Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1256|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Rae Won, Shin Se Kyung, Seo Ji Hye hoàn thành dàn diễn viên chính của "The Black Knight"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Dàn diễn viên chính của "The Black Knight", bộ phim sắp tới của đài KBS đã được hoàn thành.

Bộ phim sẽ được viết kịch bản bởi biên kịch "Unkind Women" và đạo diễn "Naeil's Cantabile" đảm nhiệm.

"The Black Knight" là một bộ phim lãng mạn kì ảo về chuyện tình của một người đàn ông và hai người phụ nữ trong vòng 200 năm. Kim Rae Won sẽ vào vai một doanh nhân chấp nhận dấn thân vào cuộc đời nguy hiểm vì tình yêu, một người ngoài lạnh trong ấm.

Shin Se Kyung sẽ vào vai một nhân viên tại một công ti du lịch. Chỉ làm công việc bán vé, đặt phòng và chưa bao giờ đi nước ngoài. Cô phải vật lộn kiếm tiền nuôi cả người dì chưa kết hôn. Một người lạc quan luôn làm hết mình trong những công việc được giao, tuy nhiên cô cảm giác rằng mình sắp chạm tới giới hạn chịu đựng rồi.

Seo Ji Hye sẽ vào vai một nhà thiết kế, một người phụ nữ xinh đẹp, cô độc, một người đã sống hơn 200 năm, ích kỷ và gian xảo, bị ám ảnh theo đuổi mục tiêu.

Shin Se Kyung từng hợp tác với biên kịch trong "When a Man Loves".

Dàn diễn viên sẽ có buổi đọc kịch bản đầu tiên vào 8/10 tới, "The Black Knight" sẽ lên sóng sau khi "Mad Dog" kết thúc vào tháng 12.

Cre: tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-10-2017 12:23:45 | Chỉ xem của tác giả
Dạ vâng, thế là xác nhận rồi ạ Mong Shin Se Kyung diễn tốt tốt chút chứ 1 mình anh Won ko cân đc cả phim đâu ạ (
Mà ko biết kịch bản thế nào. Hồi xem When a Man Loves của Shin Se Kyung với Song Seung Hoon đúng là phát điên vì biên kịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-10-2017 12:38:43 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Seo Ji Hye đóng cặp vs Kim Rae Won coi bộ ổn hơn đó, ổn cả về diễn xuất sắc lẫn ngoại hình. Jlcw
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-10-2017 12:40:58 | Chỉ xem của tác giả
Huhuhu mình luôn thích anh Kim Rae Won mà giờ cặp với Shin Se Kyung thì buồn cho anh quá! Huhuhu... huhuhu... vừa hóng phim vừa khóc huhuhu... Mặc dù anh lại chọn hình mẫu ngoài lạnh trong ấm nhưng thực lực của anh sẽ làm nên một nhân vật đáng nhớ và khác biệt. Lại muốn khóc, huhuhu... huhuhu... T_T
Mình không ghét em SSK nhưng sao em có bệ đỡ tốt hay như nào mà vẫn hot mãi m ấy năm trời thế trong khi tài năng có hạn???
Ahuhuhu... huhuhu...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-10-2017 12:51:29 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, bao nhiêu mong đợi mà cuối cùng lại nhận được tin này. Buồn quá, chả nhẽ lại bỏ qua phim của anh Rae Won.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-10-2017 13:39:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng tin tưởng quyết định của nhà đài khi chọn chị Shin Se Kyung vào vai nữ chính. Sau khi xem xong ba bộ phim The Girl Who Sees Smells, Six Flying Dragons và gần đây là The Bride of Habaek mình thấy diễn xuất của chị ấy đã tiến bộ lên rất nhiều Nếu diễn xuất của chị ấy tệ và không được lòng của khán giả thì không có lý do gì mà chị ấy liên tục nhận nhiều dự án lớn mà lại đảm nhận vai nữ chính như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-10-2017 14:22:32 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi Kim Rae Won và Seo Ji Hye Park Jung Hwan và Choi Yeon Jin của Punch Đã mong ngóng bao lâu ngày 2 ng lại diễn chung từ sau khi xem xong Punch, nhưng sao SJH tài năng xinh đẹp như vậy mà cứ mãi phải diễn nữ phụ huhu

Và nữ chính lại còn là SSK Tại sao tại sao tại sao

Bình luận

SJH cũng khg chịu đóng cảnh hôn, thường chạm môi hoặc quay cảnh từ xa  Đăng lúc 6-10-2017 10:19 PM
mình thích nét đẹp SJH hơn, trc đây từng đóng chính nhưng bao năm rồi diễn xuất nàng này khg cải thiện mấy. Trong khi SSK diễn xuất tốt, để ý kỹ sẽ thấy  Đăng lúc 6-10-2017 10:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-10-2017 14:42:59 | Chỉ xem của tác giả
giờ mới nhận ra chị Seo trong 49 days, sau bao năm mà c vẫn chưa dc lên nữ chính
SSK hồi đó mình cũng ác cảm vì diễn đơ, nhưng dc cái mặt đẹp, rồi coi thủy thần xong thấy cũng ok, nhưng vai này thật sự quá an toàn cho bạn ấy, nếu k nói là nhàm chán khi cứ diễn các vai giống nhau như vậy. Mà mình để ý, hình như SSK k có từ chối vai diễn á, thấy vai nào dc đề nghị cũng nhận, chắc vì vậy mà ng ta thích mời đóng nữ chính hoài, chắc đó là chiến lược của bạn ấy, có thể là ng chăm chỉ yêu nghề, chịu khó cày hoặc chỉ muốn 1 sự an toàn...
Anyway, nội dung phim khá hấp dẫn, nên chắc sẽ hóng, nhưng rất mong 1 lúc nào đó, nữ chính trong các drama tình yêu hãy là 1 người dữ dằn, đanh đá hay thông minh đi, đừng là những lọ lem nữa haizz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 6-10-2017 15:04:06 | Chỉ xem của tác giả
Fairy gửi lúc 6-10-2017 02:22 PM
Trời ơi Kim Rae Won và Seo Ji Hye  Park Jung Hwan và Choi Yeon Jin của Punch  Đã mong n ...

Từ 2005 chị Seo Ji Hye cộng tác với đài MBC chị ấy liên tục đảm nhận vai nữ chính qua các phim: Shin Don, Kim Soo Ro, Chun Ja's Happy Events, I Love You, Hyangdan, Over the Rainbow. Tới 2010 chị rời khỏi đài MBC chuyển qua đóng 49 Days cho SBS và cũng bị đẩy xuống tuyến nữ thứ chính luôn, hy vọng trong tương lai một ngày không xa chị Seo Ji Hye sẽ lấy lại phong độ ngày nào của chị ấy và sẽ nhận vai nữ chính lại

Bình luận

@Fairy: xem Punch mình thích 2 anh chị này thành đôi ngoài đời thực lắm ý. Hy vọng lần này xem sao  Đăng lúc 6-10-2017 10:22 PM
A...@khangviet là fan SJH, mình cũng thích nàng này lắm, nhưng sau này thấy dx không linh hoạt nữa, thế nên SSK mới đc đóng chính. SJH cũng ko đóng cảnh hôn sâu  Đăng lúc 6-10-2017 10:21 PM
SJH xinh và diễn tốt hơn rất rất nhiều các diễn viên nữ đc nhận vai nữ chính drama hiện nay, thế mà cứ lận đận :(  Đăng lúc 6-10-2017 05:20 PM
SJH diễn cùng KRW trong Punch siêu hayyyy, xong phim ấy là cũng chuyển về cùng cty quản lý với KRW luôn  Đăng lúc 6-10-2017 05:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 6-10-2017 15:52:11 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng thì cũng xác nhận. Haizzz,thật sự khi xem cô gái ngửi thấy mùi hương thì mình nghĩ chắc SSK diễn đỡ đơ rồi xem cũng được nhưng mà đến cô dâu thủy thần thì ba chấm thật không biết nói sao. Chỉ mong KRW với SJH có khỏa lấp được phần nào đó cho cả phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách