Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LovingGe4ever
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch bị chỉ trích ngụy quân tử, vì sợ mất fans nên không dám công khai tìn

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 27-2-2013 13:23:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Đường Yên với Khưu Trạch lắm, trông 2 người đẹp đôi cực kì
Hi vọng chuyện không có gì
Haiz, làm nghệ sĩ nổi tiếng đúng là khó thật, mong mọi người cũng phải thông cảm cho họ, đâu phải ai cũng muốn chuyện riêng tư của mình bị dòm ngó đâu

Bình luận

thích comt của bạn quá, may mà còn có những người sẵn sàng cảm thông như bạn ^^  Đăng lúc 27-2-2013 08:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 27-2-2013 13:27:17 | Chỉ xem của tác giả
=.= sặc .. sao Trạch kỳ vậy :( bắt đầu thấy ko đồng tình r á :( dù là fan của Trạch thật. nhưng mình thích idol của mình sống thật w con ng hơn, cs lúc nào cũng qan trọng hơn mà. sao ko sống thật w chính mình, yêu thì nói yêu thôi. fan vẫn sẽ ủng hộ Tr mà, cần gì phải như v >< làm Yên buồn nữa. haizzz

Bình luận

đọc cm #75 của Nikola3m, #85 của luctrang và 2 news mới của yeukhangvy_89 đi em :)  Đăng lúc 27-2-2013 11:56 PM
thực hư thế nào còn chưa rõ, khoan hãy hoang mang em ạ, nhất định anh có nỗi khổ riêng...  Đăng lúc 27-2-2013 08:44 PM
thật giả lẫn lộn, cứ tin tưởng những gì mình nhìn thấy và nghĩ là đúng :)  Đăng lúc 27-2-2013 06:24 PM
sống với con người thật cũng khó trong giới showbiz lắm  Đăng lúc 27-2-2013 02:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 27-2-2013 13:27:41 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời , phê bình thế nào đây.. Cặp đôi này tan vỡ mình cũng hơi buồn vì dù sao đây cũng là một cặp đôi đẹp..
Nếu sự thật đúng như vậy thì: 1, Đúng như bình luận Trạch đúng là ngụy quân tử. 2, Có thể giữa cả hai có quá nhiều vấn đề phát sinh từ nơi sinh sống, hoàn cảnh môi trường trưởng thành, thêm nữa ..... nên cả hai kết thúc...Có vẻ cả hai kết thúc sẽ êm đẹp nếu không có chuyện kẻ thứ 3....
Nói sao cũng nên cám ơn LDP đã đến thăm Trạch để có nhiều chuyện được phơi bày nhỉ???

Bình luận

mình đã đọc các comt và bài của các bạn, .... thanks....:))  Đăng lúc 28-2-2013 08:46 AM
hi vọng bạn bỏ chút thời gian đọc cm #75 của Nikola3m, #85 của luctrang và 2 news mới của yeukhangvy_89 :)  Đăng lúc 27-2-2013 11:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 27-2-2013 13:37:10 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự thế giới showbiz bây giờ thì chuyện gì cũng có thể xảy ra. Nhưng mình nghĩ cũng không nên chỉ tin người đã post bức ảnh đó. Chuyện này ảnh hưởng đến cả danh dự của Đường Yên và Khưu Trạch nên nếu sự việc vượt quá tầm kiểm soát chắc chắn sẽ phải có ai đó đứng lên giải thích. Giờ đúng là chỉ có thể xác thực một chuyện là hai người họ đã thực sự là một cặp thôi. Về phía Khưu Trạch, nếu anh đã có fan hâm mộ cũng tức là họ tìm được ở idol những điểm có thể học hỏi và yêu quý, nên dù làm gì họ cũng phải giữ cho fan một hình tượng, sẽ không làm việc quá thể như vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 27-2-2013 13:37:40 | Chỉ xem của tác giả
Vậy ĐY với KT yêu nhau thật hả?

Trước giờ cứ thấy họ úp úp mở mở nên chả bít đâu mà lần

Nếu yêu nhau thật thì công khai đi

Như DM ví LKU, lúc công khai còn bị phản đối chứ Trạch Yên công khai đảm bảo đc ủng hộ nhiệt tình

Edit: haizzz thì ra là đã chia tay rùi, cặp đôi này đẹp thế mà :((

Bình luận

hi vọng bạn bỏ chút thời gian đọc cm #75 của Nikola3m, #85 của luctrang và 2 news mới của yeukhangvy_89 :)  Đăng lúc 27-2-2013 11:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 27-2-2013 13:38:54 | Chỉ xem của tác giả
Ủa, Khưu Trạch và Đường Yên yêu nhau hồi nào mà giờ mình mới biết vậy ta? Ôi, lâu ngày không vào nhà đọc tin tức thật lạc hậu quá mất rồi!
Mình không thích Khưu Trạch lắm, thích Đường Yên với Kiến Hoa ca ca thôi! Do ám ảnh 3 kiếp của phim  Tiên Kiếm 3 đó! Thôi Đường Yên chia tay anh chàng Khưu Trạch đi, về với Hoa ca ca hoặc Hồ Ca là đẹp nhất!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 27-2-2013 13:39:45 | Chỉ xem của tác giả
Sao couple Trạch Yên của mèng lại trắc trở thế này
Hy vọng đây chỉ là tin đồn
Dù thik Khưu Trạch trước khi biết Đường Yên nhưng hy vọng anh ko hành xử kiểu này

Bình luận

em không tin, anh nhất định là người tốt, nhất định là có lý do chính đáng!  Đăng lúc 27-2-2013 08:46 PM
ô bà chị kia! Mấy tháng mới thấy nhá :)  Đăng lúc 27-2-2013 06:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 27-2-2013 13:43:57 | Chỉ xem của tác giả
Đọc nội dung ẩn xong muốn sửa lại com
Cảm thấy có chút thất vọng nếu mọi sự giống như nững gì chị trợ lý của Yên viết
Phụ nữ luôn phải chịu thiệt thòi trong những trường hợp ntn sao?
Chúc Yên mạnh mẽ.

Bình luận

hi vọng bạn bỏ chút thời gian đọc cm #75 của Nikola3m, #85 của luctrang và 2 news mới của yeukhangvy_89 :)  Đăng lúc 28-2-2013 12:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
 Tác giả| Đăng lúc 27-2-2013 13:46:46 | Chỉ xem của tác giả
yeukhangvy_89 gửi lúc 27-2-2013 12:05
Cái thông tin này mình đã biết rồi...

Thực hư như thế nào...vẫn chưa rõ ..

Thứ nhất xin thông báo là đã xóa hết hàng loạt spam của bạn rồi nhé
Xin giải thích lý do đến giờ tôi mới xóa và onl muộn là do tôi còn phải ăn cơm và nghỉ trưa chứ đâu có thời gian rảnh ngồi spam hàng loạt như bạn đâu :|
Bạn hỏi tôi làm mod kiểu gì phải không?
Vậy bạn nên nhìn lại mình xem, hình như bạn cũng đang làm mod 1 box thì phải. Mod mà tức giận không biết kiềm chế cảm xúc rồi spam hàng loạt như bạn thì có xứng làm mod không nhỉ?
"Tiểu nhân" hay "Quân tử" thì cũng chưa đến lượt bạn phán đâu bạn à :P
Mấy câu đó bạn nên giữ lại cho mình thì hơn.

Thứ hai, chuyện này hoàn toàn không liên quan một tí gì đến Hồ Ca, bạn lôi anh ấy vào làm gì vậy?
Hỏi tôi sao không dịch tin xấu của Ca hay toàn tung hô anh ấy á? Anh ấy có tin gì xấu đâu để mà phải dịch bạn nhỉ? Mà nếu có thì dịch chứ sao không dám, có gì mà phải sợ nào? Update tin tức nhanh là được rồi.
Chuyện anh ấy gặp gỡ cô gái nào lạ mặt hay nói có cảm tình với người này người kia mà là tin xấu á?
Có cảm tình tức là quý mến, mình tiếp xúc với người ta lâu ngày thì thấy quý mến, có phải là tình yêu không chắc bạn hiểu chứ nhỉ? Vậy mà bạn phán được anh ấy ba lăng nhăng yêu linh tinh này nọ. Bó tay luôn!
Fan như tôi mong anh ấy yêu còn chả kịp nữa là. Anh ấy đi gặp gỡ ai rồi yêu được thì chả tốt quá.

Và nếu bạn muốn dịch tin xấu nào của anh ấy thì thoải mái, ai cấm ai nào?

Thứ 3, tin này đương nhiên là tin hot rồi. Đang tràn lan bên Trung đấy bạn à. Hình như bạn đang cấm tôi không được tuyên truyền cái xấu của KT, sợ rằng người ta nghĩ xấu về thần tượng của bạn.
Có xấu thì nó cũng rành rành ra, tôi không post thì sẽ có người khác post, web khác post. Bạn chặn được à?
Việc một mod muốn cập nhật tin tức nhanh cho các member thì có gì sai nhỉ?
Tôi cũng chả tự ngồi viết ra cái tin này mà là báo chí TQ, họ viết thì tôi dịch lại, đơn giản vậy thôi. Cái này mà sai thì tôi chịu bạn luôn đấy.

Thứ 4, chắc sau cái rep này của tôi bạn sẽ bức xúc nhiều lắm đấy. Nhưng đừng vào đây mà spam tiếp như vậy nữa nhé. Có gì ra wall riêng mà bảo nhau. Rep trong này ảnh hưởng đến mọi người.

Bình luận

Từ giờ tới tối tôi đi có việc, ko onl được đâu. Bạn có bức xúc gì thì cũng đừng spam hàng loạt như vậy nữa, ra dáng người trưởng thành tí đi nhé :P  Đăng lúc 27-2-2013 02:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 27-2-2013 13:51:23 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung dù là con gái bình thường hay nữ diễn viên sao lúc nào cũng bị thiệt thòi hết.

Nam nhân quân tử cũng vì sự nghiệp làm trọng nhưng kể ra đến ngay người phụ nữ của mình mà cũng không thể yêu thương hay che chở thì còn có thể làm nên nghiệp lớn gì đây :))

Bình luận

hi vọng bạn bỏ chút thời gian đọc cm #75 của Nikola3m, #85 của luctrang và 2 news mới của yeukhangvy_89 :)  Đăng lúc 28-2-2013 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách