Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kim Hyun Joo - 김현주

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 29-3-2013 04:13:21 | Chỉ xem của tác giả
vài clip coi đở nè

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 1-4-2013 04:25:49 | Chỉ xem của tác giả
trời đất ơi, năm nay ss chơi HOT quá, phim mới ấn tượng quá
mới coi tập 4, ss có bed scene với jeon tae soo ( em trai ha ji won ở ngoài đời)
2 người đóng cặp với nhau trong phim mới này,trùi ơi, coi cảnh đó mà nóng quá trời, vì chuyện tình 2 người đẹp quá, huhuhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 4-4-2013 03:26:29 | Chỉ xem của tác giả
tập 3 cruel palace/ war of flowers

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 7-4-2013 00:20:37 | Chỉ xem của tác giả
tập 5 nè

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 11-4-2013 16:14:57 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn ơi, phim mới của ss hay không?
Cho mình xin link xem online với.
Ss là diễn viên nữ mình iu thích nhứt nhứt nhứt. Thỉnh thoảng lại lần mò xem lại giày thủy tinh với ước mơ lấp lánh, người đâu mà đáng yêu thế chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 13-4-2013 14:54:10 | Chỉ xem của tác giả
yu_ri gửi lúc 11-4-2013 16:14
Các bạn ơi, phim mới của ss hay không?
Cho mình xin link xem online với.
Ss là diễn viên ...

phim mới của ss đạt được thành tích rất tốt chỉ sau 6 tập phát sóng.
phim này thuộc đài JTBC, và mình thấy là jtbc lần này đầu tư cho phim này cũng bộ khủng, vì từ cảnh quay tới diễn viên kì cựu, tới trang phục, rất là đẹp. Phim đến tận Miền Nam quay phim luôn, có những cảnh ở trên núi thơ mộng và đẹp lắm. Nhưng báo trước là ss sẽ vào vài 1 nàng cực kì độc ác.
Phim chỉ mới có engsub à bạn ơi, bạn vào dramacrazy coi online nha, còn muốn bình luận thì bạn có thể qua soompi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 13-4-2013 14:57:13 | Chỉ xem của tác giả
Cruel Palace/ war of flowers
tập 6

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 14-4-2013 09:43:51 | Chỉ xem của tác giả
meid15 gửi lúc 13-4-2013 14:54
phim mới của ss đạt được thành tích rất tốt chỉ sau 6 tập phát sóng.
phim này thu ...

Cảm ơn bạn nhìu nha. Mình thích ss nên ss đóng vai nào cũng sẽ ủng hộ. Ss đóng vai hiền lành nhiều rồi, giờ cho vai ác cho đột phá. Chỉ cần ss diễn đạt thì mình đều thấy ok hết à,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 16-4-2013 19:37:29 | Chỉ xem của tác giả
yu_ri gửi lúc 14-4-2013 09:43
Cảm ơn bạn nhìu nha. Mình thích ss nên ss đóng vai nào cũng sẽ ủng hộ. Ss đóng vai ...

từ tập 7 trở đi là vai của ss đóng trở thành khát máu vì quyền lực, trời ơi đó giờ toàn xem KHJ hiền lành, trong sáng, từ nhiên lần này coi mà cảnh nào cũng làm mình rùng mình nổi da gà hết đó.
Có thể nói lần thay đổi hình tượng này của ss rất thành công.
Có thể so sánh cô vương Phi Jo mà ss thể hiện độc ác như bà Võ Tắc Thiên vậy, sinh đó con gái đầu lòng mà kêu đeo bỏ đi ko muốn nhìn mặt nó, vì nó là con gái, trời ơi bà này bả bị mù mắt vì quyền lực quá rồi, tối ngày cứ mơ làm hoàng hậu.

Mình nghĩ fans như tụi mình chỉ nên coi phim này và để ý diễn xuất của ss thôi, chứ mà nhập tâm vô vai diễn quá là bị cái bà này làm cao huyết áp luôn đó, coi tập 7 và 8 xong bị đơ người vì cái sự độc ác của cô vương phi này luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 17-4-2013 15:40:45 | Chỉ xem của tác giả
meid15 gửi lúc 16-4-2013 19:37
từ tập 7 trở đi là vai của ss đóng trở thành khát máu vì quyền lực, trời ơi đó  ...

Bạn ơi ngoài trang mà bạn đã nói ra còn xem phim này ở đâu được không? Trang dramacrazy load chậm lắm, xem mệt ơi là mệt. Mình mún xem phim này lắm mà chưa tìm được chỗ nào xem online ổn ổn cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách