Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ
Thu gọn cột thông tin

Khi Người Lớn Cô Đơn (When An Adult Is Lonely) - Phạm Hồng Phước

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 4-3-2014 11:28:07 Từ di động | Xem tất
nhạc và lời rất hợp với lúctâm trạng
vừa buồn vừa da diết làm lòng mình lắng lại
càng nghe càng thấy đúng
đúng là cuộc sống bây giờ hối hả tấp nập quá nên đôi lúc thấy cô đơn giữa dòng người dòng đời
bài hát hay và ý nghĩa quá đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-3-2014 21:33:57 | Xem tất
Mỗi người đều sẽ lớn lên. Nhưng lớn lên không có nghĩa là sẽ vui lên mà sự cô đơn sẽ lớn dần lên.
Bài này viết rất đúng tâm trạng mình. Nhiều lúc một mình đi loanh quanh chỉ để nhìn mọi người, để thấy mình đang sống trong một xã hội chứ không phải là một mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-5-2015 22:41:45 | Xem tất
#team_nhà_quê bây giờ mới biết đến MV bài này Trước giờ toàn nghe mp3
Móa ơi sao MV nó hay dữ thế, sáng tạo dữ thế, đẹp dữ thế Thích cái kiểu lyrics xuất hiện trong mọi cảnh MV như này ghê
Hà Nội của bạn lên MV đẹp thiệc, đẹp từ quán trà đá đẹp đến cái xe bus đẹp từ cầu Long Biên đẹp tới  bưu điện Anh zai Hồng Phước của bạn cũng đẹp quá xá luông
Chưa kể sub bài của của V zone quá đẹp Em Vic TS chị ưng quá, phông chữ yêu hết xảy luôn trước giờ lúc nào cũng thích cách TS của Vic chả hiểu sao Chắc phải vía
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-8-2016 20:34:36 | Xem tất
"Thành phố bé thế thôi  mà tìm hoài chẳng được..."
Bài hát hay và ý nghĩa quá.
có lẽ chỉ những ai một mình ở thành phố đông đúc này mới có thể cảm nhận được hết nỗi buồn, nỗi cô đơn khi giữa đám đông mà vẫn thấy lạc lõng
Hình ảnh đẹp và sáng tạo quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-8-2016 22:11:39 Từ di động | Xem tất
Nhac nay nghe da diet lam.Pham Hong Phuoc nhe nhang ma de di vao long nguoi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2017 01:32:45 | Xem tất
mỗi khi nghe nhạc Phạm Hồng Phước, sẽ thấy buồn đến nao lòng. Cô đơn giữa phố xá, dòng người tấp nập ngược xuôi. Nhà bên cạnh bữa cơm đủ đầy, sao chỉ mình tôi lại ở nơi này một mình. Nhiều khi yếu lòng, chỉ muốn bỏ lại tất cả, trở về bên mẹ cha, để không còn buồn đau nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách