Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nikola3m
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch và Đường Yên chia tay tháng 11 năm ngoái vì khoảng cách địa lý và Đườ

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 1-3-2013 02:59:59 | Chỉ xem của tác giả
nhìn đep đôi

theo dõi tin tức mí bữa nay

tưởng chỉ tin đồn , ai ngờ...........

com để xem nội dung nào

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 1-3-2013 03:30:57 | Chỉ xem của tác giả
chả cần biết mấy tin này đúng sai như thế nào
căn bản là sau vụ này
chắc chắn hình ảnh của Trạch sẽ ảnh hưởng trông thấy...

mấy chuyện yêu đương như này, chia tay xong, trừ phi có ai đấy cheat
chứ không bao giờ thường các anh chả bị gánh hết tội trạng... :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 1-3-2013 04:01:50 | Chỉ xem của tác giả
Ôi
Thế rốt cuộc hai người chia tay rồi sao
Tiếc thật đấy :(((((
Phản ứng phía Đường Yên ko hài lòng, nguyên nhân chia tay là gì vậy ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 1-3-2013 04:18:08 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, sao mà buồn vậy

Từ đầu đã nghi rồi mà

DỰa vào những điều anh quản lý nói + cái dòng tâm thư gì đó trên weibo

Là nghi nghi  họ tan vỡ rồi mà

Tiếc cho 1 mối tình đẹp T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 1-3-2013 04:24:37 | Chỉ xem của tác giả
Trạch ah đúng như anh mong muốn rồi nhé, anh nói năm nay tập trung cho tình yêu,
từ đầu năm đến giờ scandal của anh đổ bộ như bão cấp 12 toàn liên quan đến chữ ái....dẹp bỏ đi anh nhé, tập trung cho sự nghiệp thôi, khi nào anh đủ mạnh rồi thì hãy nghĩ đến tình yêu, em biết Thiên Bình dễ thích khó yêu, trầm lặng lại lãng mạn nên ko có cách khiến người khác có cảm giác an toàn, anh lại luôn ở trong tình trạng thân bất do kỉ như thế, để bắt đầu 1 tình yêu đã khó mà giữ được nó đối với anh còn khó hơn gấp mấy lần. Anh ko có thế lực chống đỡ, cũng ko có bàn đạp vững chắc, sự nghiệp mới chỉ bắt đầu trở lại, gạch đá năm nay anh cũng hứng đủ rồi, sự trả giá cho tình yêu đã đến lúc dừng lại rồi anh ah. Anh bây giờ chỉ cần tập trung cho sự nghiệp thôi, bao giờ xây dựng được đế chế của mình rồi thì hãy bắt đầu làm những gì anh muốn. Đừng quên anh đang ở trogn một thế giới phức tạp như thế nào, hơn nữa mẫu đàn ông đẹp trai, lạnh lùng lại trầm lặng như anh thật sự rất thu hút phái nữ đấy nhưng lại chẳng ai có thể ở bên anh lâu được đâu, con gái mà ai chả thích được quan tâm chiều chuộng. “Pha lê” rõ ràng đẹp đẽ, mĩ lệ như thế, ai cũng muốn ngắm nhìn, ai cũng muốn sở hữu nhưng có ai muốn ôm nó vào lòng đâu, lạnh quá mà, mặc dù cứ kiên trì ôm nó thật lâu, ủ trong chăn ý kiểu gì nó chả ấm lên nhưng mấy ai đủ nhẫn nại như thế.

Mỗi một cái tin tung ra là gạch đá lại rào rào đổ bộ, chẳng hiểu trước khi viết comment có ai chịu suy nghĩ 1 chút, đặt mình vào hoàn cảnh của người khác 1 chút ko, bao nhiêu câu chữ là thật lòng, bao nhiêu là a dua ném đá. Anh ấy có phải thần thánh đâu, anh ấy cũng là con người, cũng có có cảm xúc cũng biết đau lòng, mọi việc làm cũng phải nhìn vào tình hình thực tế, con người ai chả có chỗ thân bất do kỉ. Chúng ta yêu thích họ thì chỉ cần nhìn vào những tác phẩm mới của họ, dõi theo sự nghiệp của họ là được rồi, chẳng ai có quyền phán xét chuyện cá nhân của người khác, ngôi sao thì thế nào, họ cũng giống như chúng ta đều có quyền chọn cách sống cách yêu cho riêng mình. Họ chấp nhận yêu nhau, chấp nhận gánh vác những khó khăn cùng nhau, Yên yêu Trạch, cô ấy cũng vì cái khó của anh mà chấp nhận, nhưng bây giờ cô ấy ko muốn sống như thế nữa, họ chọn cách xa nhau để cả 2 đi tìm hạnh phúc khác có gì là sai. Trạch có lừa dối cô ấy cái gì đâu, ít nhất trong quãng thời gian yêu nhau anh ấy cũng chẳng có vụ bê bối ái tình nào, anh ấy ko có thế lực mạnh mẽ phía sau chống lưng, cũng chẳng có bàn đạp vững vàng, sự nghiệp mới vừa chỉ bắt đầu trở lại, anh ấy chịu sự quản lý của công ty nếu Yên đã chấp nhận yêu anh ấy, đấy là quyết định của cô ấy, họ đều trưởng thành rồi, quyết định của bản thân thì phải tự mình chịu trách nhiệm, sao mọi người lại đổ hết tội lên đầu Trạch.

Sinh ra trong một gia đình nghèo khó bất hạnh ko phải lỗi của anh ấy, ai mà lại chả muốn sinh ra là con ông nọ bà kia, hét lên 1 tiếng cả thiên hạ đều phải kiêng dè kính cẩn…….anh ấy là chàng trai cung Thiên Bình luôn trầm lặng, sinh ra trong gia đình đổ vỡ nghèo khổ, 19 tuổi cha bệnh ko tiền gọi taxi anh ấy phải cõng cha từ nhà đến bệnh viện, cúi đầu đi gõ cửa từng người thân để vay tiền phẫu thuật cho cha, hỏi thật các bạn có ai rơi vào hoàn cảnh đó chưa, nếu là các bạn thì mọi người sẽ làm gì, còn anh ấy chọn thế giới showbiz này, dù nó chẳng dành cho anh ấy, dù tính cách của anh ấy cũng chẳng hợp với nó, thế nên 10 năm trước anh ấy mới phải công bố rút lui, thế giới đó quá phức tạp, quá nhiều mưu cầu thủ đoạn, anh ấy chỉ đơn giản muốn được hát, anh ấy yêu âm nhạc nhưng người ta lại cứ ép anh ấy làm những việc mà anh ấy ko muốn. 10 năm sau anh ấy trở thành 1 chàng trai trưởng thành, chín chắn, anh ấy đã dũng cảm quay trở lại và thật sự có được thành tích, như lời anh ấy nói “cuối cùng tôi đã ko phụ người”, anh ấy trở thành ngôi sao trong làng giải trí, thành thần tượng của biết bao người, nhưng cũng đừng quên anh ấy vẫn chỉ là Khưu Trạch, anh ấy có ràng buộc của mình, anh ấy ko phải là thiếu gia nhà giàu để có thể bất cần là xé phăng hợp đồng quản lý, anh ấy cũng chẳng có gia đình bề thế để có chốn quay về nếu “lỡ như vì tình yêu mà mất cả sự nghiệp”, đừng nói anh ấy hèn nhát ko bảo vệ được người yêu, Đường Yên ko phải con búp bê bằng sứ cần quấn vài lớp vải bông rồi ôm khư khư trong lòng, cô ấy cũng là con người có suy nghĩ, có chính kiến của mình, cô ấy biết quyết định nào là đúng đắn nhất cho mình, hơn nữa từ đầu đến giờ cũng chỉ có mình anh ấy được hưởng gạch đá thôi. Anh ấy là đàn ông, cần bảo trụ sự nghiệp vững vàng thì mới có thể bảo vệ được những người anh ấy yêu quý, anh ấy ko còn ở cái tuổi thanh niên bồng bột vì tình yêu bất chấp tất cả nữa, con người sống trên đời có lúc phải biết nhẫn, nhẫn nhịn để mở ra con đường mới.

Tha lỗi cho tôi vì bài viết quá dài, bạn có thể ko cần đọc nó, nhưng xin hãy nhớ con người ta ai cũng biết đau, bạn biết đau, anh ấy cũng biết đau, tôi cũng vậy. Thần tượng của bạn gặp chuyện bạn sẽ bảo vệ họ chứ, bạn cũng sẽ đau khi nghe người ta nhục mạ họ chứ, báo chí muôn đời là vậy, phóng bút là nghề của họ, là chiêu thức để mưu sinh, giật tít thật hot cũng là chỉ để kiếm nhiều tiền hơn, sống trên đời ngay chuyện của bản thân có mấy ai dám chắc hiểu hết tận cùng, vậy thì mọi người ngồi đây, chưa từng tham dự trong câu chuyện của họ, chưa từng góp mặt trong những giây phút họ bên nhau, cách họ cả một đường biên giới địa lý, ngôn ngữ….xin đừng chỉ dựa vào vài bài báo, vài câu chuyện nghe được mà phán xét nhân cách của họ.

P/s: Nói thật tôi cũng rất ích kỷ, nhìn thấy scandals dồn dập đến đập anh ấy tơi tả nhiều lúc tôi cũng muốn anh ấy rời bỏ cái thế giới hỗn tạp đó đi, anh ấy có thể đi làm giáo viên dạy thể dục hoặc 1 công việc gì đó bình thường như hàng tỉ người khác trên thế giới này, nhưng tôi ko đành lòng, vì tôi rất thích các vai diễn của anh ấy, giống như bây giờ, thật mệt chết đi được nhưng nhìn thấy hình ảnh phim mới của anh ấy "Hồng tửu và giai nhân", nghe giọng hát của anh ấy trong phim tôi lại tự nói hàng trăm lần, cố lên anh, ko thể suy sụp, ko thể để lịch sử lặp lại, 10 năm trước tôi ko biết anh là ai nhưng giờ thì ko giống vậy, tôi đã biết Nguyễn Chính Đông, Hạng thiên Kỳ, Tần Tử Kỳ, Cao Thừa Khoan.....và tôi đang vô cùng nóng lòng chờ đợi 1 Thẩm Tử Hào hoàn toàn mới lạ, tôi vẫn lựa chọn ích kỉ vì tôi thật sự còn muốn được nhìn thấy những vai diễn, những album, những trận đua xe trong tương lai của anh ấy !!!!

Bình luận

em iu ss rùi ss ơi :xxxxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 1-3-2013 09:13 PM
và Trạch đã đủ gạch để xây lâu đài =))))))))))))). Bài ss hay quá  Đăng lúc 1-3-2013 01:12 PM
dài giữ :)  Đăng lúc 1-3-2013 01:09 PM
Chia sẻ với bạn và nhà Roy nhá, đúng là mấy hôm nay nếu là fan Roy thì ko ai mà chẳng đau lòng lẫn đứng ngồi ko yên :((. Chúc chặng đường tới tốt đẹp hơn  Đăng lúc 1-3-2013 06:04 AM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
Pasta + 5 Ôi cái tên "Thẩm Tử Hào" ;)).
Nikola3m + 5 Cảm ơn ss
LoveYadech + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 1-3-2013 04:36:10 | Chỉ xem của tác giả
Tiếc quá coi phim thấy 2 người đẹp đôi diễn xuất cũng hợp rơ nhau nữa
2 bn chia tay 3 tháng rồi à,cái lí do khoảng cách thì nhiều người cũng gặp mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 1-3-2013 04:37:39 | Chỉ xem của tác giả
cả năm mới vào lại, nghe ma buồn quá. thiệt tình{:140:}
Mong anh ấy có ng yêu thương mà

Bình luận

hix đau lòng quá, vừa chẳng có người yêu, lại còn bị cả thiên hạ trách mắng, anh ơi là anh huhuhuhu  Đăng lúc 1-3-2013 04:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 1-3-2013 05:02:18 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Zời, cái j thế này, phải nói là chuyện tềnh Trạch Yên có lẽ là hot new của C-zone roài, mấy ngày nay lém thị phi quá chả dám vào còm mà cũng ko dám xem lun. Rùi chủ thớt lại còn đặt ẩn nữa, thế thì bít còm j:-? Haizzzz, thui đc đến đâu hay đến đó

Bình luận

wa' la` hot news lun :)) "đến đâu hay đến đó" la` best move ... vi` hien gio mui su'ng ddang quay ve huong Yen ddo'  Đăng lúc 1-3-2013 05:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
 Tác giả| Đăng lúc 1-3-2013 05:12:54 | Chỉ xem của tác giả
JuriSame gửi lúc 28-2-2013 22:21
giời ơi, mất hết cả chỗ rồi
lót dép ngồi ngoài cửa vậy, cũng may còn đc cái first p ...

uầy ss ấn rep nhầm em rồi
sửa lại thành MV của Trạch Yên vậy, bộ phim kết duyên cho anh chị, tiếc rằng một chuyện tình ngoài đời ko đẹp như phim
OST  Ba thiên kim nhà họ Hạ - người con gái anh từng yêu

PS: Nếu mod muốn có thể xóa bài này.

Bình luận

cái e viết chỉ dựa trên những gì em đc biết gần đây + với 1 chút võ đoán của bản thân thôi ^___^  Đăng lúc 1-3-2013 09:00 AM
đó chỉ là cảm nhận cá nhân của em r ss, vì về cơ bản em vẫn chưa phải là fan ruột của anh, về tiểu sử của anh cũng chẳng nắm rõ  Đăng lúc 1-3-2013 08:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 1-3-2013 06:37:47 | Chỉ xem của tác giả
Ồ vậy là chính thức chia tay sao? Chưa được công bố yêu đã phải chia tay rồi :(
Nói chung làm sao cũng khổ thật, 2 anh chị hiện giờ lại toàn là sao nổi cả, có nhiều công việc quá nên yêu nhau cũng khó
Nhưng theo mình thì chuyện yêu đương của sao cứ để họ tự do đi, đừng để ý nhiều quá khiến họ khổ thêm, haiz

Bình luận

em cứ copy paste nên lỡ mồn ss ạ :)  Đăng lúc 1-3-2013 01:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách