Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: sukihihi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun's Kiss Scene Collection

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 29-2-2012 23:30:47 | Chỉ xem của tác giả
Kiss 360 độ - Tập 17 "The Moon Embracing The Sun"

Gif:

Nguồn: Weibo và Tumblr

Bình luận

thích quá ^^!! xem vô cùng đã mắt  Đăng lúc 1-3-2012 10:41 AM
Ngọt, ngọt hơn cả kẹo ý ss ^^ hqua cái TVU nhà e nó bị làm sao ý, may là e xem đc bằng solive nên ko bỏ lỡ cảnh này, iu Ngố, iu Trăng  Đăng lúc 1-3-2012 09:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 16-3-2012 17:00:28 | Chỉ xem của tác giả
"The Moon Embracing The Sun" Ending Kiss: Ngố hôn thật là chuẩn *Biết rồi, khổ lắm, nói mãi*

Nguồn: Asian Drama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 19-3-2012 13:22:24 | Chỉ xem của tác giả
The Moon that emberaces the sun - Making Kiss sences
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 25-3-2012 17:19:38 | Chỉ xem của tác giả
Kim Soo Hyun và cái kiss trong tập 62 của "Kimchi Cheese Smile":

Nguồn: socolasua_92 youtube channel
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 8-5-2012 20:31:32 | Chỉ xem của tác giả
nụ hôn vải lụa với Kim Soo Yeon trong CF Pigeon

nguồn:youtube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-5-2012 22:23:05 | Chỉ xem của tác giả
kiss scene với bé cún @BTS CF BEYOND =))

cre: yukaris
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 11-6-2012 16:59:43 | Chỉ xem của tác giả
Nụ hôn của Kim Soo Hyun đang trở nên ngày càng mãnh liệt hơn?

Khi cảnh hôn giữa Kim Soo Hyun và Jun Ji Hyun đang thu hút sự chú ý rộng rãi, thì những cảnh hôn trước đây của Kim Soo Hyun cũng khiến nhiều người chú ý.

Cảnh hôn giữa Kim Soo Hyun và Jun Ji Hyun được tiết lộ trong đoạn trailer chính của bộ phim điện ảnh "The Thieves" (đạo diễn Choi Dong Hoon), dự kiến công chiếu từ ngày 25/7. Đây chỉ là một cảnh ngắn nhưng đã nhận được những phản hồi hết sức phấn khích từ fan hâm mộ bộ phim. Đa số fan háo hức với vẻ ngoài nam tính của Kim Soo Hyun khi anh hôn Jun Ji Hyun một cách mãnh liệt.

Gần đây Kim Soo Hyun được đặt cho biệt danh là "anh chàng may mắn" vì anh từng có cảnh hôn với những nữ diễn viên thuộc hàng hot nhất. Trong bộ phim truyền hình "Dream High" của KBS (phần 1), Kim Soo Hyun hôn Suzy của nhóm Miss A; và trong "Dream High 2", anh hôn Ji Yeon của T-ara.

Trong "The Moon Embracing the Sun" của MBC, Kim Soo Hyun hôn Han Ga In, khiến khán giả nữ ghen tị với Han Ga In và khán giả nam thì ghen với anh. Không giống như nụ hôn đầu tiên thơ ngây và trong sáng giữa anh và Suzy, cảnh hôn của Kim Soo Hyun đang trở nên ngày càng mãnh liệt hơn.

Khán giả phản hồi: "Vì một số lý do, tôi thích cảnh hôn giữa Kim Soo Hyun và Jun Ji Hyun", "Tôi nghĩ Kim Soo Hyun là người quay nhiều cảnh hôn nhất hiện nay," "Tôi rất háo hức muốn xem phim vì cảnh hôn này," "Cảnh đó tuy ngắn nhưng khá mãnh liệt."

Nguồn: Korea.com
Dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 11-6-2012 17:08:27 | Chỉ xem của tác giả
Nụ hôn mãnh liệt với Jun Ji Hyun trong "The Thieves"

DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 22-9-2012 16:17:58 | Chỉ xem của tác giả
sao mấy bà này ghiền kiss quá zậy....mình có dc đâu..nhìn tức chết dc...ganh tỵ chết dc...omg ngố ơi là ngố sướng thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
 Tác giả| Đăng lúc 22-9-2012 16:23:40 | Chỉ xem của tác giả
hawoong gửi lúc 22-9-2012 16:17
sao mấy bà này ghiền kiss quá zậy....mình có dc đâu..nhìn tức chết dc...ganh tỵ chết  ...

sao bạn :)).. hihi.. thì Kiss mà :)) mỗi lần vô đây nhìn oppa kisss mà lòng mềnh ko khỏi nghẹn ngào :x:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách