Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 230|Trả lời: 0
Thu gọn cột thông tin

Khách mời đặc biệt IU góp giọng tại concert của Yoon Mi Rae

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 15-7-2018 21:34:32 | Xem tất |Chế độ đọc

Ngày 14/7 vừa rồi, Yoon Mi Rae đã tổ chức một đêm solo concert tại Jangchung Arena ở Seoul.
Sau rapper Dok2, IU cũng xuất hiện trong chiếc váy trắng tinh khôi. Nàng ca sĩ đã biểu diễn ca khúc "Friday", rất nhiều khán giả đã hát cùng cô.

IU tự giới thiệu mình như "một vị khách không ngờ tới tại concert của Yoon Mi Rae".

IU chia sẻ "Khi mình còn là tân binh, có một lần tiền bối Yoon Mi Rae đã đến giúp mình dưới tư cách khách mời đặc biệt. Hôm nay, mình đến đây vì cũng là fan của tiền bối. Cảm giác thật ngại ngùng khi mình đến một hip hop concert. Dù đã chuẩn bị vài kĩ năng trình diễn rồi nhưng Dok2 khuấy động không khí nhiệt tình quá nên mình có hơi bất ngờ. Dù sao mọi người cũng đã hát cùng để cổ vũ mình, mình thật sự rất biết ơn. Nếu mình có bài rap nào thì mình đã rap cho mọi người cùng nghe rồi."

Yoon Mi Rae hiện đang tổ chức concert vào ngày 14 - 15 tháng 7, đây là concert đầu tiên của cô trong suốt 12 năm sự nghiệp. Yoon Mi Rae dự định mời những khách mời như IU, Dok2Han Dong Geun nhằm tạo nên những sân khấu đặc biệt, đa dạng thể loại gồm hip hop, R&B, ballad và cả nhạc phim.

Gần đây, Yoon Mi Rae vừa cho ra mắt album phòng thu thứ 5 "Gemini 2" với bài chủ đề "You & Me" hợp tác cùng Junoflo.

Source: https://www.soompi.com/2018/07/1 ... talks-relationship/
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách