Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2468|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Jae Won không hứng thú xuất hiện trong nhiều chương trình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tại cuộc họp báo được tổ chức ngày 14 tháng 2 tại một quán cà phê ở Seoul, nam diễn viên Kim Jae Won cho thấy mình không quan tâm đến việc xuất hiện như một ngôi sao khách mời trên chương trình giải trí trên truyền hình.

Trước đó, ngày 30 tháng 12 năm 2012, Kim Jae Won nhận được sự đánh giá rất cao khi làm MC Lễ trao giải MBC Drama Awards  của  truyền hình MBC,đã khiến cho người hâm mộ bày tỏ mong muốn được thấy Kim Jae Won trên các chương trình truyền hình.

Kim Jae Won giải thích, "Một người nổi tiếng là người của công chúng, nhưng nếu bạn được phân công công việc thì đó là trách nhiệm của bạn. Cũng giống như các nhân viên tại quán cà phê này. "

Anh giải thích thêm, "Tôi đã được khán giả biết đến với tư cách một diễn viên, tham gia diễn xuất đã được khoảng 13-14 năm rồi. Tôi chưa bao giờ được xem như là một người trong ngành giải trí. Bởi tôi không có tố chất để làm nghệ sĩ, để thể hiện bản thân mình trong các chương trình truyền hình vì tôi lo ngại sẽ mang đến một chương trình không đạt chất lượng. Tôi muốn mang đến một chương trình tốt nhất với giá trị về chất lượng và thành quả cao ".

Sau đó, anh nói thêm, "Tôi muốn giữ cuộc sống cá nhân cho riêng mình. Tôi là một diễn viên và tôi muốn có sự nghiệp diễn xuất của tôi tách biệt với cuộc sống riêng tư".

Kim Jae Won khiêm tốn nói về kinh nghiệm làm MC thành công vào cuối tháng mười hai vừa qua, đó là thành quả của việc dẫn chương trình khoảng 40-50 các sự kiện trong thời gian anh làm việc,cũng như là việc đứng trước mặt các nhân vật nổi tiếng quen thuộc.

Source : http://kimjaewon0218.blogspot.co ... re-to.html?spref=fb
Photo Cr : STYLE Chosun
Vtrans : [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Oppa Sannie Style

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-2-2013 09:08:47 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới thấy anh ấy
Vẫn đẹp trai phong độ và đáng yêu
Mình đồng ý với quan điểm về cuộc sống riêng và công việc. Đấy cũng là cách bảo vệ những người thânn yêu của anh
Mong sớm được gặp lại anh trong tác phẩm chất lượng như Can You Hear My Heart :)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 20-2-2013 09:39:48 | Chỉ xem của tác giả
Là người của công chúng không tránh khỏi việc đời tư của mình luôn là tò mò của người hâm mộ. Nhưng mà mình nghĩ là ai cũng muốn có không gian riêng mà.
Mình thích nhất là anh KJW trong các bộ phim cũng như hình ảnh làm việc trên phim trường.^^Mong dự án tiếp theo của anh sau May Queen.^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 20-2-2013 09:53:27 | Chỉ xem của tác giả
à, hèn gì
mình cũng hay tự hỏi sao anh ấy lại ít tham gia vào show nào thế nhỉ, hóa ra đây là lí do
mà hình như hồi trước cũng có tham gia 1,2 show nhưng càng ngày càng ít
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-2-2013 10:38:25 | Chỉ xem của tác giả
vẫn đẹp trai như ngày nào
oppa chia sẻ nghe cũng đúng
dù gì cũng thích oppa tham gia đóng phim hơn
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#