên đóng vai trưởng thành đạt được thành công ngoài mong đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-10-2016 08:26:30 | Chỉ xem của tác giả
Moonlight đúng là bộ phim đặc biệt của em nên em có nuối tiếc khi nó kết thúc là đúng rồi.
Lần đầu em đóng nữ chính xuyên suốt mà không phải đóng thời trẻ của nữ chính.
Lần đầu em có real kiss màn ảnh
Lần đầu ... đang chờ
Chúc em ngày càng trưởng thành hơn với những vai diễn đa dạng và là main nhé, đừng trở về đóng thời thơ ấu của nữ chính nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-10-2016 08:29:53 | Chỉ xem của tác giả
bé này còn nhỏ mà đã đóng ko biết bao nhiêu phim rồi , đúng là tài không đợi tuổi . Phim nào em tham gia cũng hay nua. Sau này chac chan sẽ là 1 trong nhung dien viên thuc luc đây.
Nét dep của e lại rất nhẹ nhàng thanh thoát nua chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách