Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: luuthythy
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kim Yoo Jung - 김유정

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-5-2012 02:22:23 | Xem tất
Còn đây là hình mới nhất của bé Jung, xinh như tiên nữ! :D

http://www.facebook.com/photo.php?fbid=221950211249664&set=o.214966008594360&type=1&theater

Sorry vì mình không post hình được! Bạn nào post được thì post giúp nhe! Với chỉ mình làm sao post được hình với! hix

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2012 02:28:29 | Xem tất
Có bạn nào có sub (Anh hay Việt gì cũng được) clip Jin Goo & Yoo Jung trao giải tại Baeksang 48th thì up lên cho mình xem với nhe! Hix, muốn biết 2 em nói gì mà vui quá! Iu cặp đôi này như yêu Hwon với Yeon Woo á! Cảm ơn nhe! :D

Bình luận

vào nhà chơi thường xuyên nha bạn ;))  Đăng lúc 2-5-2012 01:50 PM
thanhks bạn vì đã post links nha còn eng hay vietsub chắc phải đợi nhà kites làm thôi hihi  Đăng lúc 2-5-2012 01:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-5-2012 13:49:54 | Xem tất
Lâu rồi mới thấy hai em ấy đứng chung với nhau trên một sân khấu nhỉ. Bé Jung nhà mình nói cái gì mà cứ cười suốt hình như còn có ý trêu bé Jin Goo hay sao mà thấy bé Goo vừa ấp úng vừa mắc cỡ trả lời thế ko biết

Còn đây là hình mình post dùm bạn Soola nè

reup
cre facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 2-5-2012 13:56:53 | Xem tất
còn đây là clip Jung đi trên thảm đỏ

Bình luận

sid
đã edit  Đăng lúc 2-5-2012 04:30 PM
Bạn Mod Sid ơi vui lòng edit lại giùm mình để mình có thể post clip nha (cám ơn bạn nhiều)  Đăng lúc 2-5-2012 02:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2012 20:11:20 | Xem tất
[YeoYoo couple] Jingu & Yoojung throw a pitch & A parody about Jingu and Yoojung's friendship.

http://www.youtube.com/watch?v=8v8OgarDzOk&feature=watch_response_rev

Since the Korea Professional Baseball League just started (usually April annual), Jingu & Yoojung were among other celebrity pitchers invited to do the opening pitch. More coinceitedly and interesting to see, Yoojung was found sitting beside 2 young actors watching the match, no one else than actor Park Jibin and No Young Hak. While watching the match, Yoojung and Park Jibin were talking and using each other's cell phones, showing their closeness.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2012 20:21:08 | Xem tất
[YeoYoo Couple] More RECAP 48th Paeksang Art Awards

http://www.youtube.com/watch?v=dizvNRDa3LE&feature=relmfu

aaww..How sweet that Jingoo pulled yoo jung's arm to the side when the winner was making his presentation..jingoo is very caring oppa to yoo jung..she kept looking at him when presenting...guess just to make sure she was doing ok...she looks up to him alot...:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-5-2012 23:53:08 | Xem tất
Kim Yoo Jung và Yeo Jin Goo cùng nhau tham gia dự án mới

Hai diễn viên nhí của bộ phim "The moon embracing the sun" (MBC)  Yeo Jin Goo (vai Hwon lúc nhỏ) và Kim Yoo Jung (vai Yeon Woo lúc nhỏ) đã tái ngộ cùng nhau trong một dự án mới.

Hai người đã tham gia phần tường thuật trong bộ phim tài liệu " A new life for children" phát sóng ngày 5/5/2012.
Mặc cho tuổi còn trẻ nhưng cả hai diễn viên nhí đã thể hiện xuất sắc với một chất giọng rất nghiêm túc và đầy cảm xúc. Thêm vào đó, có một điều thú vị là mặc dù lời thuyết minh của hai người được làm riêng rẽ nhau, nhưng họ lại yêu cầu xem phần của mỗi người làm như thế nào.

Ngoài Kim Yoo Jung và Yeo Jin Goo, chương trình này còn có sự tham gia của diễn viên nhí  Yang Han Yeol (vai Goo Hyung Gyu trong phim "The greatest love" MBC ), Choi Yoo Ra , nam diễn viên Nam Goong Min , Lee Yoon Mi. Lee Yoon Mi thậm chí còn một mình đến thăm và tặng quà cho các em nhỏ.

Nữ diễn viên Kim Hee Ae tiếp tục làm MC cho chương trình, ngoài ra còn có các thành viên của Shinhwa đồng hành cùng cô.
********************************************************************************

Kim Yoo Jung and Yeo Jin Goo Pair Up for New Project

http://www.soompi.com/news/kim-y ... -up-for-new-project

MBC drama “The Moon that Embraces the Sun’s” child actors Yeo Jin Goo, who played Hwon, and Kim Yoo Jung, who played Yeon Woo, got together again.

Two of them participated in the narration of MBC documentary “A New Life for Children” that was aired on May 5.

In spite of their young ages, Yeo Jin Goo and Kim Yoo Jung narrated  in calm and serious tones, full of emotion. Also, even though their  narrations were done separately, they asked for how each other was  doing.

Other than those two, a child actor Yang Han Yeol who played Goo Hyung Gyu’s role in MBC drama “The Greatest Love” and Choi Yoo Ra, actor Nam Goong Min, and Lee Yoon Mi also participated in this voice contribution. Lee Yoon Mi even personally visited the child and delivered a gift.

Actress Kim Hee Ae continues to be an MC for the  program, and it has been 19 years since she first started as an MC in  1994. Also, along with Kim Hee Ae, Shinhwa members will be MCs as well.

Sourse: soompi.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-5-2012 18:51:26 | Xem tất
Thêm 1 clip mới toanh KBS vừa phỏng vấn 2 em sau chương trình 5/5/2012!

[YeoYoo Couple] 120505 Jingoo+Yoojung KBS Entertainment Relay CUT

http://www.youtube.com/watch?v=A9NTufbtO70&feature=plcp

KBS Entertainment Relay reported about Jingoo and Yoojung participated in the narration of MBC documentary "A New Life for Children" that was aired on May 5.

Cute nhe! Mà 2 em buồn cười nhe, gặp nhau hoài mà chọc tức nhau hoài thôi! Hôm trước là Yoo Jung từng nói có Kim Soo Huyn oppa thì không thèm Jin Goo oppa nữa, thế là hôm nay Jin Goo oppa nói trước mặt Yoo Jung là thích mai mốt lớn được đóng với chị Suzyvì chị Suzy xinh đẹp! hahahha... Giống ghen quá! 2 em trả đũa nhau ghê gớm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-5-2012 12:28:16 | Xem tất
luuthythy gửi lúc 2-5-2012 13:49
Lâu rồi mới thấy hai em ấy đứng chung với nhau trên một sân khấu nhỉ. Bé Jung nhà mì ...

Thêm ảnh nha !

Cre: facebook.com
Re up by me.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-5-2012 19:30:10 | Xem tất
Bé này rất xinh , diễn xuất lại hay nữa
xem The Moon thích nhất là dàn cast lúc nhỏ
và đặc biệt là bộ ba Lee Min Ho , Kim Yoo Jung , Yeo Jin Goo
Mong chờ những dự án  trong tương lai của bé
cặp YeoYoo thật là quá xứng đôi , hy vọng tương lai sẽ còn hợp tác nhiều hơn nữa !!!{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách