Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kim So Yeon - 김소연

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 4-8-2013 23:40:41 | Chỉ xem của tác giả

Cr: Dcjunki,weibo, fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 4-8-2013 23:56:26 | Chỉ xem của tác giả
linhhuynh gửi lúc 4-8-2013 11:55
thì đó thì là cái trailer đó mà mình ko biết ss là nữ chính hay ko đó, fim này chắ ...

Trong suốt trailer đúng là chỉ có nhân vật của Lee Jun Ki là chính .Xem trailer mình cũng thấy thích nhân vật Jang Tae San của anh Jun, anh ấy đóng rất đạt, khuôn mặt biểu cảm lúc đau khổ vật vã chuẩn kinh.
Hôm nay, mình xem JG Word của anh Jun mà phục sát đất luôn. Chỉ chụp poster thôi, hô khóc 1 phát mà lập tức rơi nước mắt được ngay mới sợ. Diễn xuất của anh ý phải là đỉnh. Kết hợp với ss Kim nhà mình thì ko cần lo nữa rồi.Hi vọng là ss Kim sẽ cố gắng làm sao cho nhân vật của ss thật cá tính, thật nổi bật..

Two weeks là phim hành động mà hình như đây là lần đầu BK viết thể loại  này hay sao ý ...Mình cũng không chắc lắm. Mình bắt đầu cảm thấy lo rồi

Thế mà hôm nay chiếu Section TV ss Kim đoán con rết sẽ đạt 25 % mới khủng chứ ????
Hi vọng là được vậy để cho ss vui và cho dân tình suốt thời gian dài cổ hóng phim được mãn nguyện --))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 23-8-2013 18:05:43 | Chỉ xem của tác giả
Tom boy này vẫn vô cùng ngầu như thời Iris keke

cr: Sso DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 24-8-2013 11:11:37 | Chỉ xem của tác giả

cr: imbc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 1-9-2013 13:41:14 | Chỉ xem của tác giả
Kim So Yeon trên Sure tháng 4/2013

cre:kmagazinelovers
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 23-9-2013 21:57:08 | Chỉ xem của tác giả
Chào mọi người
Mình cũng mới là fan của chị KSY, lần đầu biết đến chị ấy là qua bộ phim Iris, xem phim tuy ss là nv phụ nhưng mình rất thích mỗi lần ss xuất hiện, trong chị rất hợp với những vai lạnh lùng, ngầu ngầu, mình cũng thích ss để tóc ngắn, trông rất hợp với gương ặt kia
Hiện tv đang chíu PP, mình rất bất ngờ khi ss hóa thân vào 1 nv hoàn toàn trái ngược với vai diễn trong Iris, nhí nhảnh, hồn nhiên, vô tư

Mình định sẽ tải 2 weeks về xem, lại 1 vai ngầu, lạnh lùng nữa này

Các bạn fan vào 88 nhìu nhìu nhé, mình rất mún giao lưu với các bạn, à mà fan mình có page bên fb k nhỉ cho mình link với, mình tìm hoài k thấy, đọc có tin fan VN gửi gạo cho chị, mình thấy cũng vui vì ở VN cũng có fan như thế đấy

bb cả nhà, hẹn gặp lại :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 29-9-2013 13:48:47 | Chỉ xem của tác giả

cre:internet

Xin phép cả nhà mình phát thiệp mời nhé ^^

HAPPY 27TH BIRTHDAY OUR JOO WON

“Ngày bạn ra đời là một ngày quan trọng, thế giới có bạn và nó trở lên đẹp hơn”

30/9/2013 sắp tời gần, để kỉ niệm ngày Joo Won Oppa cất tiếng khóc chào đời Joo Won House tổ chức một bữa tiệc game vô cùng tưng bừng và hoành tráng. Mời tất cả các bạn đến chung vui cùng với chúng tôi. Rất nhiều những món game ngon lạ và hấp dẫn đang chờ đón các bạn thưởng thức. Đừng bỏ qua bữa tiệc tuyệt vời này. Còn chần chờ gì nữa, hãy đến với Joo Won House để cười thả ga, la ầm ĩ và rinh thật nhiều xèng về nào!

Địa điểm:Joo Won House
Thời gian đón khách vào lúc 20h ngày 30/9/2013
Tiệc bắt đầu lúc 20h 30 cùng ngày
Tiệc kết thúc (dự kiến) vào lúc 22h 30
Hãy mang theo những hiểu biết của bạn về Joo Won và một chiếc túi thật lớn để mang xèng về nhé. Tổng số xèng thưởng lên tới 2000 xèng^^

Rất vui mừng chào đón tất cả các bạn. Ppyong~<3

Trực thăng tới Joo Won House
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 4-10-2013 09:14:45 | Chỉ xem của tác giả
Kim Su Yeon Tại LHP Busan (BIFF) 3/10/2013

Cre: Kim So Yeon Fanpage

Ôi nữ thần thảm đỏ của lòng em, quyến rũ quớ, chị thích mặc đầm ống nhỉ, thích tóc của chị quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 4-10-2013 09:19:06 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 4-10-2013 09:39:40 | Chỉ xem của tác giả
Kim Su Yeon Tại LHP Busan (BIFF) 3/10/2013
(tt)

Giống nàng tiên cá quá đê !!!
Trả lời