Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3602|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kim Bum không dời kịch bản trên phim trường ′That Winter, the Wind Blows′

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ngày 21 tháng 2, công ty quản lí của Kim Bum là King Kong Entertainment đã tiết lộ hình ảnh thể hiện Kim Bum đang làm việc chăm chỉ như thế nào cho SBS That Winter, the Wind Blows.

Trong bốn bức ảnh, Kim Bum đang nghiền ngẫm kịch bản của mình. Anh cũng đang trò chuyện với các diễn viên khác, dường như thực hành các lời thoại với họ.

Kim Bum xuất hiện trong bộ phim truyền hình với vai diễn Jin Sung. Anh lừa PL Group để trả nợ cho mình và giúp Oh Soo (Zo In Sung) tiếp cận Oh Young (Song Hye Kyo). Anh là một người bạn tốt và cũng là một người đàn ông lãng mạn, khi anh rơi vào mối tình đơn phương với Sun Hee (Jung Eun Ji).

Vtrans: [email protected]

Source: 1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 21-2-2013 14:20:36 | Chỉ xem của tác giả
Kim Bum trong phim này tạo hình khác lạ hoàn toàn so với các phim trước, trong chững chạc hơn hẳn
Mình sẽ chờ để xem phim hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 21-2-2013 14:28:24 | Chỉ xem của tác giả
Kim Bum đóng vai nài đúng chuẩn.coupe bum-ji dễ thương wa trời.Nhà GIÓ ngày càng phát triển,càng coi càng hóng tập tiếp theo ý.....................
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 21-2-2013 16:35:40 | Chỉ xem của tác giả
Kim Bum trong F4 không có nhiều đất diễn lắm! tớ thấy thực sự ấn thượng với vai này của bạn ấy hơn!
Bạn ấy trông càng ngày càng trẻ ra ấy chứ!
Sau Nice Guy...giờ mới thấy một bộ phim thích xem! cũng dạng bad guy như thế nhờ!!!
Jo In Sung lại là con trai của thư ký Wang...đúng là mô tip quen thuộc của phim Hàn...hihi!

Bình luận

ủa bạn, JIS là con trai của thư ký Wang hả?  Đăng lúc 21-2-2013 04:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 21-2-2013 16:37:58 | Chỉ xem của tác giả
Kim Bum trong F4 không có nhiều đất diễn lắm! tớ thấy thực sự ấn tượng với vai này của bạn ấy hơn!
Sau Nice Guy...giờ mới thấy một bộ phim thích xem! cũng dạng bad guy như thế nhờ!!!
Jo In Sung lại là con trai của thư ký Wang...đúng là mô tip quen thuộc của phim Hàn...hihi!

Bình luận

Mạng bị Lag chứ không phải tớ cố tình spam đâu!!! Admin xóa giúp tớ với nhé! Cảm ơn bạn nhiều!  Đăng lúc 21-2-2013 05:00 PM
Mạng bị Lag chứ không phải tớ cố tình spam đâu!!! Admin xóa giúp tớ với nhé! Cảm ơn bạn nhiều!  Đăng lúc 21-2-2013 05:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-2-2013 16:40:52 | Chỉ xem của tác giả
Kim Bum trong F4 không có nhiều đất diễn lắm! tớ thấy thực sự ấn tượng với vai này của bạn ấy hơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-2-2013 16:42:36 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 21-2-2013 16:43:15 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-2-2013 16:51:11 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-2-2013 16:56:07 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng thik Kim Bum trong phim này  lắm,
đống cặp với Eun Ji dễ thương gì đâu.
Cám ơn bạn đã dịch tin^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách