Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5319|Trả lời: 94
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Woo Bin " Tôi và Park Hyung Shik đã trở thành bạn tốt với nhau nhờ bộ phim The Heirs"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Kim Woo Bin chia sẻ rằng anh và Park Hyung Shik là bạn tốt của nhau.

Trong chương trình "M Countdown" của Mnet phát sóng ngày 2 tháng 1 2014, Kim Woo Bin đã chon Park Hyung Shik  của nhóm ZE: A là ca sĩ mà anh nhớ nhất.
MC Kim Woo Bin của chương trình "M Countdown" còn chia sẻ rằng : " Trong số những ca sĩ từng bước lên sân khấu này thì tôi nhớ nhất là Park Hyung Shik trong nhóm nhạc thần tượng ZE:A và là người bạn diễn thân thiết với tôi trong Heirs, khi Park Hyung Shik và tôi ở gần nhau tôi cảm thấy rất vui vẻ."

cr : kdramastars
[email protected]

(p/s : hai bẹn này thân trong heirs cơ Dịt ơi đây là tình địch của anh này hẻm phải thèn Tan trong SBS awards hôm 31 đâu )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-1-2014 15:18:57 | Chỉ xem của tác giả
Hê mình mê 2 bạn này ghê cơ, mừng vì nhận tin này Mong dự án mới trong năm 2014 với giải thưởng xịn nhât nhe thanks bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-1-2014 15:22:21 | Chỉ xem của tác giả
mừng cho tình bạn của 2 anh...
đóng phim gặp được nhiều bạn mới hi...
2 anh cứ thân thiết với nhau như thế này nhá...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-1-2014 15:25:10 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Park Hyung shik vô cùng cute, diễn xuất lại hay. Vai diễn trong The heirs của bạn quá hài đi. Sau The heirs tình cảm các diễn viên dành cho nhau thật tốt. Bạn Hyung Shik và bạn woo bin bạnsớm comeback nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-1-2014 15:26:41 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời ơi, bạn Bin nhớ đến bạn Sik nhất cơ à, thế bạn bỏ bé Dịt nhà bạn đâu rồi. The Heirs xong, bạn Bin nhiều tình nhân quá nhỉ Hết Tan rồi tới Sik. Tình địch càng nhiều, tội nghiệp bạn Dịt quá đi, ráng giữ chồng cho tốt nha cưng. Chắc hôm đó bạn Bin về nhà bị vợ bạn đánh đòn quá

Cảm ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 8-1-2014 15:29:21 | Chỉ xem của tác giả
Nóa cũng dễ thân thiện với mọi người lắm mà.
Mà dạo này nó nhìu tềnh êu quá
Khộ thưn con zịt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 8-1-2014 15:46:25 | Chỉ xem của tác giả
Dạo này tin của Kim Woo Bin tràn lan nhỉ? Bạn này dạo này nổi tiếng quá. Đường tương lai phải nói là rộng mở. Ấn tượng Bin từ Phẩm chất quý ông đến giờ. Diễn xuất càng ngày càng tiến bộ.
Kim Woo Bin fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 8-1-2014 15:50:00 | Chỉ xem của tác giả
Mừng cho hai bạn trẻ nhek
Dạo này tin của Kim Won Bin có độ phủ sóng mạnh mẽ ấy nhỉ..
chúc mừng cho ku cậu...
Thanks chủ thớt đã dịch new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 8-1-2014 15:53:57 | Chỉ xem của tác giả
Sau TH, Won Bin có thêm người bạn thân
trong fim rất thích tình bạn của 2 bạn rầu
bi giờ sẽ dõi theo tình bạn của 2 bạn ngoài đời ha
chúc năm nay Bin và Huyng Shik dành được nhiều kết quả tốt đẹp hơn trong những dự án của mình

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-1-2014 16:03:23 | Chỉ xem của tác giả
ồi, Bin Khủng Long đã lại thân quen với HyungShik rồi kìa. Ồ hồ hồ, con Vịt ở nhà lại có thêm "tình địch" mới nha. Thân thiết nhiều vầy liệu còn thời gian nhớ tới con Vịt dở hơi ở nhà ko nhỉ?
Dạo này tin về cậu Bin w cậu Vịt nhiều ghê. Độ nổi tiếng của các cậu tăng ầm ầm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách