Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 896|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Yoo Jung chia sẻ về việc đoàn tụ với các diễn viên của "Moonlight Drawn By Clouds" sau một năm

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên 18 tuổi Kim Yoo Jung đã có bước chuyển thành công từ hình tượng sao nhí sang diễn viên trưởng thành. Với 15 năm kinh nghiệm trong ngành giải trí, cô đã chia sẻ về quá khứ, hiện tại và tương lai qua một cuộc phỏng vấn khi chụp hình cho tạp chí @star1 gần đây.

Dàn diễn viên của bộ phim "Moonlight Drawn by Clouds" đài KBS2 đã gặp lại nhau trong kỉ niệm 1 năm công chiếu bộ phim vào tháng 3 năm nay. Kim Yoo Jung chia sẻ, "Rất vui khi tôi gặp lại họ. Chúng tôi đã không gặp nhau một thời gian rồi, vậy nên chúng tôi đã hỏi thăm về tình hình hiện tại và đã có một khoảng thời gian vui vẻ bên nhau. Chúng tôi đã đăng lên rất nhiều ảnh trên sns cá nhân. Trong khi nói về điều này điều kia, chúng tôi nhớ lại những kỷ niệm [khi còn quay phim]. Chúng tôi đã cười rất nhiều."

Khi được hỏi cô cảm thấy thế nào khi gặp lại bạn diễn Park Bo Gum, cô trả lời: "Cũng lâu rồi tôi mới gặp lại anh Park Bo Gum, và tôi rất vui. Chúng tôi đã trò chuyện rất nhiều và đi chơi cùng với các bạn diễn khác."

Kim Yoo Jung mô tả "Moonlight Drawn by Clouds" như là "một album chứa đầy những bức ảnh." Cô giải thích, "Cho dù có bao nhiêu thời gian trôi qua hoặc bụi đã phủ đầy trên đó, nó sẽ vẫn rất đẹp. Khi chúng tôi gặp lại nhau gần đây, tôi cảm thấy như mình đang ở trong trang cuối cùng của album ảnh đó."

Về chủ đề ảnh, Kim Yoo Jung đã nói về cách cô giữ liên lạc với người hâm mộ thông qua tài khoản Instagram của cô. Cô ấy nói rằng đó là "cách duy nhất để giao tiếp với người hâm mộ khi cô ấy không đóng phim" và việc đọc lời bình luận của người hâm mộ tiếp thêm cho cô nhiều sức mạnh.

Hiện tại nữ diễn viên đang học năm cuối trung học, cô chia sẻ: "Tôi sẽ sớm tốt nghiệp. Đó là thời gian mà tôi sẽ không bao giờ quay trở lại, vì vậy tôi muốn hoàn thành tốt những năm học của mình. Tôi cũng đang tổ chức một cuộc họp fan hâm mộ. Đó là điều tôi đã luôn mong chờ, vì vậy tôi cũng rất lo lắng, vui mừng và cũng hạnh phúc nữa. Tôi muốn chuẩn bị thật tốt và sớm gặp lại người hâm mộ."

Cô ấy cũng chia sẻ những việc cô muốn làm khi cô ấy tốt nghiệp và bước sang tuổi 20 (độ tuổi người lớn ở Hàn Quốc). Cô ấy nói, "Sau khi sinh nhật tôi sẽ thi bằng lái xe, tôi muốn đi trên một chuyến đi mà không có một điểm đến. Tôi muốn đi du lịch mà không có kế hoạch và đi bất cứ nơi nào chân tôi đi đến. Tôi nghĩ việc này khá lãng mạn. Tôi thực sự muốn thử."

Khi chia sẻ về tuổi trưởng thành, Kim Yoo Jung dường như rất phấn khích. "Tôi muốn thể hiện khía cạnh khác của Kim Yoo Jung mà trước đây chưa được thể hiện; một Kim Yoo Jung trưởng thành hơn. Tôi buồn vì những năm tháng tuổi thiếu niên đã kết thúc, nhưng tôi cũng vui mừng về những việc sắp đến khi tôi bước sang tuổi 20. Khi tôi 'thực sự' trở thành một người lớn, không phải tôi sẽ gần với Kim Yoo Jung 'thật sự' về cá tính và màu sắc riêng hay sao? Một điều tôi biết chắc chắn là, tại thời điểm này, tôi thực sự thích 19 hơn là 20", cô tiết lộ.

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-10-2017 10:57:58 | Chỉ xem của tác giả
Tôi ấn tượng cô bé này khi đóng phim Chị Gái Tôi. Em í đóng rất tự nhiên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-10-2017 11:05:06 | Chỉ xem của tác giả
Cô bé ngày nào giờ đã trưởng thành rồi và ngày càng xinh đẹp hơn Kiểu tóc mới trông em cá tính hẳn mặc dù vẫn thích mái tóc dài đen nhánh.
Chúc em ngày càng thành công hơn nữa ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-10-2017 11:39:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng đang mong chờ sắp tới Kim Yoo Jung sẽ có một vai diễn mới thật cá tính, độc đáo và đặc biệt thoát khỏi hình tượng một cô bé hồn nhiên, dễ thuơng và trong sáng như em ấy đã chia sẻ xứng với lứa tuổi 20 của em ấy. Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-10-2017 12:07:09 | Chỉ xem của tác giả
KYJ càng lớn càng xinh,mà chọn phim càng tốt nữa chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-10-2017 12:20:02 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
MLDBC thực sự là một khoảng ký ức đẹp đẽ với em ấy. Là bộ phim đầu tiên đóng vai nữ chính mà lại đạt được thành công rực rỡ, được gặp gỡ và hợp tác với đội ngũ đồng nghiệp ăn ý, trường quay lúc nào cũng rộn rã tiếng cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-10-2017 12:28:02 | Chỉ xem của tác giả
hóng dự án mới của bạn ý
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-10-2017 18:02:01 | Chỉ xem của tác giả
Jungie sắp vào tuổi trưởng thành theo bên Hàn rồi, mong là thời gian này sẽ là mốc kỷ niệm khó quên đối với em. Đang năm cuối cấp, bận rộn học hành thi cử nên chắc sẽ khó gặp lại Jungie trong phim mới cho đến khi con bé tốt nghiệp. Mới đó mà Moonlight đã tròn 1 năm rồi, biết các bạn trẻ vẫn giữ liên lạc thật vui vậy mà ít hình ảnh về vụ họp mặt đó quá muốn ngắm nhìn 5 đứa ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-10-2017 19:02:47 | Chỉ xem của tác giả
Kim Yoo Jung đã trưởng thành thật rồi với
hinh nghiệm trong nghề 15 năm chứ đâu có
ít cung bậc lên xuống em cũng từng trải qua
không ít thì nhiều , bước qua tuổi 20 thì em
sẽ trở thảnh người lớn và đóng những phim
hợp với lứa tuối hơn chúc em thành công .                                                               
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-10-2017 21:27:40 | Chỉ xem của tác giả
Lần nào đọc những bài phỏng vấn em, chị đều vô cùng thích cái cách em diễn đạt  có sự trưởng thành và nó cũng rất gần gũi bình dị và đẹp  nữa. Thanks bạn up và dịch tin nhé, cách diễn đạt lời văn của bạn thật sự rất hay. Cảm ơn bạn nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách