Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Rae Won, Shin Se Kyung, Seo Ji Hye hoàn thành dàn diễn viên chính của "The Black Knight"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 6-10-2017 19:12:29 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là The Black Knight đã chắc có dàn diễn viên
như ý rồi , mộ người chê Shin She Kyung diễn đơ
nhưng mình lại thấy được , phim này hy vọng cô ấy
diễn đừng có như mấy phim trước để mọi người chê
quá như vậy .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-10-2017 20:06:09 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vậy là sau bao tranh cãi thì nay có tin chính thức rồi. Hi vọng Shin Se Kyung làm tốt hơn trong vai diễn lần này để không bị chửi nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 6-10-2017 20:07:11 | Chỉ xem của tác giả
Ừ mình cũng thấy bạn SJH đóng nhiều phim hay mà chẳng thấy lên nữ chính là sao nhỉ? Có mấy phim cũ hình như cũng đóng chính nhưng mấy phim ấy hổng hấp dẫn lắm.

Hy vọng bạn SJH sớm lên vai chính. Cảm ơn bạn dịch

Bình luận

Chính xác luôn, phim đó hay, mình cũng muốn coi lại ghê mà không biết trang nào còn k nữa  Đăng lúc 6-10-2017 11:28 PM
Over the rainbow 2006 đóng với Ji Hyun Woo hay mà  Đăng lúc 6-10-2017 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 6-10-2017 20:40:26 | Chỉ xem của tác giả
Thích Seo Ji Hye từ lâu lắm rồi thế mà với vẻ đẹp và khả năng diễn xuất của chị đến nay vẫn chưa lên vai chính đc ( mặc dù đã đóng chính 1 số phim rồi )
Trong khi Shin Se Kyung diễn xuất thất thường nhưng may mắn là toàn đc giao vai chính, k biết phim này bạn ấy có kéo luôn vai của Kim Rae Won, Seo Ji Hye xuống luôn k?
Đành chờ có phim xem mới biết đc kết quả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-10-2017 20:41:16 | Chỉ xem của tác giả
haiiza, thật mong là film sẽ không khiến người xem cảm thấy khó chịu
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 6-10-2017 21:26:26 | Chỉ xem của tác giả
Điều gì đến rồi sẽ đến hahahahaa
Tôi dối lòng đây , tiếng khóc đang vang tận trời xanh nè ! Vẫn còn nguyên cảm giác thốn khi xem When a man in love , giờ thì sao , người diễn viên tôi yêu thích lại đóng chínhvới cô này !
Như đã nói, rating phim cô này cũng khá ổn , nhưng thà rằng rating thấp mà mang lại cảm giác thoả mãn cho người xem thì chẳng phải sẽ được ghi nhớ hơn sao ?
Bỏ diễn xuất qua một bên , người diễn viên cần thời gian off để làm mới bản thân và tìm năng lượng cho vai diễn tiếp theo . Đóng liên tù tì thế này thật sự chán lắm ấy ! Như Nhã Phương của VN ấy , có mặt đur từ đầu năm cuối năm luôn !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 6-10-2017 21:53:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Úi, biên kịch của When a man in love  á. Biên kịch nim à., mong lần này hãy chắc tay một chút, xem phim trước, tui không thể xem không phải vì diễn viên mà vì nội dung quá dở đó.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 7-10-2017 07:22:00 | Chỉ xem của tác giả
Đùa chứ, mình chưa bao giờ xem được hết hai tập phim có SSK đóng. Phim cứ chiếu đến mặt bạn ý là tụt hết cảm xúc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 7-10-2017 12:42:21 | Chỉ xem của tác giả
thôi rồi không biết phim sẽ như thế nào đây,
Shin Se Kyung đóng chính, thiệt chưa bao giờ thấy chị này diễn xuất được tạm ổn, thấy chị này đóng cũng nhiều phim lắm rồi mà chẳng tiến bộ lên được 1 chút nào, mà thấy phim nào có chị tham gia đóng chính là toàn bị chê lên chê xuống vì diễn xuất cứng mặt đơ của chị này
thích những bộ phim của Kim Rae Won và thấy hầu như phim nào của anh cũng hay, mà giờ phim này chẳng biết về đâu...
cảm ơn bạn đăng tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 7-10-2017 13:19:24 | Chỉ xem của tác giả
Seo Ji Hye tài năng mà vẫn chưa được lên nữ chính nhỉ
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách