Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: |Invisible|
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Ji Won tại sân bay quốc tế Incheon sáng ngày 21.04, xuất phát đi Trung Quốc

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 24-4-2016 16:38:23 | Chỉ xem của tác giả
bạn Ji Won càng ngày càng xinh, từ cái thời High kick mình đã để ý bạn này rồi, ấn tượng ban đầu là giống Kim Tae Hee, nhưng trẻ trung và bầu bĩnh hơn, đến khi bạn ý đóng the Heir thì càng xinh càng sang chảnh hơn, mỗi tội k thể đu theo nổi cái cốt phim đó TT^TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-4-2016 17:48:27 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích bạn này từ hồi đóng The Heirs, sang chảnh dã man. Thế mà đùng một phát quay sang phim này, mãi mới nhận ra, khóe môi cong trông yêu quá là yêu. Mong bạn này sẽ xuất hiện trong nhiều phim hay.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 9-12-2018 11:38:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vì em người yêu mà quýêt lập nick kites mà ít khi cmt thật có lỗi với  eny. Ji Won ngày càng đẹp và trưởng thành hi vọng con đường em đi chỉ trải đầy hoa thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 30-12-2018 12:48:41 | Chỉ xem của tác giả
Huhu đẹp xuất sắc luôn ý, nữ thần của lòng iêm!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-1-2019 16:02:11 | Chỉ xem của tác giả
Chị gái này càng ngày càng xinh nhé, chị hợp với tóc ngắn ghê, xuất sắc luôn đấy. Mong chị nhận được 1 kịch bản xuất sắc để sự nghiệp bật lên, tài sắc thế cơ mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-1-2019 20:22:14 | Chỉ xem của tác giả
đẹp xuất sắc luôn, người gì vừa xinh vừa diễn xuất hay. Mong chờ tác phẩm mới của sis!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 5-1-2019 10:24:24 | Chỉ xem của tác giả
Ôi xinh quá, thấy đóng phim nào diễn xuất cũng hay hết ý, nhất là The heirs thể hiện tính cách nhân vật rất thật. hậu duệ mặt trời nữa phải nói là vừa ngầu vừa dễ thương.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 6-1-2019 13:21:14 | Chỉ xem của tác giả
Mình thề là cả cái phim DOTS chưa xem 1 tập nào mà vẫn thấy chị này xinh vãi chưởng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 17-1-2019 17:23:48 | Chỉ xem của tác giả
Kim Ji Won xinh thật sự, đơn giản mà vẫn đẹp

Kiểu trong sáng mộc mạc ý =]] make up k cầu kì, trang phục nhẹ nhàng mà vẫn xinh

Cá nhân mình thích Ji Won để tóc dài xoăn nhẹ hơn, tóc này cảm giác k trẻ trung bằng kiểu tóc dài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách