Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4045|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Tae Hee trẻ trung xinh đẹp tại buổi ký tặng fans chiều 15.2

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Chiều ngày 15.2, nữ diễn viên Kim Tae Hee có buổi ký tặng fans trong khuôn khổ "Housing Brand Fair lần thứ 8" diễn ra ở COEX, Samsungdong, Seoul.

Nguồn Nate, Daum
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-2-2013 17:08:59 | Chỉ xem của tác giả
Xin xắn và trẻ trung quá, nhưng không thích cái váy của ss và đôi sandal trông không hợp nhau gì cả :)

Bình luận

mình cũng k thik cái váy nhưng ss này công nhận trẻ dai thật đấy, nét đẹp của ss này trông rất là sang trọng nhá^^  Đăng lúc 18-2-2013 12:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-2-2013 17:16:51 | Chỉ xem của tác giả
dù nhìn ở góc độ nào thì người đẹp vẫn là người đẹp
nụ cười thật rạng rỡ.... mong chờ tác phẩm mới của ss trong năm nay ghê
chúc ss năm mới vui vẻ ^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-2-2013 17:58:38 | Chỉ xem của tác giả
Sao dạo này nếp nhăn nhiều thía hả ss, ở đuôi mắt với khoé miệng kìa hjc hjc
Mình thấy KTH lúc nào cũng một hình ảnh nai tơ ngây thơ trong sáng kiểu này bị nhàm chán quá. Phải có gì đó thay đổi mới mẻ chút đi ss ơi, năm nay cũng 35t rồi đâu còn trẻ trung gì nữa mà ngây thơ cụ hoài. Em theo dõi ss đã lâu và bắt đầu phát chán cái style này của ss rồi ss ơi!
Mình thấy sao nói vậy thui mí bợn fan ss Hee đừng ném đá nhen hjc! {:138:}

Bình luận

Ít ra cũng có người đồng quan điểm với mình kìa hí hí :D  Đăng lúc 16-2-2013 06:56 AM
SS Tae Hee sinh nam 80, 33t chứ 35 đâu, bạn làm toán kiểu gì mà hay thế :))  Đăng lúc 16-2-2013 12:13 AM
Bạn này nói có vẻ đúng. Thấy Sis này chỉ có 1 phong cách thôi .  Đăng lúc 15-2-2013 10:54 PM
bạn tự coi lại mình đi, chưa bằng ai thì đừng có mà hóng mỏ vào ..... à.... mà mềnh thấy sao nới vậy thui, bạn đừng giựn nha =)))))))),  Đăng lúc 15-2-2013 08:39 PM
bạn chán thì đừng có vào xem news, đừng có còm để mà cứ phải thêm dòng P/s... nhìn bạn là mềnh cảm thấy phát ghét rồi  Đăng lúc 15-2-2013 08:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-2-2013 18:49:36 | Chỉ xem của tác giả
win8 gửi lúc 15-2-2013 17:58
Sao dạo nào nếp nhăn nhiều thía hả ss, ở đuôi mắt với khoé miệng kìa hjc hjc
Mình th ...

Chắc bạn thích style sexy kiểu như Irina Shyk phải không?? Dù cho ss Kim với style như thế nào thì fans vẫn thấy đáng yêu và thân thiện.

Bình luận

kệ đi bạn ơi, bạn này thấy ai nổi tiếng là GATO ganh tị à =))  Đăng lúc 15-2-2013 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-2-2013 20:10:50 | Chỉ xem của tác giả
mỗi người mỗi kiểu mà bạn,đâu phải ai cũng thích kim tae hee đâu.irina quá đẹp mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-2-2013 20:19:59 | Chỉ xem của tác giả
xinh quá nhỉ???????????
nổi bật quá
không có gì thay đổi cả
thanks chủ thớt đã trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-2-2013 20:47:28 | Chỉ xem của tác giả
ss Hee vẫn xinh nhở
dạo này lại còn thấy hơi tròn tròn còn xinh hơn nữa í

mà cái này có phải 1 phần là do liều thuốc của tình yêu ko nhở??
hêhê
thix nhất là mấy tấm ss cười
cứ nhìn mãi không thấy chán
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-2-2013 22:59:47 | Chỉ xem của tác giả
Khiếp mẹ đang đóng phim mới mà lại hiện hình sao.
Vẫn trẻ trung xinh đẹp và có vẻ mũm mĩm hơn dạo trước. Chắc dạo này vui ^^
Cơ mà mấy  cái event gần đây đều để tóc như lày, e ứ thích. Thích  cái tóc bện hồi sang vnam ế. Thay đổi tý đi tềnh yêu.
Chắc mấy hum nữa sẽ chyển qua kỉu quấn đùm tóc to trên đầu, đang đóng phim cổ trang mà hí hí

Bình luận

Chào nàng Bí Ngố, năm mới năm me chúc Bí mau mau lóng cái chày. Ôi bắt đc Bí mà lòng mừng còn hơn bắt đc vàng. Nhớ mng, nhớ nhà quá mà nhà cửa giờ trôi tận đâu r   Đăng lúc 16-2-2013 11:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-2-2013 06:54:25 | Chỉ xem của tác giả
Hjc đúng là lời thật mất lòng mà.
Cái pic thứ 8 từ trên xuống với pic cuối cùng kìa, 2 cái vết chưn chim hiện rõ rành rành (các bợn đừng bảo với mình là ko thấy nhá), cũng may là photoshop dữ dội lun rồi mà còn như vậy đấy. Mong là phim mới của ss đạo diễn chú ý đừng quay cận cảnh nhá, lỡ mà mất cái danh hiệu “nữ thần” là uổng lắm đó ss ơi! hjc hjc...

Còn chuyện phong cách của ss, ý mình ko phải thích style sexy nhưng mình thấy từ hồi Chuyện tình Harvard năm 2004 đến giờ thấy ss ấy cứ giữ 1 phong cách nai tơ ngây thơ trong sáng miết, gần 10 năm trời rồi còn gì mà ko có gì mới mẻ cả. Có xinh đến mấy mà ngắm mãi 1 hình ảnh trong 10 năm trời cũng phát ngấy lên được, vả lại nó cũng ko còn phù hợp với độ tuổi của ss bây giờ nữa đâu ss ơi, nên em thấy ss bị lố quá, cứ giả giả thía nào ế. Nếu ko đột phá được trong diễn xuất, thì về hình ảnh ít ra cũng nên thay đổi một chút cho đỡ nhàm chán chứ. Ngày xưa mình thích ss Hee lắm nhưng riết rồi thấy nản quá! hjc hjc...

Mà nói thật ss Hee có mún như Irina Shyk cũng ko được, vì căn bản là chưn ss ấy ko dài và mặt chỉ có nét dễ thương chứ ko giàu sức gợi như Irina Shyk hjhj

@lyly_hai một một: nếu bợn cảm thấy chưa đồng ý với mình thì có thể đưa ra một vài phản biện chính xác nào ko? Hay bợn ko đủ lý lẽ để bác lại mình nên chỉ còn biết to mồm lên mà chửi.

(Lần này là mình nói thiệt nên ko cần p/s nhá!) {:180:}

Bình luận

Oiiii, cai nay la co tinh gay war ne !!!  Đăng lúc 16-2-2013 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách