Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 668|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] Kim Soo Hyun xác nhận sẽ trở lại màn ảnh nhỏ trong bộ phim truyền hình đầu tiên sau 5 năm

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Kim Soo Hyun cuối cùng cũng quay trở lại màn ảnh nhỏ sau khi được chờ đợi đã lâu!

Vào ngày 7 tháng 2, tvN đã xác nhận rằng nam diễn viên sẽ tham gia bộ phim truyền hình sắp ra mắt “Psycho But It’s Okay” (tên tạm thời). Mặc dù anh ấy đã cameo ngắn một vài lần trong “Hotel Del Luna” và “Crash Landing on You” của tvN kể từ khi xuất ngũ vào tháng 7 năm ngoái, nhưng “Psycho But It’s Okay” mới đánh dấu vai chính đầu tiên của Kim Soo Hyun trong một bộ phim truyền hình kể từ “Producer” năm 2015.

Được mô tả là “chuyện tình lãng mạn xoa dịu tâm hồn giống như một tiểu thuyết giả tưởng”, “Psycho But It’s Okay” sẽ kể câu chuyện về một nhân viên y tế cộng đồng tại một khoa tâm thần không có thời gian dành cho tình yêu và một nhà văn viết truyện chưa bao giờ biết đến tình yêu do một khuyết tật bẩm sinh. Sau khi gặp nhau, hai người bắt đầu dần dần hàn gắn những vết thương tình cảm của nhau.

Kim Soo Hyun sẽ đóng vai nhân viên y tế cộng đồng Moon Kang Tae, người đã mất cha mẹ và phải trở thành trụ cột gia đình của mình từ khi còn nhỏ. Anh ấy dành cả cuộc đời để chăm sóc anh trai, người mắc chứng tự kỷ, và anh ấy tập trung vào việc vượt qua điều đó mỗi tháng bằng cách kiếm đủ tiền để có đồ ăn nơi ở. Kiệt sức vì sự căng thẳng về hoàn cảnh mỗi ngày, anh ấy không có bất kỳ giấc mơ lớn nào hay hy vọng gì nhiều là cuộc sống của mình sẽ được cải thiện trong tương lai.

“Psycho But It’s Okay” sẽ được dẫn dắt bởi Park Shin Woo, đạo diễn đứng sau các bộ phim truyền hình ăn khách “Encounter” và “Don’t Dare to Dream (Jealousy Incarnate)”. Trước đó, nữ diễn viên Seo Ye Ji đã xác nhận đang thảo luận đóng vai nữ chính và bộ phim hiện đang được lên kế hoạch phát sóng vào khoảng nửa đầu năm nay.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Bài viết liên quan: Kim Soo Hyun, Seo Ye Ji và Kim Sae Ron ký hợp đồng với công ty giải trí mới thành lập
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-2-2020 21:49:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng cũng được gặp lại anh chính thức rồi
Mấy phim anh làm cameo làm dân tình quắn quéo à
Dự án phim này đáng hóng luôn
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-2-2020 14:20:14 | Chỉ xem của tác giả
Tuy Producer làm em thất vọng nhưng vẫn luôn hóng film từ anh. Rất nhiều bộ thành công rồi, mong bộ này cũng vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-2-2020 09:58:42 | Chỉ xem của tác giả
Luôn mong chờ các tác phẩm mới của anh!
Cảm ơn các bạn đã dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-4-2020 13:26:20 | Chỉ xem của tác giả
Cứ tưởng kết của  “Hotel Del Luna” hé ra dự án" Hotel Blue Moon" chứ, cũng của tvN sản xuất nên cứ mong chờ. Hy vọng dự án này sẽ sớm ra mắt chứ bao con dân mong chờ lắm. Thôi thì chờ đến ngày đó thì coi tác phẩm mới này của Kim Soo Hyun đỡ vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 27-4-2020 19:32:03 | Chỉ xem của tác giả
song_ji_na gửi lúc 27-4-2020 01:26 PM
Cứ tưởng kết của  “Hotel Del Luna” hé ra dự án" Hotel Blue Moon" chứ, cũng của tvN sản ...

Chị em nhà Hong vốn không có ý định viết phần 2 Hotel Del Luna bạn ơi, mà từ khi 2 bả có ý tưởng về Hotel Del Luna đến khi phim ra mắt là gần 10 năm lận, nên nếu có phần 2 thật thì chắc cũng phải đợi khoảng thời gian tương ứng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-5-2020 21:29:05 | Chỉ xem của tác giả
Sau bao ngày đi làm Cameo khắp mọi nẻo đường thì anh nhà đã chính thức tìm cho mình một bộ phim để tạm thờ yên ổn.
Lại nói, không biết có bác nào hóng đến lúc chiếu phim để anh trai mặt ngơ nhà mình tham gia Show thực tế mà tuyên truyền như mềnh không. Chứ lâu lâu buồn buồn mình lại lục Running Man tập có ảnh ra để ngồi cười lăn lộn í :v :v :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-5-2020 00:29:55 | Chỉ xem của tác giả
ôi finally cũng đã confirm anh chính thức comeback với vai chính chứ không phải cameo khắp nơi nữa
đọc tóm tắt nội dung thấy cuốn hút ghê luôn. mà diễn xuất của KSH tài như vậy hợp với những vai có diễn biến tâm lí sâu sắc như thế này lắm. mong chờ phim lên sóng và hy vọng Kites nhà mình sẽ làm vietsub hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-5-2020 14:19:21 | Chỉ xem của tác giả
ngóng phim của anh này quá không biết có hay và hấp dẫn như những bộ trước không nữa
thank bạn đã dịch tin này hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-5-2020 14:20:09 | Chỉ xem của tác giả
như là phim Mặt trăng ôm mặt trời nè
toàn phim hấp dẫn không nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách