Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tt_1426
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kiện cáo ,thắc mắc, yêu cầu và góp ý cho Box Thailand Actors & Actresses

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 28-6-2012 19:58:34 | Chỉ xem của tác giả
cool_cold gửi lúc 28-6-2012 14:52
Chả lên cho hai bạn ở trên
gộp chung luôn ha

rồi rồi, thôi ôi cho péo nói đôi câu cái
mn giữ hòa khí tý, ko tranh luận nữa nha

về việc cr ảnh, công nhận nh lúc chính mình cũng lười, ghi hơi ẩu
căn bản trc khi vô, mình cũng đi xem mn, và thấy đều ghi reup, rồi fb, thậm chí cả google nữa nên mình cũng nghĩ thế là đc, rồi chắc ng này nhìn ng kia, nên cứ nghĩ vầy là ok hết....

với lại đúng là nh cái là save từ xa xưa trong máy, lôi lên post, nên chả nhớ là nó ở đâu ra, nên thỉnh thoảng, ghi reup cũng coi như châm chước cho mn chút

à, có cả cái "as tagged" mình gà mấy cái vụ này, chưa tham gia 4rum hay post bài bao h nên thấy nh mà chả hiểu là chi, cám ơn bạn đã dạy mình biết nhá {:398:}

còn vụ dịch news, chắc cũng có ý nói mình rồi, vì mình là 1 trong những ng hay dịch news ở bên này,
cái source: spicy là mình ko biết, cũng chỉ là lanh tranh đi dịch news như mn thui, nên mik cũng nghĩ như thế là đủ, sau này mình sẽ cố gắng ghi rõ ràng hơn, cảm ơn bạn đã góp ý

dù j bên T cũng mới nhất ở đây, mn cũng toàn mems mới nên nh lúc mod cũng hơi thoải mái, ko áp đặt mn quá...

mn post bài, mỗi ng cũng đều có mục đích hết thôi, để kiếm xèng, để post nh news, nh ảnh diễn viên, để xây nhà cho diễn viên mình thik đc cao, hoành tráng, .bla bla...... tất cả cũng đều là mục đích tốt, đóng góp, xây dựng nhà , giao lưu với nhau thui

nên mn ko cãi nhau nữa nhá .....  góp ý với nhau chút, mn cùng vui vẻ

Bình luận

nói như Péo nghe còn hay hơn=.=,người gì đâu kĩ...  Đăng lúc 28-6-2012 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 28-6-2012 23:37:01 | Chỉ xem của tác giả
My last post... then :)

Mọi người nói mình kỹ? Mình ko kỹ nhưng đó là cách mình up hình bấy lâu nay của mình.  Ok mình hiểu, mình up hình thường up liền tay, có hình mới từ event, award, party của daras là mình up ngay, credits ai mình ghi tên liền, mình ko có save để trong máy rồi lâu lâu móc ra post để rồi ghi "reup"

Đối với mình chữ "reup" ko có nghĩa là credits.  Giống như mình nói ở post đầu "Má hỏi mua đồ ăn chỗ nào, chả lẽ bảo ở chố đó đó?" Bạn có thể ghi rất đơn giản "credits to the rightful owners"

Còn vụ FB  mình ko bàn, mình nói rồi, mình cũng up từ FB và ở chỗ nào mình ghi credits chỗ đó.  Còn up hình từ google lol cho nói thẳng, các bạn search trên google, mình có nhớ google nó có dẫn link tới thẳng chỗ original post mà? Credits: google như là nói "Nhà cậu ở chổ nào, mình tới chơi "Nhà  mình ở Hà nội" bik chỗ nào ở Hà Nội mà tới chơi?
Còn news, mình không nói thẳng gì tới bạn rukato_peo gì cả, mình thấy bạn hay trans news.  Bạn lấy nguồn ở đâu thì mình cũng bik, tại có mấy forum Thái hay là web đâu nào?  Mình chỉ nói là "Nếu bạn tự cho mình cái credits dịch ra Tiếng Việt, thì bạn cũng lưu tâm tới credits người khác dịch từ THái ra English"

Nói tóm lại, mình ý kiến đây ko fải là phê phán, châm chọc hay bơi móc ai cả, mình nêu ra ý kiến để hai bạn mods có thể coi lại nội quy và chỉnh đốn cũng như là bổ sung :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 29-6-2012 11:59:40 | Chỉ xem của tác giả
Nhờ 2 mod treo hộ em ban show của phim Sam Noon Nuer Tong
  1. [url=http://kites.vn/thread/-ch3-2011-sarm-noon-nuer-tong-prin-suparat-boy-pakorn-ken-phupoom-kimberly-marie-toey-three-num-nueathong-ratri-samosorn-show-112146-1-1.html][IMG]http://i.imgur.com/54H2u.jpg[/IMG][/url]
Sao chép mã
Cảm ơn 2 mod ạ ^^

Bình luận

done ^_^  Đăng lúc 29-6-2012 12:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 11-8-2012 08:08:05 | Chỉ xem của tác giả
Mod ơi !!!!!! làm ơn cho hỏi cái neeey!!!!! Yaya chưa có trg nhà này ah????
?????????????///
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 11-8-2012 11:55:09 | Chỉ xem của tác giả
ngohathuylinh gửi lúc 11-8-2012 08:08
Mod ơi !!!!!! làm ơn cho hỏi cái neeey!!!!! Yaya chưa có trg nhà này ah????
??????? ...

yaya và nadech đã có 1 box riêng rồi bạn ah
http://kites.vn/428-1/yadech-s-house.html

Bình luận

uh thank mod nha!  Đăng lúc 27-8-2012 05:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 13-10-2012 22:05:07 | Chỉ xem của tác giả
Mình ko chỉ có thắc mắc nhỏ.
Mình muốn tìm thông tin về cặp đổi diễn viên trong phim mới của nhà mình "Em ơi, em yêu anh"
Có tìm ít thông tin nhưng ko đc, mong nhà Thái giúp cho 1 vé ạ!
Mến cặp đôi này lắm!
Thanks nhà trước nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 13-10-2012 22:46:34 | Chỉ xem của tác giả
Hanakid gửi lúc 13-10-2012 22:05
Mình ko chỉ có thắc mắc nhỏ.
Mình muốn tìm thông tin về cặp đổi diễn viên trong phim ...

nữ chính là Rotmay, bạn có thể vô thớt của Rotmay để tìm hiểu kỹ hơn
http://kites.vn/thread/-actress- ... anon-41327-1-1.html

còn nam chính, là diễn viên mới, hiện tại hình như chưa tìm đc thông tin jề về a này :)
mà nếu là ng trong ảnh này (tại thấy có bạn bảo là thế, thấy cũng jống)

thì có đóng bộ film mới The Sixth Sense
http://kites.vn/thread/-ch3-2012-the-sixth-sense-356402-1-1.html

Bình luận

bợn này vốn xuất thân là người mẫu, sau chuyển sang làm dv. bộ fk hình như là phim đầu tay của bợn í, biết có chừng đó thui :)  Đăng lúc 14-10-2012 01:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 15-10-2012 13:29:35 | Chỉ xem của tác giả
rukato_peo gửi lúc 13-10-2012 22:46
nữ chính là Rotmay, bạn có thể vô thớt của Rotmay để tìm hiểu kỹ h ...

Thank bạn rất nhìu!

Đúng là zai đóa đóa bạn, mình đang mong chờ phim mới chuẩn bị lên sóng của zai đấy.
Ôi cái số nó khổ thế đấy, cứ zai đẹp là chạy theo hỏi han liền à!
Mà chưa biết thêm thông tin gì cảu zai nên còn hơi buồn!
Cố gắng chờ nhà sub vậy!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 18-10-2012 09:35:02 | Chỉ xem của tác giả
Nhờ MOD edit dùm title thread mình mới lập cho Patricia sang màu hồng

Lần đầu mở thread nên ko biết làm sao để có màu hồng nữa

Mong MOD giúp đỡ , và add thêm thread em ấy và mục lục của box Diễn viên Thái dùm mình luôn nhá.

Thanks MOD nhiều :))

http://kites.vn/thread/-b-color- ... -b--357597-1-1.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 18-11-2012 15:54:23 | Chỉ xem của tác giả
Chào các mod, hok biết mình post bài ở đây có đúng hok nhỉ?
Nhưng mình thấy cứ đến sn các dv Thái thì được treo banner trong box
Nên sắp tới sinh nhật Bee Namthip (23/11) mình cũng hy vọng được thấy banner của Bee
Nhờ các mod coi giúp với nhé
Thanks các mod nhiều{:418:}

Bình luận

mình hok biết des đâu nên nhờ các mod giúp nhé. @rutako: tại thấy có bạn trong nhà Bee nhắc nhở thế nên mình qua post bài cho chắc ăn, hiiiiii.  Đăng lúc 18-11-2012 04:26 PM
Tất nhiên là có, nếu Fan nhà Bee muốn tự tay des ban cho Bee thì có thể pm link ảnh cho mình ;)))  Đăng lúc 18-11-2012 04:21 PM
bác này cầm đèn chạy trc oto vại, star nào cũng có banner hết, ko fải lo  Đăng lúc 18-11-2012 04:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách