Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LovingGe4ever
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khưu Trạch bị chỉ trích ngụy quân tử, vì sợ mất fans nên không dám công khai tìn

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 27-2-2013 12:23:21 | Chỉ xem của tác giả
COi xong phải com phát

Ku mi sao đặt ẩn com hết vậy em???

Không ngờ KT lại làm như vậy, tội nghiệp Yên yên quá

hai người yêu nhau thì công khai có sao đâu

Biết họ yêu nhau vui còn ko kịp,

Giờ cãi nhau như coi chừng họ phải chia tay mất

CÔng khai đi Trạch ơi, sợ cái gì, fan chân chính sẽ ko vì 1 chuyện thế này mà bỏ idol của mình đâu

Bình luận

em ko bùn chút nào ạ. Thấy hơi buôn cười và phải đi nghe ngóng nhiều nên hơi mệt :)).  Đăng lúc 27-2-2013 06:01 PM
cảm ơn bạn. hi vọng bạn bỏ chút thời gian đọc cm 86 của mình. Cái lí do sợ mất fan phi lí đó em ko thể nào nuốt đc, ss đc com của em chưa ạ  Đăng lúc 27-2-2013 05:51 PM
đúng đó bạn, fan chân chính sẽ ko vì idol mình có bg hay gf mà quay lưng đâu, như Uy hớn nhà mình nè, công khai với Mịch xong thấy fan cứ gọi là tăng vèo vèo ^^  Đăng lúc 27-2-2013 04:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 27-2-2013 12:25:45 | Chỉ xem của tác giả
có thật không? Mình cũng nghe nhiều tin nói Đường Yên và Khưu Trạch đã chia tay. Lần này chắc chia tay thật rồi chứ làm gì có cặp đôi nào yêu nhau mà 7 tháng không gặp mặt chứ. Bình thường cũng phải chat chit và điện thoại liên hồi

Bình luận

có liên lạc bằng đt hay chát mn cũng có biết đâu :)  Đăng lúc 27-2-2013 01:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-2-2013 12:25:51 | Chỉ xem của tác giả
xem thế nào
bây giờ nhiều scandal linh tinh quá
đến ĐY với KT mà cũng làm rùm beng hết cả lên
sợ không đủ hot hay sao ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-2-2013 12:28:14 | Chỉ xem của tác giả
Phải cho mình xem rồi mới bình luận được chứ.... chủ thớt...
Nhưng mà nghe nói thông tin này là do trợ lý của Đường thông cáo.. nhưng xóa rồi hay chưa thì mình hok biết...nhưng nếu thật vậy thì thật tội nghiệp cho Yên....

Bình luận

cảm ơn bạn. hi vọng bạn bỏ chút thời gian đọc cm 86 của mình.  Đăng lúc 27-2-2013 05:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 27-2-2013 12:28:34 | Chỉ xem của tác giả
Ô
Cái gì mà bị hide hết cả thế này
Trạch làm gì mà đễ đến nông nỗi này hả trời :O
Cm của mọi người là thế nào mà lại bị hide hết cả thế kia
có ai thấy cm của mình ko vậy
~~~~~~~~~~~~
Thế rốt cuộc là có yêu nhau à. Trạch ơi là Trạch!
Ôi!
Đi check!
~~~~~~~~~~~~~~~
Quan điểm của chị quản lí có vẻ rất rõ ràng. Nếu đây là mess từ weibo thật của chị ấy thật (tiếc là mình ko biết weibo của chị đó, mà bây h bài đó cũng bị xóa đi rồi) thì có lẽ chính xác là Yên và Trạch có quan hệ tình cảm. Hơn nữa, có vẻ từ rất lâu rồi, nhưng vì lí do nào đó, vẫn chưa công khai.
Mình biết là mình có cm ở đây thì có ai đọc được ko vì dường như là cm nào cũng bị hide hết cả. Nhưng mà cần làm thì vẫn cứ làm.
7 tháng rồi chưa gặp nhau sao? Vậy thì người đã đích thân bay sang Đài Loan mang bánh rồi cùng thổi nến với anh là ai?

Vậy là sn năm ngoái, Yên tỷ đã bay sang vui cùng Trạch. Như vậy anh đã có một sn hạnh phúc, cũng mừng.

Những năm nay vì anh mà phải chịu mắng chịu gièm pha, cô ấy đều nhẫn nhịn

Nếu quả thực hai người đã yêu nhau lâu năm mà ko công khai, lại còn ko chịu thấu hiểu điều
Cô ấy cần nhất là gì, sợ nhất là gì,
Thì Trạch ơi! Anh là người có lỗi nhất rồi. Tất nhiên cả 2 ng ko công khai có thể mỗi ng có lí do riêng, Đường bị gièm pha, chỉ trích. Trạch chẳng lẽ ko bị? Tuy nhiên thân là con trai, nếu đã yêu thì phải biết suy nghĩ cho ng con gái của mình. Trong một mối quan hệ như vậy, rõ ràng là Đường khổ hơn cả.

Trên đây là phân tích đoạn mess của chị quản lí.
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Sau đây là phản biện của fan cho Trạch:

tất cả mọi kích động là ko cần thiết fan Trạch Yên nhà mình ạ.

Vì nếu những lời của chị quản lí là chính xác, thì niềm hi vọng Trạch Yên là một đôi của mọi ng chẳng phải thành hiện thực rồi sao!?

Nhận mấy câu đả kích của người khác mà công khai được tình yêu. Cũng là đáng!

Còn ta thân là fan Trạch Yến, thật có chút đau lòng!

Edit sau, đang có nóng bỏng mà ko đc viết.{:135:}

Bình luận

ss cũng bấn trạch mừ :"> Nghe tin anh như vậy cũng đau lòng lắm chứ! (Cái Miss rose ss chuẩn bị down zìa xem, chờ nhà em làm xong đã :">)  Đăng lúc 27-2-2013 10:28 PM
ta chưa comt, chưa bit bài ẩn thế nào, nhưng tình hình nghiêm trọng thật, may mà có 2 news của nàng YKV, ta đi đọc comt tip đây, ôm nàng cái :x  Đăng lúc 27-2-2013 08:31 PM
luctrang ơi, đọc kĩ đi, họ chia tay rồi kìa, thật là buồn, lúc mình biết họ thật sự yêu nhau cũng là lúc biết tin họ đã chia tay nên chị quản lý mới bức xúc   Đăng lúc 27-2-2013 02:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 27-2-2013 12:36:50 | Chỉ xem của tác giả
Axc... tin này nếu là đúng sự thật thì rất tội cho Đường Yên ah

p/s: cái bạn Cách Cách gì đó, dạo này nổi tiếng quá nhỉ, đi đâu cũng đều gặp đc cái tên này, chỉ tiếc là toàn nghe người ta
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 27-2-2013 12:39:40 | Chỉ xem của tác giả
thật tình không muốn cm
nhưng thấy khẩu chiến ghê quá tò mò xem choi
mà mod sợ sao không dám cho người ta xem khẩu chiến thế @@
không spam nhé tôi có lưu cm này lại đấy
nếu xóa là tôi mét admin đấy @@

Bình luận

cảm ơn bạn. hi vọng bạn bỏ chút thời gian đọc cm 86 của mình.  Đăng lúc 27-2-2013 05:54 PM
tôi việc gì phải sợ hả bạn??? tôi làm sai gì đâu. Có news thì dịch là nhiệm vụ của tôi chứ sao  Đăng lúc 27-2-2013 01:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 27-2-2013 12:40:15 | Chỉ xem của tác giả
Ying không có ác cảm gì với Roy hết.
Nhưng nếu Đường từng thích Roy, và Roy cũng từng thích Đường, thì cũng tốt thôi.
Nghệ sĩ thì không cẩn thận sẽ dẫn đến scandal :(
Mà thật hay giả chắc chỉ người trong cuộc mới biết...

Bình luận

Ying là ai, hử =))) nghe tên quen chết đc =))  Đăng lúc 27-2-2013 10:01 PM
cảm ơn bạn. hi vọng bạn bỏ chút thời gian đọc cm 86 của mình.  Đăng lúc 27-2-2013 05:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 27-2-2013 12:41:07 | Chỉ xem của tác giả
Thấy tin Đường Đường nhảy vô,
chuyện gì vậy? a Trạch tay ba ah?
Đường xinh dịu dàng LDP sao bằng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 27-2-2013 12:42:00 | Chỉ xem của tác giả
haz chuyện tình cảm thì chẳng nói trước được
cơ mà trên đời ghét cái kiểu dám làm không dám nhận
mà cái chính nếu đã chia tay đàng hoàng rồi có tình mới thì có gì mà không dám nhận
lại còn bày đặt
chắc là chuyện chia tay kia có vấn đề nên mới giấu tình mới??????????????????
để phía bên kia có ng bức xúc như vậy thì đúng là .... không bình thường
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
p/s: mấy cái chuyện cop bài thì đúng là nhan nhản và ti tỉ
cơ mà các bạn đi cop cũng nên bỏ công sức của bản thân ra chứ
lấy y nguyên thì đúng là .... không chấp nhận được
cứ đặt mình vào bị trí ng bị cop xem thấy tn .... hazzzzzzz
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
sau khi đọc xong tin ẩn thì quả thật là ....... không thể chấp nhận
nếu như tin này là chính xác hoàn toàn thì mình chính thức không có thiện cảm với KT
đương nhiên đây là sự bất bình từ một phía .... đáng ra không thể dễ dàng đánh giá
nhưg bản thân KT lại nói dối về mối quan hệ giữa 2 người .... nếu không phải vấn đề từ phía KT thì anh nói dối làm gì?
căn bản tháng 10 còn gặp nhau ... vẫn còn thân thiết như vậy ... mà giờ lại nói là 7 tháng chưa gặp .... chẳng qua là không dám thừa nhận vì có ng mới mà bỏ ng cũ. có 2 trường hợp là bỏ ng cũ sau đó có ng mới hoặc là có ng mới nên bỏ người cũ .... mà mình thì thiên về giả định 2 hơn .... chứ nếu như 1 thì cũng đâu cần nói dối như vậy :)
hazzzz .... nói chung là .... đợi thông tin KT công khai quan hệ hoặc bị bắt gặp tc với ng mới là rõ thôi mà :)
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
mình phát biểu như vậy không phải vì hâm mộ ĐY hay ai, nói thật là chẳng hâm mộ ai trong 2 người này
chỉ là trên đời chúa ghét những thằng đàn ông như vậy .... cho nên mới cmt dài dòng như này
bạn nào là fan KT thì cứ ném đá thoải mái :) mình chuẩn bị sẵn rổ rá rầu ^^
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
mà chủ thớt ơi, sao các bình luận khác không coi được vậy? có gì hot sao ^^

Bình luận

xinh đẹp là 1 chuyện...còn tính cách con ng nữa ...bề ngoài ĐY cũng chẳng thua kém ai ...nếu yêu ng ta chỉ vì bề ngoài thì loại ng đó cũng không cần có đâu bạn ạ :)   Đăng lúc 27-2-2013 11:19 PM
mình cũng đang rất đợi có tin Trạch với Lí Dục Phân đây, chị này nghe nói phẫu thuật n càng ngày càng xinh át cả nữ chính trong Miss Rose  Đăng lúc 27-2-2013 06:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách