Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3357|Trả lời: 22
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Tae Hee rạng rỡ trong quảng cáo mới nhất

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Đoạn phim quảng cáo dầu gội mới nhất của Kim Tae Hee trở thành một trong những chủ đề nóng nhất trong ngày.

Sáng sớm hôm nay, vài bức ảnh chụp màn hình của Kim Tae Hee được đăng tải trên một số trang cộng đồng online. Người hâm mộ nhờ đó có dịp chiêm ngưỡng diện mạo mới nhất của nữ diễn viên. Những bức hình cho thấy một Kim Tae Hee đầy nữ tính với những lọn tóc dài tung bay đằng sau cô. Cô ấy đã chiếm trọn người xem với nét quyến rũ và trong sáng của mình.

Lúc này, Kim Tae Hee đang bận rộn chuẩn bị cho vai diễn đầu tay trong một phim truyền hình cổ trang "Jang Ok Jung, sống để yêu". Bộ phim kể về nàng Jang Hee Bin (Kim Tae Hee thủ vai), một phi tần nổi tiếng thời Joseon cũng là người đứng đằng sau việc lật độ Hoàng hậu In Hyun của vua Sukjong (Yoo Ah In thủ vai). Tuy nhiên, không giống vô số các phim truyền hình hay các phim chiếu rạp khác về những nhân vật độc ác nổi tiếng, bộ phim này sẽ là câu chuyện của nàng Jang Ok Jung trước khi nàng trở thành quý phi Jang Hee Bin đồng thời tập trung vào khắc họa vai trò của nàng như là một nhà thiết kế trang phục và pha chế mĩ phẩm trong thời Joseon.

"Jang Ok Jung, sống để yêu" sẽ lên sóng SBS vào tháng 4.

Video quảng cáo dầu gội (15s):

http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=KDjIpn2q-r0

Source: http://www.soompi.com/2013/03/09 ... geous-in-latest-cf/

Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-3-2013 22:17:29 | Chỉ xem của tác giả
KIm Tae HEE đẹp quá ak mái tóc chị đó nhìn suôn quá ak
Người đâu vừa xinh đẹp vừa thông minh
MOng sớm coi phim chị đóng ghê
MOng chị và BI sẽ lấy nhau...iu cặp đôi này ghê
tks bạn đã dịch nha

Bình luận

hy vọng cặp BI HEE sẽ lấy nhau...cặp này đẹp đôi kinh  Đăng lúc 10-3-2013 05:07 PM
Đúng là nữ thần @@  Đăng lúc 10-3-2013 12:57 PM
xinh thế này thì bn người tiếc nuối lắm đây.  Đăng lúc 10-3-2013 10:49 AM
không từ nào diễn tả được cái đẹp của sis  Đăng lúc 10-3-2013 01:31 AM
không từ gì có thể hình dung được vè đẹp đó...khuôn mặt đầy đặn  Đăng lúc 10-3-2013 12:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-3-2013 22:23:40 | Chỉ xem của tác giả
thích cái bức đầu tiên, trông thật tự nhiên
bức thứ 2 thì tóc nó bóng và suôn quá thể, không giống thiệt tí nào
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

^^  Đăng lúc 9-3-2013 10:48 PM
Dù có chỉnh sửa hình ảnh hay không Kim Tae Hee vẫn xinh đẹp ^^  Đăng lúc 9-3-2013 10:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-3-2013 22:31:04 | Chỉ xem của tác giả
Em yêu nhất là hai người, Ss Han Ga In và người thứ 2 là ss ♥

Ở đâu có tin của ss là ở đó có em, dù em ít khi comment nhưng em vẫn quan tâm ss thầm lặng ạ... ♥

Dù ai có nói gì đi nữa thì em vẫn luôn ủng hộ ss, em cũng muốn ss đóng phim nữa... cuồng ss từ hồi "My princess" ♥

Vừa xinh đẹp, vừa đáng yêu và thông minh, ss là thần tượng của em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-3-2013 22:33:06 | Chỉ xem của tác giả
Ba mẹ ơi, mấy tiếng photoshop để có được cái tóc như này trời, ảo tung chảo =))))))))))) Hình trên hình dưới đập nhau chan chát, ở trên xơ xác bao nhiêu thì ở dưới bóng bẩy bấy nhiêu =))))

Nhìn cái kiểu này làm ta cứ tưởng tượng đến quảng cáo dầu gội đầu Pantene ở mình =))))))

Nói vậy thôi chớ ăn tiền là ở cái mặt thiên thần cơ mà, tóc tai wan trọng giề ;))

Hóng cô Hee với tạo hình cổ trang, cầu trời khấn phật cho tạo hình nhã nhặn giản dị giùm chút nha mấy pác stylist, cổ đẹp sẵn rầu nên ko cần tô son trát phấn cả ký lên mặt đâu, hay bắt cổ đội mấy cái mão tóc nặng trịch lên đầu là ko chịu đâu nhoa >"<

Cô Hee đóng Jang Hee Bin làm ta liên tưởng đến mấy bộ phim mô tả về Võ Tắc Thiên hồi trẻ, cả hai vốn được lịch sử ghi nhận là những phụ nữ quyền lực và đáng sợ, nhưng cách khai thác nhân vật ở phim Võ Tắc Thiên thường đi theo chiều hướng hoàn toàn trái ngược, khiến người xem thấy yêu nhiều hơn là sợ, hy vọng bác BK và cô Hee cũng có thể khiến người xem yêu nhân vật của mình ^^

Bình luận

đúng, căn bản là ở cái mặt của chị thôi, chứ nhìn cái tóc thấy ảo ngay=))))  Đăng lúc 9-3-2013 11:20 PM
mình là mình kết cái cmt of bạn  Đăng lúc 9-3-2013 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-3-2013 22:38:51 | Chỉ xem của tác giả
wow, kim tae hee đẹp quá ah
chân thành ủng hộ chị
mong gặp lại chị trên phim quá
nuna 5ting
thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-3-2013 22:46:34 | Chỉ xem của tác giả
Kim Tae Hee đẹp quá điiiiiiiiiiiiiiiii {:444:}
ở pic 2 thì cf dầu gội nào thì nó cũng ảo tung chảo vậy thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-3-2013 22:50:12 | Chỉ xem của tác giả
noona nhìn lúc nào cũng đẹp tuốt
mà cái mái tóc đúng là chỉ có ở quảng cáo dầu gội đầu
thể nào trong mấy cái quảng cáo dầu gội chả có mấy câu như kiểu em đi dưỡng tóc ở đâu vậy, hay cô ấy vữa đi spa ...hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-3-2013 22:51:20 | Chỉ xem của tác giả
Mợ Hee đẹp quá cơ, vẫn thix pic đầu, pic sau có vẻ pts nhiều.
Nhưng mợ Hee vốn dĩ đẹp sẵng rầu pic nào mợ cũng để lại trong lòng mình hình ảnh đẹp nhứt
Chúc dự án mới của mợ thành công vang dội nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-3-2013 23:08:10 | Chỉ xem của tác giả
Ss  Kim Tae HEE mãi xinh trong mắt người thân, những người bạn, người yêu ss  và người hâm mộ. ss Kim Tae Hee  mãi hạnh phúc trong tình yêu của THIÊN THẦN HỘ MỆNH và tình yêu của mọi người.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách