Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 911|Trả lời: 4
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Show] Kim Jong Kook gọi đùa Song Ji Hyo là vợ trên “Running Man”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Kim Jong Kook khiến mọi người ngạc nhiên với sự bùng nổ tình cảm bất ngờ trong tập mới nhất của “Running Man”!

Trong tập phát sóng ngày 24 tháng 2 của chương trình thực tế đài SBS, các thành viên được giao một nhiệm vụ trong đó họ phải tích được tổng cộng 1 triệu won (khoảng 891USD) để chuyển sang địa điểm tiếp theo.

Mặc dù Kim Jong Kook là người đầu tiên thành công kiếm được 1 triệu won, HaHa lại chặn không cho anh ấy đi bằng cách bất ngờ sử dụng một "vật phẩm" đặc biệt khác, cho phép anh ấy ăn cắp một nửa số tiền của Kim Jong Kook.

Xuyên suốt tập, HaHa và Yang Se Chan đã trêu chọc gọi Song Ji Hyo là “hyung-soo” (chị dâu), một từ mà người Hàn Quốc sử dụng khi nói về vợ của anh trai hoặc của một bạn nam lớn tuổi hơn. Khi Song Ji Hyo giành chiến thắng trong trò chơi may mắn và kiếm được 1 triệu won chỉ trong một lần, cả HaHa và Yang Se Chan đều xin cô hãy cho họ 300.000 won mà cô đã có trước đó, vì cô không còn cần nó nữa.

Khi hai người đang nài nỉ "Chị dâu, cho bọn em 300.000 won đi" thì Kim Jong Kook bất ngờ đứng dậy khỏi chỗ ngồi của mình và gọi “Yeobo!” (Mình à/Em yêu à) (“Yeobo” là một từ tình cảm dành cho người bạn đời, được sử dụng đặc biệt bởi các cặp đôi đã kết hôn.)

Toàn bộ các thành viên và đoàn quay phim đều phì cười trong ngạc nhiên khi Kim Jong Kook tiếp cận Song Ji Hyo và liên tục gọi cô ấy là "yeobo", cầu khẩn cô giúp anh ấy. "Nhà tôi chơi giỏi trò này lắm", Kim Jong Kook đùa, giơ tay ra xin tiền.

Yang Se Chan cười: "Anh ấy gọi chị ấy là 'mình' kìa. Làm sao tụi mình đánh bại anh ấy được?"

Khi cố gắng ngừng cười được rồi Song Ji Hyo trả lời: "Được rồi! Mình à, anh có thể lấy 300.000 won!"

Bạn có thể xem đoạn này với Engsub ở dưới đây:

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Để hoàn thành nhiệm vụ thì cái gì anh cũng gọi được hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-3-2019 19:14:37 | Chỉ xem của tác giả
Chết cười với 2 anh chị mất thôi
Ngay hồi đầu tham gia Running man đã rất hợp cạ rồi
Hi vọng sẽ có nhiều tình huống như này nữa
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-3-2019 11:05:02 | Chỉ xem của tác giả
anh chị này đáng yêu quá đi. hihi quá dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-3-2019 07:26:29 | Chỉ xem của tác giả
tui còn tưởng là 2 người nên đôi trong âm thầm lặng lẽ và giờ bất ngờ bị lộ chứ. Đọc tin cứ mà thấy ngày càng lầy lội. Yêu lắm chương trình dù bây giờ đã ít xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-3-2019 18:15:02 | Chỉ xem của tác giả
Chương trình thực sự khiến mình vui mỗi khi xem. Cười đùa thoải mái. Ji Ngố lầy và vui cực )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách