Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

KIM SOO HYUN TRÀ QUÁN: HỘI BÀ TÁM NHÀ NGỐ

[Lấy địa chỉ]
161#
Đăng lúc 23-2-2012 22:38:59 | Chỉ xem của tác giả
Chào các chị ạ ( ko bít có anh nào ở đây ko a) và cả các nàng nữa ^^
Hôm nay em mới đăng kí làm thành viên của nhóm nhà mình, cũng tại vì e cứ nghĩ cái sự lậm này nó cũng chỉ 1-2 tuần là qua giống như tất cả các tềnh êu với xì ta trước đây thôi, cơ mà mãi không thấy nó giảm cho nên hôm nay e xin gia nhập vào nhà mình ^^ để biết thêm về anh Ngố và tất cả mọi người ở đây nữa.
Em là Yến, sn 91, sống ở HN, hiện đang là SV ^^

Em biết đến anh Ngố từ đợt Dream High, lúc đấy e cũng chỉ thấy mặt anh này hay hay, đóng vai hơi ngu ngu >< cơ mà e xem được mấy tập thì bỏ tại e thấy mấy nv khác diễn xuất hơi bị nhàm, đợt đấy cũng chỉ xem trên KBS world thôi cho nên nhớ thì xem ko nhớ thì thui, e nói thật là e còn chả biết anh Ngố tên là gì sự quan tâm hồi đấy có thể chỉ gói gọn ở " cái bạn Sam Dong này có vẻ hay nhể" xong là thôi.

Cái đợt Moon Sun bắt đầu chíu e cũng ko để ý lắm, chỉ thấy ngày nào vào nhà mình cũng thấy cái banner to đùng về phim, có cả chị Han ( e thích chị này lâu òi) nhưng mà thấy phim chưa ra hết, e định bụng khi nào nó end thì down về nghiền luôn thể, thế mà con bạn e nó dụ xem, nó bảo anh HT đẹp zai lắm, diễn hay lắm, ko xem thì phí cả đời nghe thuyết phục quá nên e ngồi xem rồi ko dứt ra được luôn ạ

Xem xong tập 12 e tức tốc đi tìm truyện để đọc, tìm mòn  mỏi mãi mới thấy có cái bản tiếng Bông dịch thô, đọc câu được câu chăng, biết được cuối cùng 2 ng cũng về với nhau thế là e yên tâm, định bụng kiềm chế nốt chờ phim hết, thế mà lại đọc được mấy bài tường thuật của ss Gem với mấy bài viết dìm hàng của cả 2 ss Gem và Wendy cho nên càng ngày càng lậm phim, lậm cả anh Ngố nữa, mấy ngày hôm nay toàn replay xem hết cảnh tự sướng cho đến cảnh khóc rồi tới cảnh đá đểu của anh, e chắc sắp dở đến nơi rồi
Cuối cùng e xin chúc mọi người sức khỏe dồi dào để còn chuẩn bị tinh thần mà đón xem những cảnh hot sắp tới của phim, hôm nay ko có cảnh kiss e sướng lắm vì đỡ phải quằn quại chờ đến tuần sau tuần sau xem liền 2 tập 2 bạn chẻ chim chuột với nhau còn sướng hơn ý ạ, mong mọi người giúp đỡ e trên con đường trở thành fan gơ vì e đã bị nhiễm hội chứng Kim Soo Hyun mất rầu
E bít tí tiếng trung, đủ để bon chen dịch sub hoặc news, mong có thể tham gia xây nhà hay gì gì đấy  cũng đc

Bình luận

Chào e Gió Ri hí hí :D  Đăng lúc 24-2-2012 09:39 AM
Thôi xong rùi nhóc ơi, HT đang cười gian kìa  Đăng lúc 24-2-2012 12:26 AM
Chào Gió Ri ^^ Em bằng tuổi thằng em trai ss ^o^ *ghi sổ* Biết tiếng Bông... he he he ;)) =))))))))  Đăng lúc 23-2-2012 11:25 PM
=))) danh tiếng của hội trưởng, hội phó và cả hội viên chân chính e đều đã nghe qua, hy vọng qua được kiếp nạn nầy =)))  Đăng lúc 23-2-2012 11:14 PM
chào Gió Ri ( nghe HT gọi thế ) ^^ HT mà để mắt là e sướng rùi ;)) thấy ánh mắt nham hiểm của HT ko e =)))))  Đăng lúc 23-2-2012 11:05 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
gemangel + 5 rết muộn =)))))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

162#
Đăng lúc 24-2-2012 00:13:53 | Chỉ xem của tác giả
JustWendy gửi lúc 23-2-2012 20:13
Hâm siêu cấp!!!

Hãy xem và tự cảm nhận ))))))))

Mai nàng ko onl hử? Rầu ta sẽ tự kỷ lắm đơi T_T

Dìm cú chót xong ta đi ngẩu thật ^o^

Cảnh khóc hôm nay quả là 1 kinh điển, chấn động lòng người ^o^ Nhưng đố ai biết, trước khi khóc Ngố nó làm giề?

Nó làm thế này:

yukaris

Tụt hết cảm xúc nãy giờ ta rưng rưng cùng hắn Đồ Ngố hâm! ))) Hâm kiểu vậy xong lát khóc ngon lành, tên này quả đáng sợ!

Bình luận

em nghi tập dưỡng sinh lấy sức khỏe tí nữa còn có sức mà khóc, hehe, tập thể dục mà mặt căng thẳng ớn, đúng là Ngố siêu cấp  Đăng lúc 24-2-2012 03:13 AM
Hâm tập như dưỡng sinh mà lại tự gọi đây là màn múa... cần cẩu máy quay Jimmy Jib =))  Đăng lúc 24-2-2012 01:18 AM
Ta đã có một cái tiêu đề cho pic này" Tập dưỡng sinh made in Ngố". Có khi ta cũng học nhỉ, già rồi học cũng có ích mà, tránh bị tự kỉ  Đăng lúc 24-2-2012 12:29 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

163#
Đăng lúc 24-2-2012 03:20:31 | Chỉ xem của tác giả
em nghĩ là các ss coi hết rầu, cơ mà cứ đăng để có gì nhớ lại thời vàng son của các cậu nhỏ

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

164#
Đăng lúc 25-2-2012 02:05:57 | Chỉ xem của tác giả
vui quá đi mất.gặp đc mọi ng.hjhj.mình yêu a Hyun ngố lắm.mà bạn bè mình lại chả bao h xem phim.nên k có hội để chém gió và để nhảy tưng tưng {:295:} lên khi xem phim của a Hyun

Bình luận

Hi hi hi :)  Đăng lúc 27-2-2012 12:25 PM
Chào bạn ^^!  Đăng lúc 26-2-2012 01:17 PM
he he, thế thì em vào đây là hợp rùi đó!  Đăng lúc 25-2-2012 09:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

165#
 Tác giả| Đăng lúc 26-2-2012 13:23:34 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà, chủ quán có chiện cười muốn kể cho cả quán nghe. Cơ mà cả quán mình phải vượt qua thử thách trước khi chủ quán kể chiện này. Thử thách như sau:

Hãy nghe đi nghe lại 2 file bên dưới liên tiếp, mỗi file 50 lần.

Nghe xong nếu các bạn "còn sống" hoặc vẫn cảm thấy bình thường thì chủ quán sẽ (đi kiếm và) kể chuyện cười cho các bạn nghe. ^^
----------------------------

Trong trường hợp các bạn muốn ghim hàng đi "gik" thêm một vài người nữa thì mời các bạn chạy qua đây để download: http://kites.vn/forum.php?mod=re ... 64&pid=1356789. Các bạn có thể yêu cầu chủ thớt cung cấp thêm hàng khác nếu thấy có nhu cầu =))))))))))).

Bình luận

:)) mấy hum nay ta có việc giờ mới vô quán mới bít vụ này nha. Đang não nề với cv mà giờ lại thấy cân bằng lại chút rồi á :)  Đăng lúc 27-2-2012 12:26 PM
Ơi là trời gượt mo nịng ế mọi người =)))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 27-2-2012 08:19 AM
=)))))))) mệt mỏi quá đi, e đi chết đây, đặt cái này làm báo thức thì đk hộ khẩu ở bv luôn đi có gì còn cấp cứu kịp =)))))))) ôi đau hết cả bụng  Đăng lúc 26-2-2012 10:55 PM
để nhạc chuông báo thức. bạn kếu đúng 5 lần mình ngồi dậy cười r =)))))))))))) ss chơi ác thế :))  Đăng lúc 26-2-2012 10:08 PM
Đã chết rồi thì cho chết luôn đi chủ quán. Nàng chơi ác ta quá. Cho sống không đuợc chết không xong thế này còn gì là thân già này nữa.  Đăng lúc 26-2-2012 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

166#
Đăng lúc 26-2-2012 15:28:41 | Chỉ xem của tác giả
JustWendy gửi lúc 26-2-2012 13:23
Chào cả nhà, chủ quán có chiện cười muốn kể cho cả quán nghe. Cơ mà cả quán mình p ...

Còn tưởng chủ quản đóng cửa đi vắng nên ta ko vào quá
Ôi nghe cái vụ chào buổi sáng của Ngố mà ta muốn chết vs hắn quá {:439:}
ở đâu ra cái giọng nói hâm đơ te tởn thế nhỉ
nghe rồi mà cứ ôm bụng cười thôi nàng ơi {:284:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

167#
Đăng lúc 26-2-2012 16:40:51 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà,e mới lượn lờ trên Face tình cờ thấy cái này: (ko bik cóa ai up chưa)[/url]
P/s:Nhìn cái mặt ngố quá trời!

Bình luận

Vấn đề ở chỗ 2 cái mẹt nhìn ko có hợp với nhau 1 chút nào hết áh! Gía mà cho bé Zy dzô thì tuyệt bít bao!!! Chẹp!!!  Đăng lúc 27-2-2012 01:04 PM
@Gió Lumos: 'bà chị' này sinh năm 95 đấy cưng à =)))))))))))))))  Đăng lúc 27-2-2012 10:51 AM
hicc sao bà chị người mẫu lại nhìn không có cảm tình thế chứ :-<  Đăng lúc 26-2-2012 09:16 PM
Vi ô lông của bệ hạ cũng đuợc đấy chứ. Chăm sóc tốt thật  Đăng lúc 26-2-2012 09:08 PM
em đã ngó thấy cái chân hơi ít vi-ô-lông của bệ hạ =))))))))))))))  Đăng lúc 26-2-2012 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

168#
Đăng lúc 27-2-2012 09:49:18 | Chỉ xem của tác giả
JustWendy gửi lúc 26-2-2012 13:23
Chào cả nhà, chủ quán có chiện cười muốn kể cho cả quán nghe. Cơ mà cả quán mình p ...

Ngố đóng quảng cáo với bé Yoo Jung ^^ Kiểu tóc nhìn gian khó đỡ quá =)))))))))))

Nate

Thắc mắc: Ngố đóng SunMoon bộ rảnh lắm sao mà đi quay, đi chụp CF búa xua thế này? Thế thì bao nhiu tiếng đồng hồ anh ta mới tắm 1 lần đây? =)))))))))))))))

Bình luận

hic,sao nhìn Huyn Ngố già vậy,cái QC này tính dìm hàng đây mà!!=))  Đăng lúc 27-2-2012 02:49 PM
...tới giờ vẫn chưa đc dội nước thì có mà chết =))))))))))))  Đăng lúc 27-2-2012 11:28 AM
Cậu Ngố này là năng dìm ngừ ta lắm, hết cái 40tiếng chưa tắm của IlWoo tới cái tất của bác Woon, vài bữa có ngừ thay trời hành đạo dìm cậu từ cái bath sence...   Đăng lúc 27-2-2012 11:27 AM
@ss gem: em đã bảo rầu mờ, từ cái bath scene đến giờ xêm xêm cũng phải 2,3 tuần rồi chứ tính thế nào được bằng tiếng =))))))))))))))))))))  Đăng lúc 27-2-2012 11:06 AM
quả đầu play boy chính hịu =))) hóng quá cô ợ ^^  Đăng lúc 27-2-2012 10:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

169#
Đăng lúc 27-2-2012 12:28:37 | Chỉ xem của tác giả
gemangel gửi lúc 27-2-2012 09:49
Ngố đóng quảng cáo với bé Yoo Jung ^^ Kiểu tóc nhìn gian khó đỡ quá )))))))))

Oá, quảng cáo mới gì đó nàng
Nói thật qua nay ta đang não lòng với chuyện cv của ta, nên mấy hum rồi k vô quán
Hum nay vô lại thấy hay ho nha
Cái tóc nhìn dã man quá, thấy cứ 35 thế nào ế
Lại đóng cùng bé Yoo Jung nữa mới tài chứ
Nghĩ ra 2 phim gần đây, sau phim Hyun lại chẳng đóng qc cùng nữ chính ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

170#
Đăng lúc 27-2-2012 13:48:31 | Chỉ xem của tác giả
gót áp tơ nún há mọi người.
Rảnh rang vào tab hình mọi người coi đỡ buồn.

Ngố mọi lúc mọi nơi

Mùa Thu và Mùa hạ của ổng đớ.

Cái mỏ---------------------------> ĐỒ ĐANH ĐÁ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách