Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: zalozky
Thu gọn cột thông tin

Khán giả của "We Got Married" kịch liệt phản đối quyết định để Oh Yeon

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-1-2013 19:39:11 | Xem tất
sao khán giả hàn quốc cứ thik làm wá mọi chuyện lên như zậy để làm gì chứ
dù gì thì công ty của ohyeon seo cũng đã lên tiếng phủ nhận rằng ko có việc seo và woo hẹn hò rùi còn gì
zậy tại sao còn ko cho người ta tham gia tiếp chưong trình chứ

Bình luận

tình bạn=))cứ mỗi lần có news là y như rằng mức độ tình cảm của OYS vs Jang Woo lại giảm đi 1 phần.khán giả sao mà tin đc nữa nên phản đối là đương nhiê   Đăng lúc 5-1-2013 09:45 PM
tại có quá nhiều news về chuyện này, lần đầu tiên thì là OYS xác nhận hẹn hò, lần thứ 2 thì nói là đang trong giai đoạn tìm hiểu, lần thứ 3 thì nói không thể trên   Đăng lúc 5-1-2013 09:43 PM
nhưng mình thấy đâu nhất thiết phải phản đối kịch liệt như zậy  Đăng lúc 5-1-2013 08:37 PM
trong chuyện này không những khán giả hàn phản đối mà hơn 90% khán giả quốc tế cũng phản đối luôn rùi  Đăng lúc 5-1-2013 08:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2013 19:47:18 | Xem tất
hơi bùn vs couple này, thật sự thì OYS cũng dễ thương và nếu ko có chuyện hẹn hò kia thì chắc sau WGM  chị  

ấy sẽ kiếm được kha khá fan , nhưng chỉ vì một chút hiểu lầm (?) mà giờ chị ấy đan góp nhặt cho mình 1 đống

anti-fan .mà cũng tội nghiệp LJ h là người trong cuộc nhưng cũng chẳng biết fair làm sao ............
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2013 20:10:22 | Xem tất
mặc dù rất thích Joon nhưng vẫn mong muốn cặp đôi này nên dời khỏi WGM
cá nhân mình ko thích chị này , về chuyện ầm ỹ kia,ai đúng sai mình không quan tâm
có điều là mọi chuyện khá ầm ỹ,nếu WGM tiếp tục mình cũng ko hình dung ra được 2 người này sẽ thế nào nữa
bơ đi coi như ko có chuyện gì xảy ra ? hay lại tiếp tục như bình thường và có khi chuyện này còn được lôi cả vào WGM nữa ...
đến giờ vẫn ko hình dung ra được tiếp theo thì sẽ thế nào ... biên kịch WGM sẽ có những chiêu trò gì để thay đổi tình hình ?
còn về phía Joon mình mong nó nghỉ ngơi,tập trung cho sợ nghiệp diễn xuất .và comeback với nhóm  ...
thực sự ko thích bất cứ bài báo nào liên quan đến chị kia lại lôi nó vào,dù tốt hay xấu ...thực sự ko thích một tý nào :Q
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2013 20:18:01 | Xem tất
haizzz, chỉ vì chị nì mà ảnh hưởng đến quá nhìu ng, MBC h chắc cũng điên cái đầu để khắc phục hậu quả cho chị nì, m k phải fans JoonSeo nhưng sau chiện nì tự nhiên độ iu thích đối với WGM of mình giảm còn 1/2, dĩ nhiên bít show is fake, nhưng m vẫn nghĩ rằng họ có dù k nhìu thì cũng ít tc dành cho đối phương, chứ mà như chị nì, tất cả đều là diễn thì thui thà coi fin còn sướng hơn, chứ coi show thực tế chi nữa.

mà k bít rating ep WGM chiều ni thế nào nhỉ, tăng or giảm đột biến j k ta.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2013 20:21:30 | Xem tất
đúng rồi ko cho đóng WGM là phải
mình cũng phản đối cặp này
hj vọng sau phản ứng từ fan MBC sẽ có quyết định chấm dứt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2013 20:41:33 | Xem tất
ôi cái vụ này. vẫn chưa chìm xuồng sao? thực sự mọi việc cũng khó giải quyết. mà nguyên nhân tất cả đều do bạn Oh gây ra, Woo chẳng bị ảnh hưởng gì nhiều (có chăng là mất điểm trong mắt các WooJung's fans thôi) còn Joon thì khác. mọi việc rõ ràng như thế mà họ còn nói là không hề hẹn hò thì cũng hơi bị khó tin. họ nghĩ khán giả là những đứa ngơ thì cũng hơi coi thường nhau đấy! nhưng biết làm thế nào, tốt nhất là đánh trống lảng đi để mọi việc im xuống, nếu không thì việc quay WGM bắt buộc phải dừng lại một cách nhạt nhẽo như đôi WooJung đã từng phải làm. nhưng nói rằng không hẹn hò thì sao? tiếp tục WGM thì sao? cũng trở nên nhạt nhẽo không kém vì có lẽ người ta không còn hào hứng để xem nhà đài bắt 2 ac diễn kịch ra làm sao khi biết hết từ đầu tới cuối đều là giả dối. Nói chung là, trong chuyện này Oh là tội đồ!!! :))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2013 20:50:20 | Xem tất
cố lên joonseo của tôi
các bạn không thích thì ĐỪNG xem , chỉ muốn nói thế thôi:)
dù thế nào mình vẫn là Joonseo shipper , nên sẽ luôn ủng hộ Joonseo
bây giờ chương trình nào chả có kịch bản , cái chính là xem để khiến bản thân vui vẻ chứ k phải mang tức tối đến . Các bạn cứ làm quá mọi chuyện lên thế cũng chẳng làm đc gì , chương trình ti vi thôi mà :)

Bình luận

ai ghét thì ghét...mình vẫn xem đầy đủ =)) kệ đi bạn ơi  Đăng lúc 7-1-2013 01:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2013 21:02:32 | Xem tất
Càng xem sự việc này tui càng thấy thương Joon
Tất cả có phải là vở kịch đc cái nhà xản xuất dựng lên hay ko?
Hay là sự vô tình của OYS
Tất cả hậu quả của việc này, ng vô tội nhất là Joon
Khoan hãy bàn đến tình cảm
Đầu tiên là công việc thui
Đầu tiên chị ấy công bố hẹn hò, nghĩa là chương trình phải dừng lại
Vậy là Joon mất show, mất 1 khoản thu, mất những CF có thể đến từ show này, mất 1 sự PR tốt cho hình ảnh và tên của của Joon nói riêng cũng như Mblaq nói chung.
Còn show vẫn tiếp tục, Joon sẽ ntn?
Vẫn tiếp tục như ko có gì để khán giả ném đá rằng show toàn diễn
Hay làm mặt giận hay những phản ứng khác
Joon làm j có quyền làm điều đó
Mà rút khỏi chương trình thì ko đc rồi
Ng ta đâu làm việc bằng tình cảm, mà là bằng những ràng buộc về pháp lý
Cuối cùng là một chuyện chẳng đến đâu tự dưng đổ cả lên đầu Joon
Sẽ như thế nào nếu ai đó vô tình bảo Joon bị cắm sừng
Cho tất cả sự hợp tác trước giờ giữa 2 ng là diễn đi
Nhưng mà bị phát hiện ra vậy có phải làm tổn thương đến lòng tự trọng không?
Một việc chẳng liên quan gì đến mình, mà mình chịu hậu quả nặng nề nhất!
Thật chua chát!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2013 21:02:49 | Xem tất
Qúa rõ ràng là lần này chẳng qua vì MBC cố đấm ăn xôi nên mới bày ra cái trò kia để cứu vãn WGM thôi. Vì nếu xác nhận JW và OYS hẹn hò thật thì chả khác nào MBC tự vả vào mặt mình rằng cái ct này hoàn toàn giả dối và   lừa gạt cảm xúc của ng xem bấy lâu nay, ảnh hưởng sẽ là toàn cục diện chứ k chỉ riêng cp này =.='

Nhưng mà lẽ ra nên tìm cách tốt hơn thì lại bắt chị gái kia nói 2 lời nên thành ra vầy :))

Bản thân mình cũng chẳng chấp nhận nổi chuyện lùm xùm to thế mà h lí giải vài ba câu xong bắt khán giả coi như chả có chuyện gì xảy ra. Lúc sáng đọc tin họ vẫn tiếp tục thì cũng dự rồi, cùng lắm chiếu hết phân cảnh đã quay trước rồi viện lí do lịch trình bận rộn để cho cp này out thôi, ko ngờ phản ứng của ng xem ở Hàn nhanh thế này :))

Tội th Joon, bận tối mặt xong tham gia dc cái show thì dính thị phi trên trời rơi xuống =;

Về nghỉ dưỡng cho khoẻ đi cưng, cb chiến đấu vs Iris 2 :X:X:X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-1-2013 21:30:32 | Xem tất
Mặc dù bây giờ không còn xem WGM nữa mà xem mấy cái news về OYS cũng cảm thấy khó chịu ~_~

Kiểu ji mà bảo hẹn hò rồi bây h lại bảo mối qan hệ tiền-hậu bối là như nào, MBC đang giễu khán giả ah @_@

btw, sau vụ này thì càng làm cho sự thất vọng và nghi ngờ của ng` xem về chương trình này ngày một tăng cao =))

riêng bản thân mình thì cũng đã suy sụp về WGM lâu lắm rồi.. :-j

Joon tốt nhất là rời khỏi lun chương trình này, catse thì ko biết bao nhiu mà chỉ tổ làm mệt não.. =;

hơn thế, chắc chắn Joon cũng ko mấy thích thú khi càng ngày càng nhìu người nhìn anh với con mắt thương hại vì bị cắm sừng đâu :-j
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách