Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9179|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Khi Cha Tae Hyun của "1 ngày 2 đêm" xem "Running man" của Ki

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Diễn viên Cha Tae Hyun của "1 ngày 2 đêm" thú nhận rằng đôi khi anh xem "Running man" ( chương trình đối thủ của "1 ngày 2 đêm").

Vào ngày 22-2, trên chương trình ’Yoo Hee Yeol’s Sketchbook‘, Hong Kyung Min và Cha Tae Hyun xuất hiện với tư cách là "những người bạn thân cùng sinh năm rồng".

Trong chương trình, Hong Kyung Min được hỏi:" Cậu thường xem chương trình nào? "1N2D" của CTH hay "RM" của KJK". Anh đã trả lời rằng:" Đây không phải là sở thích của tôi, nhưng vì hôm nay chúng tôi ở KBS, nên tôi sẽ nói rằng tôi xem "1N2D"."

Sau đó, CTH nhận xét:"Nếu có ngôi sao hàng đầu tham gia RM,tôi sẽ xem. Vì dàn diễn viên của chúng tôi luôn luôn giống nhau."

Khi MC đề cập cập đến KJK-người đã trở nên nổi tiếng với những học sinh tiểu học, CTH đã nói:" Nó cũ rồi. Sau Jeon Woo Chi tôi đã trở nên nổi tiếng. NẾu tôi chỉ cho họ những phép thuật đạo giáo, thì họ sẽ thích thú! Tôi không thể giải thích sự thích thú của họ được" làm mọi người cười.

cre: http://www.allkpop.com/2013/02/w ... n-watch-running-man
vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-2-2013 23:38:16 | Chỉ xem của tác giả
chú Cha này bá đạo lắm luôn, mỗi lần chú xuất hiện là y như rằng Kookie lo ngay ngáy vì bao nhiêu bí mật thầm kín bị đem ra bỏ sĩ hết :))
Cha Hee Bin ơi là Cha Hee Bin =))))))

Bình luận

vợ lẽ Cha =)) Quên mất ổng là bạn thân JK luôn ý =))  Đăng lúc 24-2-2013 11:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-2-2013 23:59:40 | Chỉ xem của tác giả
tình bạn của Cha vs KJK nổi tiếng thì ai cũng biết rồi, nều không nhầm thì mình đã đọc được tin rằng CTH thích được làm thành viên của RM. Ôi mong ep VN quá!thak sub.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-2-2013 00:01:53 | Chỉ xem của tác giả
Vì họ là bạn bè thân thiết của nhau nên ủng hộ nhau là chuyện hết sức tự nhiên. Nhưng cũng không thể phủ nhận sức hấp dẫn ngày càng cao của Running Man được. Mọi người dân HQ nói chung và rất nhiều quốc gia trên thế giới cũng yêu thích Running Man mà. He he, 2D1N cũng rất tuyệt vời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-2-2013 00:27:16 | Chỉ xem của tác giả
bộ ba Jang Hyuk, Cha Tae Hyun và Kim Jong Kook có khá nhiều điểm tương đồng đấy chứ, Jang Hyuk bình thường đóng phim toàn nhân vật trùm sò, tự tin ngời ngời nhưng bên ngoài thể hiện lại rất hiền lành, nhút nhát, Cha thì yêu và kết hôn với mối tình đầu từ thời trung học, ở nhà còn bị mang tiếng "sợ vợ", Kook thì phụ nữ cũng là điểm yếu, hiền lành, chân thành, ga lăng và cũng có phần "nhát gái", đúng là cả ba chơi với nhau cũng rất có duyên=))

Bình luận

BẠn nói đúng thật bộ 3 sợ vợ  Đăng lúc 24-2-2013 11:28 AM
giờ mới biết 3 người này là bộ 3  Đăng lúc 24-2-2013 08:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-2-2013 01:20:23 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích chú Cha dã dã man ý, vừa lười kiểu buồn cười vừa đáng yêu.

mình bị phát cuồng vì bộ ba Cha Tae Hyun - Kim Jong Kook - Jang Hyuk luôn ý :xxxxxxx những người bạn siêu thân cùng sinh năm rồng.

Đùa chứ nói đến đây, chú KJK bao giờ mới lấy vợ cho bằng 2 anh kia đây.

Bình luận

ờ đúng r. Chú ý có chị vợ hơn chú ý 2 tuổi, có 2 đứa con r, chú CTH làm MC đám cưới, còn chú KJK hát trong đám cưới mà, mỗi 2 chú ý là ng nổi tiếng đc mời =)))   Đăng lúc 24-2-2013 01:27 AM
GGC
ủa JH có vợ hả, có phải chú này đóng IR2 ko pạn  Đăng lúc 24-2-2013 01:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-2-2013 08:20:36 | Chỉ xem của tác giả
thích chú Cha Tae Huyn dã man luôn
xem chừng chú có vẻ khá tự hào về Jeon woo chi
còn về tình bạn giữa chú vs Jongkook thì đã biết từ lâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-2-2013 08:30:44 | Chỉ xem của tác giả
chú này trả lời phỏng vấn cũng vui tính ghê luôn, Running Man cũng hay nhưng mình vẫn thich 1N2D hơn, 1n2D gần đây đã lấy lại phong độ hơn trước rồi^^
Cám ơn bạn đã dịch tin^^

Bình luận

mik cũng thik 2N1D hơn... lâu lâu mới xem RM  Đăng lúc 24-2-2013 06:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-2-2013 09:26:52 | Chỉ xem của tác giả
Lúc trước không thích bác Cha lắm nhưng từ khi xem 1n2d ngày càng thích hơn và nể bác vô cùng.
Bác vui vẻ thân thiện, lúc nào cũng cười điệu cười không lẫn với ai
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-2-2013 09:41:01 | Chỉ xem của tác giả
Đùa hôm qua vừa xem lại Family Outing ep 66 67 =)))))))))))
Thật không thể đỡ nổi với 3 ông rồng này mà =)))))))))

Mình yêu lão Cha nhiều lắm ế 8-} Bựa thì ôi thôi đừng ai mong = =))

Bình luận

biệt danh "vợ lẽ Cha" là từ tập 23, 24 mà chú ý là khách mời cơ b ak, xem 2 tập đấy cũng hay lắm  Đăng lúc 24-2-2013 11:58 PM
nghe bạn nói chắc h cũng bật FO lên coi 2 tập này qua^^, có phải biệt danh "vợ lẽ Cha" là từ tập này không vậy bạn?  Đăng lúc 24-2-2013 07:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách