Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1630|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Hyun Joong - Ngôi sao có tinh thần vận động đáng ngưỡng mộ nhất

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trưởng nhóm SS501 - Kim Hyun Joong đã được bình chọn là Ngôi sao có tinh thần vận động cao nhất.

Trang web nhạc số chuyên nghiệp "Monkey 3" mở cuộc bình chọn từ ngày 5 đến ngày 11/1 "Ngôi sao bạn yêu thích có tinh thần vận động cao?". Kết quả là Kim Hyun Joong được bình chọn với 46% (122 phiếu bầu trên tổng số phiếu là 265).

Kim Hyun Joong hiện tham gia trong đội bóng nghệ sĩ "FC MEN", anh nổi tiếng với cá tính mạnh mẽ và phản xạ rất tốt. Cư dân mạng bình luận: "Tôi không phải là fans, nhưng tôi đã phục một tài năng rực rỡ trên nhiều khía cạnh như cậu ấy". Đó là lý do bình chọn của người này.

Vị trí thứ 2 là Kim Donjun 24% (63 phiếu bầu), một hình ảnh vận động viên mạnh mẽ trên chương trình "Idol Athletics Championships" của đài MBC, tạo sự thu hút bởi thể chất tốt và phản xạ nhanh.

Vị trí thứ 3 là Bora thành viên nhóm SISTAR (11%).

JYJ Kim Junsu đang cùng đội bóng "FC MEN" với Kim Hyun Joong (8%) vị trí thứ 4. Và các vị trí liền kề là 2AM Jung Jinun(7%) và KARA Hara (5%)

Credit: netallica.yahoo.co.jp
Vtran: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-2-2013 18:02:39 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng anh, thích đọc những nhận xét của những người hok phải là fans anh,

Vì khi em đã là fans thì dù em có nói đúng về anh thì có nhiều người vẫn bảo là: vì là fans nên cái gì cũng nói tốt cho anh, ơ mà emm hok nói tốt thì cũng hok dc vì anh là như vậy mà, bởi vậy em mún làm người ác, mún bớt iu thương anh lại cũng đâu có được đâu

Kim Hyun Joong hiện tham gia trong đội bóng nghệ sĩ "FC MEN", anh nổi tiếng với cá tính mạnh mẽ và phản xạ rất tốt. Cư dân mạng bình luận: "Tôi không phải là fans, nhưng tôi đã phục một tài năng rực rỡ trên nhiều khía cạnh như cậu ấy". Đó là lý do bình chọn của người này.

Những lúc mệt mỏi, lịch trình dày đặc, áp lực công việc quá nhìu, thì xem đây là nơi giải tỏa stress anh hén, tụ tập bạn bè, tán gẫu, uống chút chút cũng dc anh hén :"> :">

Cơ mà đá bóng thì nhớ giữ gìn đôi chân vàng ngọc của anh nhá, chứ mấy lần ham bóng làm tim fan girls cứ nhảy lên nhảy xuống hà, lâu riết chắc bị bệnh tim á

P/S: tem^^ chủ thớt nhớ chuyển tiền nha   )))))

Bình luận

:T:F  Đăng lúc 4-2-2013 06:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-2-2013 19:02:25 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng anh đã đoạt giải *hí hí*
chúc cho những vụ lùm xùm của anh mau chóng sẽ qua
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-2-2013 19:02:39 | Chỉ xem của tác giả
oài chủ thớt đưa new mà k thông báo nhá.. may em lò dò ra khu vực New =.=... hehehee...Tinh thần vận động của Joong công nhận dữ dội á... tự động hừng hực khí thế.. hihi.. tham gia cuộc chơi nào cũng đều mong muốn đc chiến thắng... cơ thể tự động phản xạ hihi...xem wgm là khoái à... nghĩ sẽ chạy sau ss Bo nhưng vẫn tự động chạy trước đó thôi kkkk

... đọc những lời của những ng ko phải fans thật là thích.. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-2-2013 19:29:00 | Chỉ xem của tác giả
anh thì khỏi nói rồi... tinh thần thể thao...đã chơi là phải chơi nhiệt tình chơi hết mình..ko bao giờ muốn thua.. kể cả với Buin cơ mà
cái chân chạy nhảy...Bóng đá là đam mê rồi.. {:398:}
còn đòi lấy vợ phải sinh đựoc cả 1 đội bóng cơ mà
ko chỉ bóng đá mà môn thể thao nào chơi cũng giỏi...
anh Kim đa tài của llòng em
I miss You ...............
ghét Sệ nhắm {:430:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 4-2-2013 21:43:55 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng anh nhé, anh lúc nào cũng có tinh thần cao và luôn khát khao chiến thắng hết, điều này lại làm nhớ đến thời JoongBo còn đóng WGM, phần thi chạy của hai anh chị {:295:}. Đọc tới đoạn
Cư dân mạng bình luận: "Tôi không phải là fans, nhưng tôi đã phục một tài năng rực rỡ trên nhiều khía cạnh như cậu ấy". Đó là lý do bình chọn của người này.
thấy thích và tự hào về anh quá đi.

Những lúc hoạt động mệt mỏi thì những môn thể thao như thế này giúp sảng khoái, anh đúng là một người đa tài mà, làm cái gì cũng xuất sắc cả. Thanks ss đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-2-2013 13:44:12 | Chỉ xem của tác giả
Tin của Joong thì phải có mình gia nhập thôi!
Bản thân thấy Joong rất năng nổ nhiệt tình chăm chỉ họat động, rất thích người lăn xả nhiệt tình như thế!
Túm lại Joong rất là tuyệt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-2-2013 17:42:44 | Chỉ xem của tác giả
Joong thì thích vận động rồi, không ngồi yên được 5 phút.
Tuy nhiên gần 30 rồi, không nên chạy nhảy trên sân bóng nữa, có lẽ nên tìm môn thể thao khác thay thế đi thôi!
Cảm ơn em dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 4-3-2013 11:17:59 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng anh,,tung bông tung hoa,,,^^
..............
cũng chúc mừng luôn cả Kim Donjun, Bora,,^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao