Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nikola3m
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch và Đường Yên chia tay tháng 11 năm ngoái vì khoảng cách địa lý và Đườ

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 28-2-2013 23:42:33 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời đất
{:442:} {:442:} {:442:}
e đã hi vọng biết bao, nhất là khi có tin đính chính kia {:442:}
cuối cùng cũng chẳng thể cứu vãn nổi

vẫn biết tình yêu k thể gượng ép và câu chuyện của họ thì nên để họ tự quyết định nhưng dù j thì e vẫn buồn lắm
rất rất buồn

đương nhiên ship thì vẫn ship, k yêu thì e vẫn ship bt, cơ mà vẫn thật là buồn {:399:}

P/S: news này rất buồn, rất rất buồn, cực kỳ buồn, sao nỡ gọi e vô news này vậy {:430:}

Bình luận

ss cũng đi tu đây em.......ác thật....  Đăng lúc 1-3-2013 12:51 AM
=((((((( hức hức, vậy là xong, CaThi thì khó có cơ hội, TrạchYên thì tan vỡ, chả lẽ ông trời cứ nhất định dồn e vào bước đường... tự kỷ sao =(((((  Đăng lúc 1-3-2013 12:24 AM
sori em, n mà chắc đôi này chưa dừng ở đây.  Đăng lúc 28-2-2013 11:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 28-2-2013 23:57:24 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vừa đọc tên new đã thấy buồn. Cp mình ship thấy có hi vọng nhất vừa mới xác định 2ng có tc, chưa kịp vui mừng đã chia tay rồi.
AAAA... Phải coi nguyên nhân ra sao mới đc.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 1-3-2013 00:01:51 | Chỉ xem của tác giả
Cũng chưa đọc bài báo nhưng thấy mọi người comment đau lòng thế cũng hiểu là chuyện gì rồi.{:428:}
Đã qua rồi cái thời luôn tin những diễn viên trong phim thực sự có tình cảm với nhau ngoài đời. Giờ mãi mới lại có một đôi, dù chưa biết thế nào nhưng có lẽ đã có thể khẳng định là thật. {:418:}
Ngoài đời cũng vậy mà, em hãy xem chương trình truyền hình thực tế của Việt Nam ấy, cũng khó có tình yêu vượt qua được khoảng cách địa lý, phải rất sâu sắc và mạnh mẽ. Mà tình yêu của họ thì còn nhiều thứ hơn không chỉ là khoảng cách địa lý, còn dư luận, còn công ty, còn sự nghiệp và còn cả tình cảm của chính họ nữa.
Dù sao cũng giữ lại tình cảm tốt đẹp cho fan hâm mộ là được oy, hết mơ mộng về Trạch Yên nhưng ta vẫn ship Cách Mỹ mà {:438:}{:438:}
Sau khi đọc: Ờ, hình như em vẫn chưa biết mặt anh La Tấn này . Túm lại là có một đôi công khai đi để cho mọi việc yên ổn, báo chí tìm được chủ đề mới để nói

Bình luận

bạn đang sub 3TK hả .... hooray!!!! thank you thank you  Đăng lúc 1-3-2013 12:36 AM
Anh này đóng hoàng đế trong Mỹ Nhân Tâm Kế đó em  Đăng lúc 1-3-2013 12:35 AM
Tại cuồng loạn quá thôi ạ, e cũng không quen ai rảnh làm chung cùng  Đăng lúc 1-3-2013 12:16 AM
ss cũng nghĩ em kém tuổi, mà máu thế, làm 1 mình sao. NGưỡng mộ thêm 1 lần nữa :)  Đăng lúc 1-3-2013 12:13 AM
^^ Đúng rồi ạ, mà em kém tuổi ss đấy :))  Đăng lúc 1-3-2013 12:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 1-3-2013 00:03:05 | Chỉ xem của tác giả
Tin tức của 2 người có vô số mà cứ thật giả lẫn lộn thế này thì ta biết đg nào mà lần :(

Thôi thì duyên số nếu có thì sẽ đến đc với nhau, còn nếu k duyên thì hẹn dịp khác tái ngộ vậy ;)

Chỉ biết là nếu có tin thì sẽ tiếp tục đọc và sẽ tiếp tục suy đoán nếu cần thiết :))

Thực tình là fan Đường Hồ Lô từ lâu r nhưng vì có tin Khưu Trạch Đường Yên từ lâu nên cũng ủng hộ 2 ng, nếu mà thế này thật thì hơi bị buồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 1-3-2013 00:03:26 | Chỉ xem của tác giả

thế là đã rõ ràng về vụ việc Yên tỷ và Roy nhé
em vẫn cho rằng Roy và LDP chỉ là bạn thân thôi, đâu có mờ ám gì
trợ lý của Yên tỷ cũng thiệt tình
tỷ ấy chưa lên tiếng thì lấy tư cách gì để công khai chỉ trích Roy =.='
đôi này chia tay thì tiếc quá  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 1-3-2013 00:04:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Báo chí nói rõ ràng là đã yêu nhau -> đã chia tay.

Cơ mà vẫn chưa thấy đưa bằng chứng ra nhỉ. Cứ nói có bằng chứng là sao ?????????????????
me too :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 1-3-2013 00:10:16 | Chỉ xem của tác giả
Ko đọc nội dung nên chưa biết thế nào
nếu chia tay thật thì rất là buồn vì mình đã xem vài phim 2 người đóng rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 1-3-2013 00:11:32 | Chỉ xem của tác giả
Xác nhận là đã yêu nhau và cũng xác nhận chia tay luôn
Các shiper chưa kịp mừng đã buồn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 1-3-2013 00:30:42 | Chỉ xem của tác giả
Com một cái cho chuyện tình của họ.....
Com một cái cho sự nuối tiếc không thành lời...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 1-3-2013 00:42:39 | Chỉ xem của tác giả
Vừa nhận đc tin mừng thì đã chia tay, seo cứ làm ngta mừng hụt miết. Ngay lúc đầu sao ko công khai để fan còn biết mà ủng hộ, tiết lộ thì cũng xong rồi.
Couple này xứng đôi thế mà, hy vọng có ngày gương vỡ lại lành
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách