Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3350|Trả lời: 23
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Hyun Joong - Fans Thổ Nhĩ Kỳ đi đầu trong chiến dịch quyên góp hỗ trợ trẻ em

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Cuối năm 2012, Trung tâm văn hóa Hàn Quốc ở Thổ Nhĩ Kỳ (Korean Culture Center in Turkey) đã phát động chiến dịch quyên tặng để giúp đỡ các trẻ em Thổ Nhĩ Kỳ không may mắc phải bệnh ung thư máu.

Ủng hộ chiến dịch, các fans của Kim Hyun Joong và SS501 đã cùng nhau vận động, quyên góp tiền của, vật chất... và đã trở thành người đứng đầu trong chiến dịch này.

Đầu năm nay, nhận được tin báo về từ Korean Culture Center in Turkey, Kim Hyun Joong đã gửi tin nhắn khen ngợi fans Thổ Nhĩ Kỳ.

Nội dung tin nhắn như sau:

Các fans ở Thổ Nhĩ Kỳ thân mến!

Tôi là Kim Hyun Joong, được biết các bạn là những người đứng đầu trong chiến dịch quyên góp hỗ trợ cho trẻ em ung thư máu do Trung tâm văn hóa Hàn Quốc ở Thổ Nhĩ Kỳ tổ chức, tôi rất vui mừng. Tuy chỉ là khoảng quyên góp khiêm tốn, nhưng có thể mang lại chút hy vọng cho trẻ em ung thư máu ở Thổ Nhĩ Kỳ, tôi cảm thấy rất vui.

Tuy rằng hiện tại không thể gặp nhau, nhưng trong tương lai tôi sẽ cố gắng đến thăm các bạn. Những thiên sứ đáng yêu của trẻ em ung thư máu, hy vọng các bạn cố gắng hơn nữa.

Tôi - Kim Hyun Joong!
Xin cảm ơn!

cre: SS501TURKEY@YTB

Cre: Korean Culture Center in Turkey
Engtrans: SS501Turkey
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-3-2013 09:53:05 | Chỉ xem của tác giả
Tem!

Bé Khoai đang tức )))

Tuy chỉ là khoảng quyên góp khiêm tốn, nhưng có thể mang lại chút hy vọng cho trẻ em ung thư máu ở Thổ Nhĩ Kỳ, tôi cảm thấy rất vui.

Ơ... thường thì người ta bỏ tiền ra quyên góp cho ai đó... người ta mới phát biểu mấy câu giống vầy mà ? Là cách nói khiêm tốn ấy.
Đằng này tiền của fans chứ của anh mô? Nói cứ y như của mình!

Nói đã đời còn bao câu chót: "Tôi - Kim Hyun Joong!", câu đó nói lúc open là được rồi, đâu cần nói thêm lúc end đâu? ))

Dù sao nữa cũng vui lây với anh! ))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-3-2013 09:53:16 | Chỉ xem của tác giả
Fan của Kim Hyun Joong rộng lớn thiệt đó
dạo này các fan thi nhau làm từ thiện nhỉ
thank bạn đã trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-3-2013 10:13:20 | Chỉ xem của tác giả
nối gót fan Thổ Nhĩ Kì, fan Vn cũng nên làm một trân hoành tráng đánh động tới idols để idols qua Vn đi

người ta nói idols nào fans nấy

idols và fans cùng làm những việc thiện để giúp đỡ những người khó khăn thật sự là những hành động đáng quý

Bình luận

Cô aaaaaaaaaaaaa đủ chưa? Edit nhanh lên chứ!=)))))))))  Đăng lúc 9-3-2013 11:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-3-2013 11:10:01 | Chỉ xem của tác giả
cái hình mất máu quá!

Fans Joong làm từ thiện giống Joong, Joong hay làm từ thiện lắm nè.

Ở Thổ Nhĩ Kỳ xa vậy mà fans Joong cũng mạnh ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-3-2013 11:19:29 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ chiến dịch, các fans của Kim Hyun Joong và SS501 đã cùng nhau vận động, quyên góp tiền của, vật chất... và đã trở thành người đứng đầu trong chiến dịch này.

Tham gia mà đứng đầu luôn mới oách, mà không biết đã góp bao nhiêu nhỉ
Chúc mừng anh Joong và fan đã có hành động đẹp giúp đỡ người không may mắn.
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-3-2013 11:42:31 | Chỉ xem của tác giả
Trung tâm văn hóa Hàn Quốc ở Thổ Nhĩ Kỳ liên lạc với Joong.

Fans Thổ NHĩ Kỳ tích cực tham gia các phong trào.

Thổ Nhĩ Kỳ nằm vắt ngang bờ Âu - Á....

Thế thì hãy đến Thổ Nhĩ Kỳ một chuyến, bởi thiên thời, địa lợi, nhân hòa^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-3-2013 12:16:35 | Chỉ xem của tác giả
Tuy chỉ là khoảng quyên góp khiêm tốn, nhưng có thể mang lại chút hy vọng cho trẻ em ung thư máu ở Thổ Nhĩ Kỳ, tôi cảm thấy rất vui.

bó ttay anh tui....anh ơi...chỉ lấy danh nghĩa là fans của anh thôi.... không phải tiền anh {:184:}
câu này để fans anh nói chứ

Tuy rằng hiện tại không thể gặp nhau, nhưng trong tương lai tôi sẽ cố gắng đến thăm các bạn. Những thiên sứ đáng yêu của trẻ em ung thư máu, hy vọng các bạn cố gắng hơn nữa.

thực hiện lời hứa ở Việt Nam đi rồi hứa tiếp nha anh... chỗ nào cũng hứa sẽ tới...bao giờ mới tới VN đây {:140:}
Tấm lòng nhân hậu của anh...đã ảnh hưởng đến fans rất nhiều...điển hình là fans ở khắp nơi đã làm từ thiện lấy danh nghĩa của anh , FC Henecia
anh ơi... Henecia Việt Nam cũng đi làm từ thiện nhiều lắm đó anh...Hy vọng 1 ngày nào đó anh biết được những việc HeneciaVN đã làm...gửi 1 cái Mess thế này cho heneciaVN thì hạnh phúc biết mấy...mong chờ ngày đó

cám ơn ss dịch tin ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-3-2013 12:18:12 | Chỉ xem của tác giả
Thổ Nhĩ Kỳ thì cũng đã có nhiều nghệ sĩ Kpop đến rồi.
Xem ra dân ở đó cũng cuồng nhiệt với Kpop lắm.
Nếu tính không lầm lẫn thẫn thờ thì cái quơ tua cuối năm nay chàng sẽ vi du sang đó^^

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-3-2013 12:18:46 | Chỉ xem của tác giả
postinA gửi lúc 9-3-2013 09:53
Tem!  

Bé Khoai đang tức )))

giờ mới đọc CM
mơi mốt em lót dép ngồi chực cái sofa mới được
chậm 1 cái là mất liền

Bình luận

Vì cái câu mess của anh ba chấm quá nên.... Thôi, em phủi chân ngồi dưới đất đi =))))))  Đăng lúc 9-3-2013 12:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách