Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Kim Myung Min - 김명민

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 20-1-2013 13:39:54 | Chỉ xem của tác giả
mọi người có biết oppa đang nói câu thoại kinh điển nào không ;)

KST

Bình luận

ss bít câu nì nè em! haha. câu cửa miệng, đã zậy cái mỏ chu chu của bác nữa! ;))  Đăng lúc 29-1-2013 11:54 AM
cái áo buồn cười, trg BF đây mà, già đầu còn dành giải thuong với đám con nít. Khó đỡ!  Đăng lúc 21-1-2013 11:24 AM
chưa xem BV vì hồi đó ko thích LJA, từ từ sẽ luyện.  Đăng lúc 21-1-2013 11:21 AM
'ttong tong ori' (một đống phân hôi) câu nói kinh điển của sát thủ dàn nhạc Kang Mae rong BV đó nàng =)))  Đăng lúc 21-1-2013 11:12 AM
chẳng hiểu oppa nói chi, chỉ thấy mỗi cái mặt và nụ cười yêu quá yêu.  Đăng lúc 20-1-2013 09:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 20-1-2013 13:44:15 | Chỉ xem của tác giả
ảnh hậu trường của movie Pacemaker

KMMI

p.s: mình có bản engsub của movie này! mình sẽ up link xem onl lên sau nhé ^^
trong phim, oppa đóng vai một pacemaker, người dẫn đầu đội marathon trong 30km đầu tiên để huấn luyện viên dò xét đối thủ từ đó vạch ra chiến lược thi đấu rồi hướng dẫn lại cho các vận động viên chủ chốt...theo mình hiểu thì đại loại là vậy :D

Bình luận

tạo hình của anh già trong phim này buồn cười k chịu được  Đăng lúc 3-2-2013 11:57 PM
bạn ơi, up link đi! link download nhé!  Đăng lúc 3-2-2013 11:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 20-1-2013 13:50:55 | Chỉ xem của tác giả
Quảng bá cho Beethoven Virus ở Nhật Bản

KMMI
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 29-1-2013 11:32:09 | Chỉ xem của tác giả
haiz...hại não dzữ đây. hại tim nữa chứ. haha
nàng trúc mất dạng ở nhà King thì ra là mò dạng vào nhà nì!
Khoái gọi là Bác Kim hơn nên gọi là bác Kim zạ! hihi
từ nay sẽ vào nhà này thường xuyên! sao nhà vắng thía lày ko bít nhỉ??? bun-inggggggggg
hay ta ra lôi kéo nhà mềnh vào động này nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-1-2013 11:53:15 | Chỉ xem của tác giả
CF của bác iu đây ạ.
choy` nhùn cái mẹt cách đây 1 năm zới cái nụ cười ấy.
chỉ mún bay vào *cắn* thôi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 31-1-2013 00:06:00 | Chỉ xem của tác giả
có thêm đồng minh rồi! hí hí!
post thêm vài pic ăn mừng nào! <3

pic1: cảnh mình thích nhất trong The Spy XD ôi! cái gương mặt lúc đánh tên cướp: cool không đỡ nổi XD
pic2: hình nền của mình <3

Bình luận

chỉ tay qua áo!!! đẹp ko Trúc iu! bấn quá đê! hihi. để rảnh sẽ vào ddeey vơi! nhưng h bận quá ko mần răng j ráo hết! hihi  Đăng lúc 2-2-2013 12:16 AM
bv thik nhất là lúc bác dứng chỉ huy! hihi  Đăng lúc 2-2-2013 12:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 10-2-2013 21:41:15 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY NEW YEAR !!!!!!

Chào cả nhà ! Mình là hàng xóm đến Xông đất nhà Myung Min đây ! Chúc mừng năm mới ! Chúc tất cả các thành viên trong nhà một năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn.

Chúc mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với cả nhà !

Chúc Myung Min nhà ta luôn mạnh khỏe, hạnh phúc  gặp nhiều may mắn, ngày càng đẹp trai hơn nữa, thu xếp thời gian làm việc ăn uống ngủ nghỉ hợp lí xuất hiện nhiều trên drama, movie, CF, fan meeting... để fan được nhìn thấy anh nhiều nhiều hơn nữa nhé ^^

Bình luận

Pix
Hehe, có vẻ hơi trễ rùi, cơ mà kệ, chúc heaven một năm mới rực rỡ thành công và tràn đầy hạnh phúc :) ko bít heaven đến từ nhà nào?  Đăng lúc 14-3-2013 05:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 14-3-2013 18:03:18 | Chỉ xem của tác giả
Thông báo: từ giờ Pix sẽ đăng ký thường trú nhà này ạ, ai có nghe wa com vài dòng cho vui cửa vui nhà nhá nhá , đăng ký hộ khẩu lun càng tốt

Hoàng tử JAE HA

Đám cưới của chú đây ạ:

Có ai coi Bad Family chưa? Khúc này bác giống y ông chú Dal Gun lúc vừa mới được Yang Mi kiss vậy, ngố trùm luôn

[BAD FAMILY capture] Này thì kiss nè:

và.... "Hooray, Hooray"  

Credit: KMMI

Bình luận

Pix
OK ;)  Đăng lúc 17-3-2013 05:23 PM
Ủng hộ Pix nè. Có tthông tin nào dù cũ of bác cũng đăng lên bạn nhé.  Đăng lúc 16-3-2013 09:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 30-4-2013 12:26:49 | Chỉ xem của tác giả

Nam diễn viên Hàn Quốc Kim Myung Min sẽ quay trở lại màn ảnh rộng trong phim điện ảnh tình cảm hài, lãng mạn có tên là "Người đàn ông mang bầu" - tựa gốc "Pregnant Man".
Theo tin tức từ công ty quản lý của Kim, lý do nam diễn viên 40 tuổi lựa chọn phim này bởi vì phim kịch bản và  lời thoại độc đáo.
Pregnant Man được đạo diễn bởi Lee Kyu Man, người đã làm việc với Kim Myung Min vào năm 2007 qua movie "Trở về" (Return).
Phim hiện đang trong giai đoạn tuyển chọn diễn viên và sẽ ra mắt khán giả vào tháng 7 năm nay.

Credit: Kim MyungMin International
Vtrans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 9-5-2014 02:31:30 | Chỉ xem của tác giả

as tag
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách