Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 942|Trả lời: 11
Thu gọn cột thông tin

Kim Ji Won và Song Joong Ki có khả năng tái hợp sau 2 năm trong bộ phim mới.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-5-2018 10:58:37 | Xem tất |Chế độ đọc

Ngày 29/4, theo nguồn tin từ King Kong của Starship Entertainment cho biết "Kim Ji Won đã nhận được lời mời tham gia vào bộ phim mới của tvN có tên  ‘Asadal’ và hiện mọi việc đang trong quá trình thảo luận tích cực".
Song Joong Ki cũng đã nhận được lời mời cho vai nam chính trong bộ phim truyền hình cổ trang này, tuy nhiên nam diễn viên vẫn chưa đưa ra bất kỳ quyết định chính thức nào.
Kịch bản của "Asadal" được đồng chấp bút bởi hai biên kịch Kim Young Hyun and Park Sang Yeon, đây là biên kịch của hai bộ phim cổ trang nổi tiếng "Tree with Deep Roots" và "Six Flying Dragons".
Kim Ji Won và Song Joong Ki đã có cơ hội hợp tác với nhau cách đây hai năm trong siêu phẩm "Descendants of the Sun".
Kim Ji Won hiện cũng đang xem xét đề nghị diễn xuất trong bộ phim "See You Again" do Netflix sản xuất, nếu tham gia bộ phim này cô có cơ hội tái hợp Lee Jong Suk sau bẩy năm kể từ "High Kick 3".
Source : soompi
Vtrans : [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2018 15:41:06 | Xem tất
Nếu nhận lời thì bộ đôi có duyên k nợ trong Descendants of the Sun tái hợp nè
Phim kia dc phụ huynh mai mối mà k đến với nhau thì bộ này đến vậy
Phim cổ trang thì hóng tạo hình của 2 người, oppa Joong Ki thì khỏi nói còn Ji Won có bộ movie chưa xem
Các dự án xem xét của Ji Won gần đây toàn tái hợp người cũ k hà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2018 17:21:30 | Xem tất
Cả hai đều là những cái tên thật tuyệt để mong chờ,
Nếu cả hai đều nhận lời , hy vọng một siêu phẩm nữa .
Lâu rồi Ki chưa đóng phim cổ trang, nên nhận lời đi thôi.

Thanks for trans news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2018 21:15:40 | Xem tất
Là biên kịch của "Tree with Deep Roots" và "Six Flying Dragons" thì nên nhận đi 2 anh chị ơi. Hồi Hậu duệ trông như cặp anh em khắc khẩu vậy, giờ quay sang yêu nhau nhân tiện mời anh thượng sĩ cameo thì tuyệt vời.
Còn cặp Kim Ji Won - Lee Jong Suk, hồi HK3 cứ mong họ thành một cặp mà chị lại đi thương người khác nên tiếc hùi hụi.
Thôi chị Kim nếu được thì ẵm trọn 2 phim đi, vì mong chị tái hợp với cả 2 anh này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-5-2018 21:24:50 Từ di động | Xem tất
Dạo này JW nhận được những dự án chất lượng quá . Cô gái nhỏ cố lên JW sẽ đi trên con đường trải đầy hoa. Lee Jong Suk hay Song Jong Ki đều quá ổn nhưng mong với Song Jong Ki lắm lắm mau xác nhận đi người ơi. Từ biên kịch đạo diễn đài phát sóng nam chính đều quá perfect hơn nữa lại tiền  sản xuất thì lại càng hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2018 11:30:21 | Xem tất
Chị đóng phim với ai cũng thích hết. Nhưng mà hi vọng chị tái hợp với anh Ki. Anh Ki nhà em lâu quá rồi chưa xuất hiện trên sóng truyền hình nha (. Mà sợ là anh mới cưới nửa năm có khi anh chưa nhận phim. Nếu 2 anh chị hợp tác trong phim có bộ đôi biên kịch này có khi lại có một siêu phẩm cuối năm 2018 cũng nên :">:">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-5-2018 21:50:51 | Xem tất
Hi vọng sự kết hợp mới mẻ từ anh Ki với JW. Mặc dù hiện chưa nhìn thấy độ đẹp đôi của 2 người nhưng mong lên phim sẽ có phản ứng hóa học thú zị )
*lót dép hóng againnnnn*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2018 15:30:47 Từ di động | Xem tất
hóng quá, thích cả nam chính và nữ chính. nữ chính xinh thì thôi khỏi bàn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2018 21:24:54 | Xem tất
Ji Won của tôi lâu lắm ko đóng phim rồi :'( nhận lời đi nào, phim nào cũng được, chỉ cần em xuất hiện là được đợt trước có rumor nói em tôi sẽ tái hợp với Park Seo Joon mà trượt mất rồi Chưa xem HK3 nên hóng couple anh em trong Descendants Of The Sun yêu nhao nó sẽ như nào )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-5-2018 16:28:28 Từ di động | Xem tất
Mong Song Joong Ki tái xuất với 1 tác phẩm hay. Bộ trước quá xuất sắc nên lựa chọn kế tiếp này thật khó nhằn. Ji Won cũng diễn tốt. Hy vọng khả năng tham gia và hợp tác này khả quan cao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách