Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5321|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Sun Ah: "Gặp được tác phẩm hay như "Scent of a Woman", tôi hạ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Drama cuối tuần  "Scent of a Woman" SBS kết thúc phát sóng tối ngày 11.9.

Như thường lệ, nữ diễn viên chính Kim Sun Ah bày tỏ tâm trạng lưu luyến của mình.

Đầu tiên, Kim Sun Ah cảm ơn khán giả đã quan tâm theo dõi bộ phim. Chị nói "Trong thời gian quay phim, tôi từng có cảm giác, thông qua tác phẩm này, bản thân tôi cũng cảm thấy hạnh phúc hơn. Nhờ nhân vật trong phim, tôi đã trưởng thành lên rất nhiều. Những bộ phim trước đây đến khi kết thúc là kết thúc. Về phần  "Scent of a Woman", bây giờ tôi vẫn không có cảm giác là phim đã kết thúc".

Kim Sun Ah phát biểu "Tôi đã gặp được một đội ngũ làm phim tốt. Mặc dù lịch trình khẩn trương, chúng tôi vẫn hoàn thành bộ phim thuận lợi trong không khí vui vẻ. Tất nhiên, tôi cũng xin cám ơn khán giả. Nhờ sự cổ vũ và động viên của mọi người, chúng tôi quay phim với tâm trạng hạnh phúc. Bây giờ, đối với tôi,  "Scent of a Woman" vẫn chưa kết thúc. Tôi vẫn còn cảm thấy căng thẳng. Tâm trạng này chắc sẽ theo tôi một thời gian lâu nữa".

Cuối cùng, Kim Sun Ah nói "Có thể gặp tác phẩm hay như  "Scent of a Woman, tôi hạnh phúc đến mức sắp rơi lệ. Hy vọng mọi người có thể trực tiếp nói những câu như "I love you, I'm Sorry..." với đối tượng của mình. Chúc mọi người sống ý nghĩa và hạnh phúc mỗi ngày".

Ngoài ra, sau khi drama "Scent of a Woman kết thúc, Kim Sun Ah bắt đầu chiến dịch tuyên truyền movie "Fighting Spirit", công chiếu từ ngày 6.10 tới.

Poster movie  "Fighting Spirit"

Nguồn Nate
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 12-9-2011 20:47:02 | Chỉ xem của tác giả
SOW quả là 1 tác phẩm tuyệt vời của ss Ah

Diễn xuất của ss và LDW đúng là ko chê vào đâu đc

hết SOW, thật quá nuối tiếc vì 1 phim hay như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 12-9-2011 20:47:11 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là một tác phẩm hay...
Nhưng vì tài năng của ss nên tác phẩm càng hay hơn nữa...
Cám ơn ss - ss đã làm cho nhân vật sống động, đáng yêu và xúc động...
Xem phim mà chỉ muốn ôm chầm lấy ss để mà cười, để mà khóc với ss...

Hay lắm ss ạ...cũng đã lâu lắm mới tìm thấy một bộ phim tìm được ý nghĩa như vậy ss ạ...
Yêu ss lắm...
Mong ss luôn thành công!

Bình luận

ss nói nghe tình củm quá cơ, like like like ^^  Đăng lúc 13-9-2011 01:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 12-9-2011 20:48:58 | Chỉ xem của tác giả
Ôi! Gái toàn diện! Nhan sắc lẫn tài năng, còn hên nữa (toàn đc đóng với zai xinh-trẻ-đẹp)
Hình như e thấy gái hợp tác chung với Tửng nên mới hạnh phúc đến mức sắp rơi lệ như vậy, chứ đóng với zai khác chắc gái k có cái fiêu-lin đó đâu.

đóng phim với Tửng, ngày nào cũng ngắm Tửng 1 cách điên cuồng như một thói quen, h k đc gặp nữa mới hụt hẫng, k tin vào sự thật, nên không có cảm giác là phim đã kết thúc chứ jề???

p/s: I'm sorry....I love you, wonBin ssi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-9-2011 20:55:46 | Chỉ xem của tác giả
Fighting Spirit là phim Sunny đóng năm ngoái mà đến năm nay mới chiếu.  Phim đã kết thúc quay lâu rồi chứ không phải là Sunny đóng xong SOW rồi đóng Fighting Spirit nha.

Mình vẫn sẽ xem Fighting Spirit vì Sunny nhưng nói thiệt là không có cảm hứng xem Sunny đóng phim yêu đương với ai khác ngoài cái bạn trong avatar:lol

Bình luận

hihi ^^  Đăng lúc 13-9-2011 09:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-9-2011 20:59:19 | Chỉ xem của tác giả
haz.....đây là film khiến den bị chỉ trích nhất............
nhưng cũng là film den dù có bị la vẫn muốn comt....hay đến độ dù đã kết thúc den vẫn mong được comt, có lẽ từ nay về sau den sẽ ko còn iu film nào đến mất phải comt nhìu như film này...chưa bao giờ den comt cho mỗi tập film...cho mỗi phần film ...chưa bao giờ den có nhìu cảm xúc như vậy....den nhập học lại rồi...nhưng lòng đầy lưu luyến nếu ko mún nói là buồn vô cùng...dù rằng có HE...cảm giác hụt hẫng bùn bã như vừa chia tay vs người iu vậy.....
den coi film hàn nhìu nhưng ít khi hết film lém...toàn đến 12-13 là bỏ ngang ko coi nữa....đây là bộ film thứ 2 sau sungkyungkwan scandal ra là den theo dõi đến tập cuối cùng...còn coi TTTT nữa chứ ......
người cứ lâng lâng ko biết làm gì...ngoài viết comt ra.......
mong ss sẽ có những film hay ...chắc sẽ rất lâu den mới lại có cảm xúc vs film hàn như vậy nữa
chắc từ nay den sẽ làm silent reader lâu lém đây....byê bye nhà sow....và thank subteam lém.....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 12-9-2011 21:00:25 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ zai tửng, gái hâm quá đi à :Q
thiệt là ko muốn chia tay xíu xiu nào hết trơn á
chúc sis luôn thành công nha!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-9-2011 21:02:15 | Chỉ xem của tác giả
Chẳng muốn chia tay với với YJ chút nào :'(:'(:'(
Nhưng vui vì ss được nghỉ ngơi sau thời gian quay phim vất vả. Cảm ơn ss đã tạo nên một YJ chân thực đến thế.!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-9-2011 21:04:06 | Chỉ xem của tác giả
xem một bộ phim như Sow mình có cảm giác diễn viên Hàn và cả đoàn làm phim như Sow họ làm việc vô cùng nghiêm túc và hiệu quả. Diễn viên khi nhập vai có lẽ tâm trạng và cảm xúc của họ phải vững vàng lắm, khán giả tưởng chừng như là người ngoài cuộc và chứng kiến cuộc đời của từng nhân vật nhưng với diễn viên thì họ trải nghiệm và hóa thân thực sự.
Cám ơn ss Suna, vWookie và đoàn làm phim Sow cùng nhà Sow, cảm xúc thật mới mẻ và sâu lắng.
tung hoa:$
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 12-9-2011 21:27:45 | Chỉ xem của tác giả
đấy.

tự bản thân Gái Hâm cũng thấy tác phẩm này hay đối vs Gái.  :lol

Nhưng thực sự là hay và ý nghĩa thật mà.

cứ muốn phim kéo dài mãi mãi chiếu cảnh 2 anh chị iêu nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách