Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
Thu gọn cột thông tin

Kim Soo Hyun - Chàng diễn viên độ tuổi 20 được tin tưởng nhất khi đóng phim

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-1-2014 19:41:14 | Xem tất
Đọc bài này mà sướng rơn người <3 cụ nhà ta ngày càng trưởng thành trong vai diễn và mặn mòi về nhan sắc Nói thật, với mình cụ ko đẹp kiểu như hoàn mỹ như mọi người thường bảo "đẹp hơn hoa" nhưng ở cụ có 1 gương mặt đầy sức sống, dễ gần và đặc biệt khi cười mắt híp lại rất ư là đáng iu <3

Ko biết có ai nghĩ giống mình ko nữa nhưng mình thấy cụ sinh ra là để dành cho những trang phục cổ trang í. Mặc dù cụ mặc đồ thời hiện đại vẫn đẹp nhưng trong tạo hình cổ trang, có sức hút cực kì, nhìn quài ko chán đó là lí do vì sao hồi Dream High ko thích cụ, để ròi tới Moon-Sun ngỡ ngàng với tạo hình của cụ, super baby nhưng lúc thì super quyến rũ

Với gương mặt như vầy, với lối diễn xuất như vầy thì hỏi sao cụ ko đắt show nhể hâm mộ cụ quá đi <3 cụ cứ típ tục lựa chọn những vai diễn đa dạng nhóe cụ, lun ủng hộ cụ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2014 19:44:02 | Xem tất
càng xem là càng mê, bấn loạn Cụ Giaó nhà ta.
Hi vọng phim lần này cũng có cái đẹp như Moonsun chứ dạo này drama Hàn đang có lại trào lưu kết thúc buồn, chả thik tí nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2014 19:45:48 | Xem tất
nhìn cái danh sách trên đúng là toàn phim hot, có rate cao trong thời gian phim chiếu thật
mình biết đến Kim Soo Hyun qua vai diễn trong Dream High
và từ sau DH thì mình xem hết tất cả những phim của Soo Hyun từ drama đến movie
thật sự rất khâm phục tài năng cũng như khả năng chọn kịch bản của anh
tương lai anh sẽ càng thành công hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2014 19:46:19 | Xem tất
Phải đặt là ông hoàng rating chứ nhỉ, Ngố nhà mềnh đóng phim gì cũng hót. Nhớ thời Moon Sun đi, Ngố như ngôi sao quốc dân ấy chứ. Lần trở lại drama này, Ngố càng khẳng định tên tuổi hơn nữa. Tài diễn xuất khỏi nói, nhưng cái độ tỉnh tỉnh với level càng cao ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2014 19:47:29 | Xem tất
Đang xem anh này đóng phim “You Came From The Stars” ^^
Phải nói là hay quá trời đi mà, càng ngày càng hấp dẫn, Rating tăng nhanh qua mỗi tập mới ghê chứ
Hy vọng là anh chàng sẽ càng ngày càng thành công hơn trong sự nghiệp của mình
Cố lên anh ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2014 19:49:56 | Xem tất
Hồi đó xem phim the moon embracing the sun, diễn xuất của kim so hyun không chê vào đâu được, nhất là những cảnh khóc. Thích anh ấy từ đó đến giờ, qua từng bộ phim diễn suất của anh ấy ngày càng tiến bộ vượt bậc
<3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2014 19:51:57 | Xem tất
Mình thích cách diễn xuất của anh Soo Huyn. Đôi mắt rất ấm áp, giọng nói trầm trâm, biểu cảm của anh thổi vào mỗi nhân vật tạo cảm giác rất chân thực nhưng cũng mới mẻ. Thường thì mọi người xem nhiều phim do 1 diễn viên đóng sẽ thấy tính cách của họ thể hiện rất rõ ràng trong nhân vật, cách nói chuyện, các biểu cảm tạo cảm giác không mới mẻ và nhàm chán như chị Ji Won chẳng hạn, hoặc là do các nhân vật mà chị đảm nhận có tính cách như nhau nên mình mới cảm thấy vậy. Đó là cảm nhânc ủa riêng mình thôi nhé, đừng ném đá mình.
Còn anh Soo huyn thì khác, mình không cảm thấy nhàm chán, các nhân vật mà anh đóng đều rất mới mẻ với mình nên hấu hết các phim có sự tham gia của anh mình đều xem cả.
Mà xem Who came from star mới để ý thấy cái khoe 1mie6ng5 của anh không chìm xuống như mọi người mà nhếch lên, trông nó thật hay. Nhớ ra là dạo này người Hàn thích cái style này, hồi mới đọc tin về nó mình đã nghĩ là style đó chẳng đẹp gì cả, tuy nhiên, sau khi để ý kĩ Soo Huyn thì thấy cũng hay thật.
Thanks b dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2014 19:53:24 | Xem tất
phim đầu tiên coi KSH đóng là dreamhigh
mới đầu coi sam dong quả đầu xù xì ngố ngố chả thix lắm
z mà coi riết rồi thấy dễ thương kinh khủng
công nhận a có tài đóng phim
cái mặt vừa ngố ngố vừa kute vừa baby
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2014 19:59:31 | Xem tất
Ôi đúng là cái tên Ngố gọi quả không nhầm mà
Bức ảnh nào cũng toát nên một vẻ rất ngố )
Cơ mà dù ngố nhưng anh cũng rất đẹp trai, diễn xuất tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-1-2014 20:00:51 | Xem tất
quả thật diễn xuất của cụ ngày càng tiến bộ không chê vào đâu đc.
Rating phim của cụ cứ tăng vùn vụt thế là biết diễn xuất của cụ quá đỉnh.
Đang quá bấn loạn với phim mới của cụ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách