Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: edward.cullen
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Kevin Cheng - Trịnh Gia Dĩnh (鄭嘉穎)

[Lấy địa chỉ]
121#
Đăng lúc 28-11-2011 20:02:17 | Chỉ xem của tác giả

@ Baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

122#
Đăng lúc 28-11-2011 20:03:20 | Chỉ xem của tác giả

@ Baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

123#
Đăng lúc 28-11-2011 20:06:20 | Chỉ xem của tác giả

@ Baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

124#
Đăng lúc 29-11-2011 12:51:52 | Chỉ xem của tác giả
Koo gửi lúc 28-11-2011 20:06
@ Baidu

Cặp đôi ngày nào mè mình hâm mộ đây rùi
Tiếc lè 2 a chị đã chia tay .... Nhìn 2 a chị lúc này thịt là xứng đôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

125#
Đăng lúc 29-11-2011 12:56:22 | Chỉ xem của tác giả
thugianghn1 gửi lúc 23-10-2011 15:27
Anh này lần trước đóng Bằng chứng thép phải không Ed
giờ đóng Bộ Bộ
phim nào cũn ...

Kết anh trong vai Ivan ''Bằng chứng thép 2'' nhìn anh đẹp trai cực lun
Màn ảnh gỡ bom nhìn thịt lè manly Mình thấy KK hợp với phim hiện đại hơn , nhất là khi a để đinh ^^ đóng phim cỗ trang thì hơi bị dìm hàng tý ( Cung tâm kế xem tạo hình a mè mắc cười suốt thui)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

126#
Đăng lúc 29-11-2011 19:40:51 | Chỉ xem của tác giả
juliel0v3 gửi lúc 29-11-2011 12:56
Kết anh trong vai Ivan ''Bằng chứng thép 2'' nhìn anh đẹp trai cực lun
Màn ảnh g ...

Ừ đúng roài đó bạn, anh Kevin có nét đẹp hiện đại nên ko thích hợp với tạo hình cổ trang (cái nì do báo chí nói chứ hok phải mình nói đâu nha) Thấy đa số mọi người thik K trong BCT2 nhỉ, mình thì thik K từ bộ fim Tìm Lại Một Nữa. BẠn có tham gia bên forum DAN ko? Tin được các mem cập nhật thường xuyên. Mình thì thường vào cả 3 forum lun, DAN, Kst.net.vn và Kst.vn. Có gì vào những forum nì tham gia thảo luận nha,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

127#
Đăng lúc 29-11-2011 20:03:30 | Chỉ xem của tác giả
anhconuong gửi lúc 29-11-2011 19:40
Ừ đúng roài đó bạn, anh Kevin có nét đẹp hiện đại nên ko thích hợp với tạo hìn ...

Mình mới tham gia vào kst.net.vn lần đầu thui
^^ mình cũng rất thix anh trong phim
Tìm lại 1 nữa
Mới đầu phim tưởng a đóng vai ác chứ
Ai dzè a lại bị tù oan
Phim đóa coi rất hay Cả nhà mình ai cũng mê bộ đó
Mình cũng thix anh trong Thiết mã tầm kiều lém
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

128#
Đăng lúc 29-11-2011 20:22:38 | Chỉ xem của tác giả
Đặt cục gạch xây nhà cho KK nè Hì Hì
Hậu trường Nộ Hỏa Nhai Đầu II .Tên Tiếng Anh : Ghetto Justice II
Nguồn Weibo:

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

129#
Đăng lúc 30-11-2011 09:50:25 | Chỉ xem của tác giả
Trong fim Thiết Mã Tầm Kiều anh Kevin bị dìm hàng mặc dù đây là fim hay. Tớ đọc báo nói rằng K ko được lòng đạo diễn nên đất diễn của K bị cắt rất nhìu giống như "lót đường cho nam vai chính thứ Mã Quốc Minh". Nếu bạn chú ý kỹ thì đất diễn của K rất ít, ko có nét nổi bật như MQM
Mình có nhìu clip mún post ở thread này, nhưng khổ nổi mình post ko được. Bên DAN thì wen thuộc nên post được hết, còn bên đây ko có ai chỉ cho mình cách post, chỉ bít post hình thui

Bình luận

Cách post clip bạn đọc ở đây nhé http://www.kst.net.vn/thread/huong-dan-cach-up-video-clip-anh-5324-2-1.html  Đăng lúc 30-11-2011 09:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

130#
Đăng lúc 30-11-2011 09:52:44 | Chỉ xem của tác giả
TRỊNH GIA DĨNH VÀ HỒ HẠNH NHI ĐĂNG QUANG VUA VÀ NỮ HOÀNG TRUYỀN HÌNH
(bài dài nên chỉ dịch những đoạn có liên wan đến Kevin thui nha. Thông củm tại lười)

Kênh truyền hình Astro Wah Lai ở Malaysia đã tổ chức giải thưởng AOD 2011 vào ngày hôm qua. Chương trình sẽ được phát sóng vào 3/12 trên kênh AOD. Nam diễn viên xuất sắc nhất và nữ diễn viên xuất sắc nhất được trao cho Kevin Cheng và Myolie Wu. Tạ Thiên Hoa và Trần Pháp Lai được trao giải "cặp đôi truyền hình được yêu thik nhất" và Lê Diệu Tường chỉ có 1 giải trong top 15 nhân vật truyền hình được yêu thik.
Kết quả của các giải thưởng Astro TVB luôn rất gần với kết quả giải thưởng của TVB hàng năm. Tuy nhiên, năm ngoái Trần Hào và Xa Thi Mạn đã phá vỡ được truyền thống này cho giải thưởng Nam, Nữ diễn viên chính xuất sắc nhất. Năm nay, thật ko chắc chắn lắm, nó có thể là niềm vui hoặc nỗi buồn cho Trịnh Gia Dĩnh và Hồ Hạnh Nhi tại lễ trao giải kỷ niệm TVB.
Nhờ vào Ghetto Justice, Kevin đã đăng quang vua truyền hình của Astro, Kevin thẳng thắn nói:"có 1 vài người hỏi tôi, lấy được giải thưởng này cũng có nghĩa là tôi sẽ không nhận được giải thưởng của TVB (Thị Đế). Thực sự bây giờ tôi cảm thấy rất mâu thuẫn, liệu kế tiếp tôi có nhận được nó hay không?(khán giả bên dưới sân khấu cổ vũ ầm ĩ "Anh sẽ nhận được nó"). Bây giờ tôi cảm thấy tốt hơn, tôi cần phải tận dụng thời gian này và nói nhiều hơn bởi vì tôi sẽ không có quá nhiều cơ hội như vậy"

Source: Oriental Daily, On.cc (images)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách