Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4175|Trả lời: 18
Thu gọn cột thông tin

Kim Hyun Joong sẽ tham gia vào chương trình giải trí mới của đài SBS?

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 6-3-2013 17:30:51 | Xem tất |Chế độ đọc

Những người phụ trách chương trình giải trí của SBS tiết lộ rằng: "Kim Hyun Joong là ứng cử viên sáng giá cho chương trình giải trí mới của SBS", "Kim Hyun Joong nhận lời mời tham gia chương trình, hiện tại đang trong quá trình thảo luận", "ngoài Kim Hyun Joong, chương trình cũng đang thảo luận với các diễn viên khác"....Chương trình này sẽ do Kang Ho Dong chủ trì và phát sóng sau khi "Kpop Star 2" kết thúc.

Các nhân viên hữu quan cho biết: "Kim Hyun Joong ẩn tàng tiềm lực rất lớn của một ngôi sao giải trí. Vả lại, gần đây các chương trình giải trí của Hàn Quốc rất được yêu mến ở nước ngoài, vì thế khả năng phát triển của ngành giải trí Hàn Quốc ở nước ngoài là vô cùng lớn!", "Kim Hyun Joong có tính cách 4D và khả năng tư duy độc đáo, nhưng nếu không thể hiện điều đó cho khán giả nhìn thấy thì thật là một điều đáng tiếc!"....

Cre: http://news.nate.com/view/20130306n22962
Vtrans: [email protected]

Đính chính của công ty Keyeast:

Trước tin tức Kim Hyun Joong sẽ tham gia chương trình giải trí của SBS được đăng tải chiều nay, hàng loạt cú điện thoại của phóng viên lẫn fans gọi về tổng bộ của Keyeast xin xác nhận thực hư, khiến Keyeast phải lập tức đưa ra tin đính chính:

"Chúng tôi chưa nhận được bất cứ đề án chính thức nào từ SBS. Nếu nhận được lời mời chính thức, rất có khả năng chúng tôi sẽ thảo luận tham gia, nhưng với lịch trình hiện nay của Kim Hyun Joong ở nước ngoài, sẽ không có thời gian tham gia vào các chương trình giải trí, chúng tôi rất lấy làm tiếc về điều đó!"

Cre: http://search.nate.com/search/al ... =%B1%E8%C7%F6%C1%DF

ps 1: Theo tin mới ra của SBS thì họ đã mời miệng và Joong cũng gật gù bằng miệng, chuyện này chắc KE chưa biết nên mới nói chưa thấy giấy tờ chính thức gì. Giờ ngồi hóng cái giấy có mọc^^
Joong đồng ý tham gia thì KE sẽ để chàng đi thôi. Chỉ sợ lịch trình kín quá nên... hic....

ps 2: Thời đại bùng nổ thông tin, SBS có tin, vài mươi phút sau KE phản hồi, nửa tiếng sau SBS có tin hồi đáp lần 2.... Phải nói là chiều nay chạy theo tin của các bác mà tâm trạng của tụi cháu cứ lên bờ xuống ruộng... T-T

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2013 17:37:12 | Xem tất

Nếu e giai tham gia thì còn gì bằng ! Tính cách và khả năng tư duy độc đáo thông minh của Joong là điều hấp dẫn nhất mà khi được hỏi điều gì khiến mọi người yêu mến Joong ?!

Nhưng hình như KE trả lời Joong ko tham gia có lẽ tập trung cho album vào hè tới !

Bình luận

mong gặp anh  Đăng lúc 6-3-2013 11:06 PM
ss kiếm sofa nhanh thế ạ @@, cho em ké mông với ạ :">  Đăng lúc 6-3-2013 06:18 PM
Hic.....  Đăng lúc 6-3-2013 05:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2013 17:50:13 | Xem tất
Nhìn Hàn kìa, người ta muốn thông qua các ngôi sao Hallyu để quảng bá sâu rộng hơn nữa văn hóa nước người ta, còn VN mình? :(

Nghe tin đầu là biết ko có khả năng tham gia, lịch kín như nêm thì mần răng vi vu với mấy chương trình giải trí?

Thật lòng rất muốn thấy chàng trên các chương trình giải trí, chàng ngồi đó ngơ ra cũng đủ làm thiên hạ thấy tức cười rồi! :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2013 17:52:46 | Xem tất
gì mà mừng hụt thế này {:139:}

mới đọc khúc trên đầu còn trên mây, khúc dưới rớt cái bịch

anh tham gia thì fan sẽ được gặp anh nhiều nhiều, sẽ được tận hưởng cái tính 4D thiên phú

nhưng tháng 7 tới anh comeback ở Hàn, công việc sẽ rất nhiều, chắc là ko có thời gian để tham gia show

một mặt thì muốn anh tham gia, mặt khác thì lo cho sức khoẻ của anh

thôi, lót dép chờ cờn phơm

Bình luận

e đi đòi com cho chapter mới đây ạ ;))  Đăng lúc 6-3-2013 06:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2013 18:06:48 | Xem tất
hix hix, mừng hụt rồi...
cảm ơn ss dịch tin ạ
KE nói cũng phải, lịch trình anh kín bưng rồi, xong vụ JP tour còn ra album mới, rồi World tour...
sao chịu thấu a ơi....

Bình luận

à à e hiểu r :]]  Đăng lúc 6-3-2013 06:44 PM
tại vì trong tiếng Nhật chỉ có mu chứ không có m ^^  Đăng lúc 6-3-2013 06:43 PM
kimu honjun? tại s lại là Kimu v ạ?  Đăng lúc 6-3-2013 06:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2013 18:07:11 | Xem tất
Phải nói một câu, tính 4D và si nghĩ... trời bó tay của anh mà không phát huy thì hơi tiếc. Nhưng thôi, chờ qua năm nay anh rỗi rỗi chút sẽ tham gia. Tới lúc come back với album chắc cũng tới vài chương trình lẻ lẻ, xem đỡ nghiền vậy!

Hô hô, hợp ghê ấy!

cre: as tagged

Hyun Joong: Này này! Nhân lúc tôi đi vắng ở nhà tung tin đồn gì đó hả? {:184:}

Bình luận

Hihi !  Đăng lúc 6-3-2013 08:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2013 18:16:08 | Xem tất
Cái tin này hình như là từ hồi trước Tết Nguyên đán hay sao ý ạ
Em có nhớ là đọc được ở trên soompi
Lúc đọc tiêu đề, hí hửng lắm, đọc xong cả bài thì bị buồn ấy ạ
Hu, thích anh tham gia show truyền hình như ngày xưa dã man ạ
Anh rất có khiếu hài hước nha. Thông thường diễn viên hài không có lợi thế về ngoại hình, nhưng họ thu hút khán giả vì duyên ăn nói của họ
Anh nhà mình ngoại hình đã nổi bật, lại thông minh, ăn nói dí dỏm, tốt bụng và biết quan tâm => anh mà đi dẫn chương trình nào thì vui hết biết.

Hu, chả biết đâu, giờ vẫn đang a cay vụ đài KBS, anh số nhọ quá mà, mong năm nay anh comeback stage sẽ tham gia đủ các thể loại show như hồi năm 2011 ạ :D

Bình luận

Buổi tối vui vẻ nhá !  Đăng lúc 6-3-2013 08:47 PM
Hồi tết là tin phong phanh do.... anh tung, giờ là SBS tung, nhưng toàn là tin rìa rìa, nói miệng hay sao ấy, ko có giấy tờ chính thức.  Đăng lúc 6-3-2013 07:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2013 18:44:27 | Xem tất
mình cũng đang hóng cái chương trình này quá đi thôi, chương trình tạp kỹ comeback của Kang Ho Dong. Hehe. Không biết chương trình này nội dung là về cái gì nữa.
Hy vọng đây sẽ là một chương trình thành công của bác Kang.
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2013 18:50:24 | Xem tất
uslove gửi lúc 6-3-2013 20:07
Phải nói một câu, tính 4D và si nghĩ... trời bó tay của anh mà không phát huy thì hơi ...

Cre: as tagged

HJ: đó có phải cô Ớt không? Ở nhà mà để tin bay tùm lum làm nhiều em rụng tim!!

Bình luận

Quần áo của cô nhìn thiệt là chóng mặt!=))))))  Đăng lúc 6-3-2013 08:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-3-2013 18:51:42 | Xem tất
ối trời {:442:}
đọc khúc trên đang phởn..đang sung sướng quá  trời...xuống khúc dưới {:439:} tiu ngỉu thiệt luôn

cũng phải thôi.... 3 đầu 6 tay cũng ko xử lý hết núi côn việc của anh.... lịch trình dày đặc... nghĩ ngơi cũng ko có thì lấy đâu thời gian tham gia show giải trí
mừng hụt 1 pen...cám ơn ss trans tin {:155:} gửi ss ngàn nụ hôn hắm hiết

Bình luận

=)) quá tội  Đăng lúc 6-3-2013 08:57 PM
Tội nghiệp chủ thớt phải đi hấp trùng vì 1000 nụ hôn!=)))))  Đăng lúc 6-3-2013 07:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách