Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 27086|Trả lời: 53
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim So Hyun chia sẻ cảm xúc về sự cạnh tranh với Kim Yoo Jung và Kim Sae Ron

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Kim So Hyun đã chia sẻ cảm xúc về sự cạnh tranh giữa cô ấy với hai nữ diễn viên trẻ đồng trang lứa - Kim Yoo JungKim Sae Ron.

Trong một cuộc phỏng vấn gần đây với TV Report, Kim So Hyun đã chia sẻ những suy nghĩ của cô về việc này "Lúc đầu, thật sự áp lực khi thấy ba chúng em được nhắc đến cùng nhau, nhưng bây giờ chuyện đó đã trở nên thoải mái hơn nhiều. Mỗi người chúng em có một màu sắc riêng, và em thấy thoải mái hơn khi nghĩ như vậy. "

Cô ấy cho biết thêm "Em sẽ phải đối mặt với sự cạnh tranh nhiều hơn khi em bước vào độ tuổi 20, vì vậy em muốn chúng em gắn bó với nhau."

Cre: allkpop
Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Ja.ne + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-9-2016 15:04:22 | Chỉ xem của tác giả
Ui tem tem nhanh bóc mới đc

Cả 3 em này mình đều thích. Khó mà so sánh vì 3 đứa đều mang những nét riêng biệt, và ai cũng mười phân vẹn mười cả.
Chắc có khi bản thân 3 đứa cũng ko so bì gì với nhau đâu nhỉ. Vì từ nhỏ đã cùng nhau tham gia nhiều dự án nên có khi còn thân thiết với nhau nữa.
Nhìn 3 đứa mà mình liên tưởng đến bộ 3 Lâm Tâm Như - Triệu Vy - Phạm Băng Băng ở TQ
Chúc 3 em luôn thành công.                                       
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-9-2016 15:08:21 | Chỉ xem của tác giả
Hồi đầu không thích cô bé này lắm, hình như hồi đó xem cái mặt trăng ôm mặt trời thì phải, diễn quá hay nhìn gian đâm ra bị từ nhân vật mà mất cảm tình.
Nhưng càng ngày càng thích em ý vì thực sự rất xinh, rồi h đóng let's fight ghosts với Ok bingu nên càng thích.
Em Sae Ron thì mình ko thích em này lắm, Kim Yoo Jung thì mình chưa xem nhiều phim em ý đóng nên chưa ấn tượng.

Bình luận

ồ  Đăng lúc 10-9-2016 06:14 PM
Mình đã nói là hình như mà bạn, mình ko xem kỹ mặt trăng mặt trời, chỉ nhớ HÌNH NHƯ em ý có đóng vai hồi nhỏ của cô vợ Vua sau này thì phải.  Đăng lúc 10-9-2016 06:01 PM
Nhân tiện k biết so huyn đóng vai j trong mặt trăng vậy. mình vắt óc cũng chẳng nhớ nổi.  Đăng lúc 10-9-2016 05:53 PM
mình nói về diễn viên mà. thấy bạn bảo ấn tượng với so huyn từ phim này. mình lại thấy ấn tượng với kyj hơn vì em này xuất hiện nhiều quá.  Đăng lúc 10-9-2016 05:52 PM
Mặt trăng ôm mặt trời ko phải tuýp mình thích nên phim đó mình xem ko để lại ấn tượng gì cả.  Đăng lúc 10-9-2016 05:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-9-2016 15:29:20 | Chỉ xem của tác giả
mới đây nhất vừa xem Let's Fight Ghost của So Hyun
thích em ấy dã man luôn xinh ơi là xinh
Cũng thích Yoo Jung nữa và giờ đang nghiền Moonlight
Em nào cũng xinh và diễn đều thăng hoa
mỗi em một vẻ khác nhau khó có thể so sánh
ai cũng thích cũng yêu hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-9-2016 15:39:01 | Chỉ xem của tác giả
Cả 3 em đều làm rất tốt
Khi nào phải có cuộc cạnh tranh cùng khung giờ chiếu mới hấp dẫn
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-9-2016 15:43:59 | Chỉ xem của tác giả
3 em này làm tốt quá, gọi là lứa 0x ấy nhỉ vì cuối 99x mà

Bình luận

hihi, cuối thì vẫn là 9x thôi, có Sae Ron là 10x  Đăng lúc 6-9-2016 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-9-2016 15:45:05 | Chỉ xem của tác giả
Ba em này vừa xinh xắn, vừa tài năng, mỗi em một vẻ. Chúc cả ba em thành công trên con đường các em đã chọn. iu các em nhìu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-9-2016 16:21:42 | Chỉ xem của tác giả
Ba nhỏ có chiến thuật cả rồi. Mỗi người đóng 1 phim ở ba thời điểm khác nhau liên tiếp, thế là chẳng bao giờ phải cạnh tranh nhau.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-9-2016 16:41:19 | Chỉ xem của tác giả
cảm thấy ác cảm với em vì mặt trăng ôm mặt trời, dù k xem thêm phim nào của em nữa, nhưng vẫn rất khâm phục em, hơn nữa bây h thấy e nổi tiếng và được nhiều ng yêu mến nên cũng thích em nhiều hơn. Nhưng tình yêu của chị dành cho yoo jung hết r, chúc cả 3 đều thành công rực rỡ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-9-2016 17:01:17 | Chỉ xem của tác giả
3 em đều làm rất tốt mà...
diễn xuất đều rất tuyệt vời, có gì mà phải so sánh.
chúc các em ai cũng thành công nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách