Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun - Chàng diễn viên độ tuổi 20 được tin tưởng nhất khi đóng phim

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 3-1-2014 20:49:05 | Chỉ xem của tác giả
Đang xem Vì sao đưa anh tới, quá hay luôn ý ^^
Hâm mộ Cụ giáo quá trời luôn. Hồi mới có tin dàn diễn viên cứ lo 2 nhân vật chính bị chênh tuổi tác nhiều mà không ngờ hợp nhau quá xá ^^
Ps: Cái pic hồi mới debut tóc nhìn ... quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 3-1-2014 20:50:42 | Chỉ xem của tác giả
dộ ôi thế cái này quá đúng rồi đấy ạ
em đây cũng tin tưởng vào tình yêu của em lắm
người đâu đẹp trai dã man đóng phim thì tình cảm phát khóc
thích nhất là khi coi Trăng Trời á
coi lại mấy lần mà cảm giác vẫn cứ như lần đầu luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 3-1-2014 20:51:52 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi anh càng ngày càng đẹp trai ngất ngây nụ cười tỏa nắng của anh từ "The Moon Embracing The Sun"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 3-1-2014 20:52:08 | Chỉ xem của tác giả
thực sự ấn tượng với vai diễn của KSH trong DH
và những phim sau này cũng thế
Một người đầy tài năng nhưng cũng không ngừng nỗ lực
thích những vai diễn của KSH, cảm giác bạn đặt hết cả tâm huyết của bạn vào trong từng vai diễn
có lẽ đó chính là một phần làm nên thành công cho mỗi bộ phim bạn tham gia
và các vai diễn của bạn dần dần đi vào khán giả
cảm ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 3-1-2014 20:56:34 | Chỉ xem của tác giả
kim soo huyn mà đóng phim thì khỏi phải nói rồi,đóng cực hay,càng ngày càng đóng hay mà đa phần phim nào cũng cực kì nổi tiếng,bộ phim mơi nhất anh đến từ vì sao nào thì rating đang cực kì cao,anh đang càng ngày càng cho thấy anh xứng đáng là 1 trong 4 tứ vương của hàn quốc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 3-1-2014 20:58:36 | Chỉ xem của tác giả
Từ ngày coi Dream High của cụ và bấn loạn với bạn Sam Dong ngố thì con đã không nghi ngờ gì cái khoản diễn xuất của cụ đâu cụ à. Trúng tiếng sét ngay khi thấy cụ khóc, chưa thấy ai khóc ngọt như cụ cả. Nhắc đến khóc lại nhớ tập phim vừa rồi, dòm cụ khóc khi bé Chảnh nhí đỡ tên cho cụ mà đau hết cả lòng.

Cũng tại cụ mà con mới xem bộ phim cổ trang đầu tiên trong đời đấy, haha.

Cơ mà hình như thế nào cụ cũng không thoát khỏi chữ ngố trong mắt con thì phải, như bây giờ cụ đang đóng cụ giáo lạnh lùng, nhưng khi cụ bắt đầu tương tư là con thấy cụ bắt đầu ngố rồi

Và 1 ước mong nhỏ bé cuối cùng, cụ ơi, mong sẽ có dự án cụ đóng với chị nào ngang tuổi, không phải lái máy bay nữa, nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 3-1-2014 20:59:00 | Chỉ xem của tác giả
trước tiên cảm ơn tất cả thành viên nhà cụ Ngố và người trans news này. Tuần nào con cũng hóng phim, hóng news về cụ và mợ, tuy có mỏi mòn nhg chờ đợi là hạnh phúc mà
Nói thiệt ngày xưa con ko biết nhiều về cụ đâu, chỉ đến khi cụ đóng vai Sam Dong con mới thinh thích cụ thôi. Nói là thinh thích vì con thích nụ cười của cụ, thích cách cụ diễn chứ ko thích vai Sam Dong, hè hè
Cho đến khi cụ bùng nổ diễn xuất trong Moon Sun thì con mới thật sự, thật sự yêu mến và kính trọng cụ. Má ơi cụ diễn trg Moon Sun là đỉnh của đỉnh luôn đó. Nói thiệt chị Ga In gọi là tiền bối chứ diễn ko bằng 1 phần 3 của cụ, chị ấy diễn cứ đớ đớ, cụ con mới là nhất. Cụ khóc ra khóc, cười ra cười, hồi đó cụ ko đc Daesang là hơi bị ấy đấy

Túm lại là ko nói nhiều vì tài năng của cụ ai ai cũng biết. Bom tấn phòng vé The thieves hay Secretly Greatly đều có mặt cụ còn gì đúng ko? Từ ngơ ngơ như bò đội nón, đụt đụt vs quả tóc ko đỡ nổi trg SG, bây h cụ trưởng thành và nạnh nùng trg YCFTS. Bắt đền cụ bắt đền mợ bắt đền anh Hae Jin đây, con bị phát dồ phát dại vì phim rồi

kết là: mãi mãi yêu cụ

Bình luận

hí cảm ơn ss trans news lại lần nữa.Trong mấy chục cái còm mà ss để ý cái còm của em thiệt vui sướng quá :D :D  Đăng lúc 3-1-2014 09:53 PM
chụt chụt:*  Đăng lúc 3-1-2014 09:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 3-1-2014 20:59:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ mới xem 2 drama là Dream High và You came from the Stars và 2 movie là Secretly Geatly và The Thieves thôi :">
Công nhận anh ấy đóng rất đạt, hồi xem Dream High mình chỉ để ý Teacyeon của 2PM mà thôi, nhưng mà sau khi xem Secretly Greatly thì mình bị thích anh ấy, đặc biệt là khóe miệng đi lên của anh ấy.
Hi vọng càng ngày anh ấy càng thành công hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 3-1-2014 21:01:57 | Chỉ xem của tác giả
Phim nào của Kim Soo Hyun cũng hay tuyệt.
Mong chờ tập tiếp theo của YCFTS. Phim mới chiếu được 6 tập mà rating đã gần 25% rùi.
Lại một phim thành công nữa của Ngố
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 3-1-2014 21:07:23 | Chỉ xem của tác giả
trong các nhân vật của soo hyun ồ paa, mình thick nhất nhân vật Sam Dong trong Dream High đấy là nhân vật mình thick nhất, là nhân vật mình nghĩ SH đã bày tỏ tâm trạng thông qua nhận vật sâu sắc nhất, cảnh ô paa khóc trên đường khi biết mình bị điếc là cảnh mình thật sự xúc động, và yêu thích nhất trong toàn bộ phim, xem đi xem lại mấy chục lần rồi mà ko thấy chánxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách