Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 986|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Star] Kim Soo Hyun bảnh bao trong những bức ảnh hậu trường cameo trong “Hotel Del Luna”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Công ty quản lý Keyeast của Kim Soo Hyun đã chia sẻ những hình ảnh hậu trường mới của nam diễn viên trên trường quay của bộ phim truyền hình nổi tiếng của tvN “Hotel Del Luna”.

Vào ngày 12 tháng 9, Keyeast đã chia sẻ những bức ảnh cho thấy Kim Soo Hyun đang quay cảnh cameo của mình trong bộ phim truyền hình và theo dõi công việc cùng đạo diễn Oh Choong Hwan.

Kim Soo Hyun được tiết lộ đồng ý xuất hiện trong những khoảnh khắc cuối cùng của bộ phim để thể hiện sự ủng hộ của mình với cả đạo diễn và IU. Anh đã làm việc với đạo diễn trong bộ phim “My Love From the Star” trong khi diễn xuất cùng IU trong “Dream High” và “The Producers”. Yeo Jin Goo cũng từng đóng vai anh hồi nhỏ trong bộ phim truyền hình “The Moon Embraces The Sun”.

Kim Soo Hyun nổi bật trong những khoảnh khắc cuối cùng của “Hotel Del Luna” với tư cách là ông chủ của khách sạn mới “Hotel Blue Moon”. Thời khắc ngắn ngủi đã gây bão trên mạng khi khán giả hy vọng sẽ có phần hai của bộ phim với Kim Soo Hyun là nam chính. tvN thậm chí đã phải đưa ra một thông báo nói rằng chưa hề bàn luận gì đến phần tiếp theo của phim do có nhiều yêu cầu.

Kim Soo Hyun xuất ngũ vào ngày 1 tháng 7 và hiện đang xem xét các lựa chọn tiềm năng cho tác phẩm đầu tiên sau khi thực hiện nghĩa vụ quân sự.

Xem đầy đủ các hình ảnh ở ĐÂY.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Các bài liên quan trước đó:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-9-2019 07:42:52 | Chỉ xem của tác giả
mong rằng nhà đài sẽ sem xét việc làm tiếp phần hai. mình rất mong chờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-10-2019 14:47:46 | Chỉ xem của tác giả
Sao cụ lại đẹp trai thế này
2 bạn đóng chung Dream High một bạn béo một bạn luộm thuộm mà giờ lột xác dậy thì thành công quá vậy
Cảm ơn bạn dịch tin nha!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách