Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kim So Yeon - 김소연

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 31-7-2013 10:49:22 | Chỉ xem của tác giả
Drama Two weeks họp báo vào lúc 12 giờ trưa ( Việt Nam )

Fans Việt Nam gửi tặng gạo cho Kim So Yeon

Bình luận

fan VN giỏi quá, gửi tặng nàng Kim  Đăng lúc 3-8-2013 08:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 31-7-2013 12:36:59 | Chỉ xem của tác giả

src:soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 31-7-2013 12:58:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 1-8-2013 20:19:52 | Chỉ xem của tác giả

Cr: facebook

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 1-8-2013 20:21:33 | Chỉ xem của tác giả

Cr : facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 1-8-2013 20:30:09 | Chỉ xem của tác giả

Tiếp tục ảnh ss Kim trong buổi họp báo drama Two weeks

Đúng là ss xinh đệp lộng lẫy, thích style của ss lắm ss ơi !!!!!!!

Phim ơi mau chiếu nhanh nhanh đi!!!! Hóng quá rồi

cre: NAMOOACTORS
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 1-8-2013 20:31:31 | Chỉ xem của tác giả

Cr: facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 3-8-2013 16:03:29 | Chỉ xem của tác giả
Arang gửi lúc 20-7-2013 21:24
Tôi hi vọng & tin rằng Kim So Yoen là nữ chính của drama Two weeks của Lee Jun Ki

Chị là  ...

đây cũng là mong ước nhỏ nhoi của mình, mình cũng nghĩ ss đã từng là Ma công tố của bk này rồi thì trời ơi làm ơn, ss là vai chính cứ nghĩ vậy đó, nhưng ko biết sao đây nữa

nếu ko phải thì đây là 2 fim của PHS mà mình biết là có 2 người mình thích xuống vai thứ sau khi chị này tham gia fim

mình xem fim này thứ 1 là vì ss Kim, thứ 2 là mình thích bk này, có nhiều tác phẩm rất hay và ăn khách trước đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 3-8-2013 22:27:04 | Chỉ xem của tác giả
linhhuynh gửi lúc 3-8-2013 16:03
đây cũng là mong ước nhỏ nhoi của mình, mình cũng nghĩ ss đã từng là Ma công tố  ...

Theo thông tin mình thu nhập suốt thời gian mình hóng phim
Mình kết luận lại là ss Kim là nữ chính nhưng lại không có đường loveline với nam chính Lee Jun Ki.

Có lẽ vì lí do này mà nhiều người nghĩ rằng ss là vai phụ và lo sợ ss là vai phụ. Ngay cả bản thân mình ban đầu cũng sợ, cũng thấy khó chịu vì thấy bất công quá.

Mà ss là một 1 diễn viên thực lực nên rất nhiều yêu quý, mình thấy rất nhiều comment nếu ss không phải là nữ sẽ không xem phim.

Mình tức MBC điên đảo có cái việc thông báo cho dân tình ai là nữ chính, nữ phụ cũng làm không đến nơi đến chốn. Mình ghét. Mình hận MBC. Đã thế đến bây giờ vẫn chưa thấy video phỏng vấn nào về phim nữa để còn ngắm ss. Hóng ss quay trở lại lắm rồi..!!!!!!!!!!!

À..Mà bạn xem trailer hơn 9 phút chưa ????? Nhắc đến trailer cũng buồn vì ss xuất hiện ít quá cơ...Nhân vật chả có gì là trung tâm.Đầu phim ss xuất hiện ít đó bởi lúc đó sẽ tập trung mối tình giữa Lee Jun Ki và Park Ha Sun. Hi vọng về sau phim điều tra vụ án mạng ss sẽ xuất hiện nhiều và là nhân vật trung tâm để lại nhiều ấn tượng.

Lí do xem phim này của mình cũng y chang bạn nên bạn hãy hóng phim và ủng hộ ss Kim comeback nha !!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 4-8-2013 11:55:38 | Chỉ xem của tác giả
thì đó thì là cái trailer đó mà mình ko biết ss là nữ chính hay ko đó, fim này chắc là nói về nv của LJK rồi, nên chắc ai cũng xuất hiện ít thôi, nhưng bk này trước đó có 1 fim ăn khác rồi thì

mình ko biết nữa, thường bk này làm fim gia đình chiếu cuối tuần thì rất là là ăn khách thấy được 2 fim rồi nhưng mà mấy fim của bk này chiếu những ngày thường thì lại ko ăn khách mấy nhưng được cái fim rất hay

thôi, giờ chỉ còn chờ đến lúc fim chiếu là biết liền, thứ 2 là được xem rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách