Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 506|Trả lời: 2
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Show] Kim Jong Kook bất ngờ với lời tỏ tình của một học sinh cấp 2 trên “I Can See Your Voice”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Một học sinh cấp 2 đã làm Kim Jong Kook ngạc nhiên với lời cầu hôn bất ngờ trên chương trình “I Can See Your Voice”!

Trong tập phát sóng ngày 20 tháng 3 của chương trình tạp kỹ của Mnet, một trong các thí sinh là một cô gái tuổi teen mô tả mình: hoặc là “một học sinh cấp 3 có giọng ca tài năng đến để gặp Shin Seung Hoon”, hoặc là “một học sinh cấp 2 tông-điếc đến để gặp Kim Jong Kook”.

Sau khi xem thí sinh này trình diễn bản cover tuyệt đẹp “Someone Like You” của Adele, các khách mời nổi tiếng được giao nhiệm vụ tìm hiểu xem cô ấy thực sự là một ca sĩ tài năng hay chỉ là một người tông-điếc giỏi hát nhép.

Cuối cùng, nữ thí sinh trẻ tuổi này được tiết lộ là một học sinh cấp 2 tông-điếc, đến chương trình để gặp Kim Jong Kook, người nổi tiếng mà cô bé cảm mến và cũng là một trong những MC chính của chương trình.

Nữ học sinh cấp 2 sau đó đã làm Kim Jong Kook bối rối khi khóc trong khi thú nhận: “Anh Kim Jong Kook là mẫu người lý tưởng của em. Em đã đăng kí tham gia chương trình và đến đây vì anh Kim Jong Kook là người dẫn chương trình trên ‘I Can See Your Voice 7’. Anh ấy đẹp trai quá.”

Cô quả quyết: “Em muốn cưới anh Kim Jong Kook. Oppa, xin hãy đợi em.”

Super Junior Leeteuk chỉ ra một điều trong tiếng cười: “Đến lúc bạn đủ tuổi kết hôn thì anh Kim Jong Kook đã hơn 50 tuổi rồi.” Trong khi đó, Kim Jong Kook đáp lại: “Cảm ơn bạn rất nhiều. Tôi chắc chắn sẽ mời bạn đến buổi concert tiếp theo của mình.”

Xem khoảnh khắc rất này dưới đây:

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-4-2020 14:57:00 | Chỉ xem của tác giả
Ha ha ha, thiệt là pó tay với bé này.
Cấp hai thì cao lắm chỉ là 15 tuổi thôi phải không ?
Bé còn biểu anh ấy chờ mình, he he he !!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-4-2020 13:11:50 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Em bé này đáng yêu quá
Ủng hộ em bé này nhé, cách nhau tầm 20 tuổi chứ mấy
Nhìn mặt anh Kook buồn cười quá
Cảm ơn bạn dịch tin nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao