Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 430|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Star] Kim So Eun giải thích lý do tại sao khả năng hẹn hò giữa cô nàng và Kang Ha Neul ngoài đời là... con số 0

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Kim So Eun đã chia sẻ suy nghĩ của mình về lý do tại sao lại không có mối tình ngoài-đời-thực tiềm năng nào với người bạn thân và cũng là bạn diễn cũ Kang Ha Neul.

Vào ngày 12 tháng 3, nữ diễn viên xuất hiện với tư cách khách mời trong chương trình phát thanh “Kim Young Chul’s PowerFM” của SBS Power FM cùng với Sung Hoon, bạn diễn của cô trong bộ phim sắp ra mắt “Are You in Love”.

Trong chương trình, Kim So Eun đã nói về tình bạn lâu năm của cô với Kang Ha Neul, người mà cô đóng chung trong bộ phim “Mourning Grave” (hay còn được biết đến là “The Girl’s Grave”) năm 2014. Hai người bạn đã bị cuốn vào những tin đồn hẹn hò sau khi quay bộ phim cùng nhau, và cả hai ngôi sao đều phủ nhận có bất cứ tình cảm lãng mạn nào vào thời điểm đó.

Kim So Eun nói: “Em đã quay một bộ phim cùng với Kang Ha Neul, em đã biết cậu ấy từ khi em 20 tuổi rồi [theo cách tính tuổi của Hàn Quốc], giờ chúng em vẫn thân nhau.”

Nữ diễn viên tiếp tục giải thích rằng những người bạn cùng lớp nổi tiếng của cô từ thời đại học bao gồm các diễn viên Kang Ha Neul, Park Shin Hye, Go Ara và Kim Bum.

“Những gì em nhớ về Kang Ha Neul từ thời đại học là cậu ấy rất tốt bụng và là người chăm sóc bạn bè rất tốt”, cô chia sẻ. “Em là một người khá nhút nhát, nhưng cậu ấy đã chăm sóc em rất tốt và bắt chuyện trước.”

Cô nói đùa: “Nhưng em không phải nói những điều này, bởi vì đã có rất nhiều người nói những điều tốt đẹp về [Kang Ha Neul] rồi. Vì vậy, em không muốn thêm lời họ nữa. Em phát bệnh với điều đó.”

Kim So Eun cũng kiên quyết loại bỏ khả năng cô sẽ hẹn hò với Kang Ha Neul trong tương lai, cô giải thích: “Bọn em là những người bạn thực sự. Các thành viên trong gia đình không thể hẹn hò với nhau được. Còn chúng em là gia đình rồi.”

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách