Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8067|Trả lời: 37
Thu gọn cột thông tin

Kim Sun Ah đã đáp trả Huyn Bin khi biết anh đã chọn Han Ji Min là nữ diễn viên xinh đẹp nhất mà anh đã từng hợp tác

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-5-2015 12:16:49 | Xem tất |Chế độ đọc

Gần đây nữ diễn viên Kim Sun Ah đã đáp trả lại chàng diễn viên đã cùng cộng tác với mình trong “ My name is Kim Sam Soon” Huyn Bin, sau khi nghe tin anh đã không chọn mình nữ diễn viên xinh đẹp nhất.

Trên chương trình “Entertainment Weekly” của đài KBS phát sóng ngày 16.05, Kim Sun Ah, người hiện đang trở lại với bộ phim “ Masked Prosecutor” đã tham gia vào chương trình ‘Guerilla Date’ một phần của chương trình “Entertainment Weekly”.

Trong suốt buổi phỏng vấn, phóng viên đã tiết lộ với nữ diễn viên rằng “Huyn Bin đã chọn Han Ji Min khi được hỏi trong các nữ diên viên hợp tác cùng anh, ai là người đẹp nhất. Vậy trong số các nam diễn viên hợp tác cùng chị ai là người đẹp trai nhất”.

Kim Sun Ah đã thờ ơ trả lời “ Cái đó có thể thông cảm được” trước khi cô thêm vào lời đùa gây cười “ Nhưng tôi không nhớ Huyn Bin là ai. Cậu ta là ai vậy?”

Nữ diễn viên cũng được hỏi ai là người cô ấy muốn hợp tác cùng trong tương lai: “ Yeo Jin Goo… Ổn thôi, nếu chúng tôi diễn vai chị em. Trước đây tôi đã thấy cậu ấy khi cậu ấy tham gia một bộ phim lịch sử và tôi nghĩ rằng cậu thanh niên này thực sự có năng lực.

Trong khi đó, “ Masks Prosecutor” dự kiến sẽ ra mắt vào ngày 20.05.

source:http://www.soompi.com/2015/05/16 ... -beautiful-co-star/
trans: [email protected]

PS: mình cũng thích em zai Yeo Jin Goo, diễn xuất của em thì khỏi bàn rồi. độ man lỳ cũng cao nữa hehe

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
baotrang84 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2015 12:22:06 | Xem tất
Á cmt đầu tiên hihi
Sun Ah vui tính nhí nhảnh quá
Mình cũng thích Yeo Jin Goo, thích đóng cặp với Kim So Hyun nhất :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2015 13:31:58 | Xem tất
Jin Goo từng đóng phim với sis à
khổ thân Hyun Bin oppa bị sis tung chiêu đáp trả
nhưng đúng là oppa đắc tội trước mà
thương cho oppa quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2015 13:40:00 | Xem tất
Câu trả lời tuyệt cú mèo luôn, không mất lòng bất cứ ai mà cũng không tự mình làm cho mình mất giá.
cô bạn này quay lại rồi, mình rất thích xem cô ấy đóng. Nhất là phim đóng với Bin và đóng với Cha đẹp trai một thời xa xưa.
Nhưng bây giờ đã lâu không gặp, trông cô ấy ốm đi nhiều và có già đi vài phần
chúc cô thành công trong dự án mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2015 14:07:56 | Xem tất
Nói chung cứ kết thúc 1 bộ phim thì diễn viên khó nói lắm
Vì nhiều người đẹp quá, biết chọn ai h
Được ng này mất ng kia :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2015 14:58:06 | Xem tất
Em Jin Goo là menly phải biết, lúc xem RM thấy toàn bị chọc do cái giọng rất rất trầm. Rồi cả kiểu lăn xả chơi hết mình của em í cũng gây ấn tượng rất rất tốt. Em cũng thik nhok này lắm ss ạ.
SS Sun Ah cũng dí dỏm quả hen, trả lời hay thật. Ai biểu cái con người kia đắt tội với nhiều mỹ nhân quá chi. Biết bao nhiêu siêu mỹ nhân mà lão đã đóng chung chứ
Cảm ơn bạn dịch tin^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2015 16:03:38 | Xem tất
Tội cho Hyun Bin bị đắc tội với chị rồi. Cũng khó trách được có lẽ Hyun Bin bị hỏi câu này khi đang hợp tác với Han Ji Min nên đương nhiên là phải trả lời vậy thôi chứ thực ra danh sách những diễn viên từng hợp tác với Bin có nhiều mỹ nữ lắm: Song Hye Kyo, Ha Ji Won, Sung Yu Ri, Lee Yeon Hee,... nói túm lại là anh chàng này toàn được hợp tác với mỹ nhân không à. Nhưng mà trong số những nữ diễn viên đóng cặp cùng Bin thì có lẽ chị Kim Sun Ah là người lớn tuổi nhất nên có lẽ không gần gũi bằng các diễn viên nữ đồng trang lứa khác. Bởi vậy mới nói khi bị phóng viên hỏi câu này tốt nhất phải tránh là lời một cách trực tiếp chứ nếu nêu một cái tên ra là sẽ đắc tội với những người còn lại ngay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2015 20:10:32 | Xem tất
Lời đáp trả này có thể là thật , vì sau cái bộ phim đóng chung
với Huyn Bin  ,thì chị Kim Sun Ah đã là diễn viên của bao nhiêu
bộ phim khác và người đóng chung đều là những diễn viên các
diễn viên đẹp và nổi tiếng , nên có thể chị đã quên Huyn Bin ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-5-2015 21:15:36 | Xem tất
hơi buồn vì Hyun Bin ko trả lời là HJW
tui ship cái đôi này dã man sau SG ý
trai đơn gái chiếc mà sao ko đến vs nhau đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-5-2015 09:56:39 | Xem tất
cái mà được đóng chung với nhiều người đẹp quá cũng khổ nha
nhiều người đẹp quá không biết chọn ai bi giờ
đụng chạm đến lòng tự ái của sis rồi, sis cho ra rìa luôn há