Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: vietnam8x
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kaspersky Internet Security 2012 Version 12.0.0.374 + Key 91 days

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 31-10-2012 11:35:39 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ơi, bạn nói rõ hơn về cách giải nén file khóa được không? tại mình giải nén rồi chọn nút Browse… và tìm đến file Key nhưng nó không hiện lên. có phải lưu sau khi giải nén gì ko? Bạn chỉ giúp mình nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 31-10-2012 12:40:29 | Chỉ xem của tác giả
Wind.Green gửi lúc 31-10-2012 11:35
Bạn ơi, bạn nói rõ hơn về cách giải nén file khóa được không? tại mình giải nén r ...

Bạn àh, pass giải nén mềnh có đề cập đến ở bài post đầu tiên khi trả lời bạn rùi nhé, bạn lội lại tìm một chút nhé, cái thuốc của kaspersky ấy giải nen hai lần, lần đàu không cần pass, lần thứ 2 mới cần pass.
Cách tìm đến file key thì mềnh cũng viết rồi, hình như ở page 1 hay page 2 gì đấy bạn lội lai xem mềnh có hướng dẫn bằng hình ảnh rất chi tiết đấy
P/s: File key kis 2013 mềnh thử vài cái rùi toàn là 30 ngày thui ah, còn có cái có thể  bị block nữa, nên các bạn cứ cài đặt bản trial dùng gần hết hạn của trial thì hãng dùng các key trong file key ấy nhá.
Key kis 2013 mềnh sẽ cố gắng update thương xuyên cho các bạn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 1-11-2012 19:59:17 | Chỉ xem của tác giả
Bạn ơi, mình đã cài thành công, nhưng có cái này vẫn phải tham vấn bạn. Đó là phần Threats của mình là hình dấu chấm than màu vàng với chữ other, trên hình cái máy tính cũng là dấu chấm than màu vàng chứ không phải dấu tick như hình bạn up. Khi mình bấm vào đó, nó hiện ra hai Threats với hai chữ Fix, nhưng khi mình bấm vào Fix lại chẳng phản ứng gì. Thế là sao hả bạn? Mình phải làm gì để sửa được nó đây? Ngoài ra cho mình hỏi khi bạn sử dụng phần mềm này có gặp lỗi như là màn hình màu xanh da trời đậm với một đống chữ tiếng Anh nói về lỗi win gì đó và không thể vào máy bình thường không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 2-11-2012 10:17:50 | Chỉ xem của tác giả
update thuốc kaspersky đây bà con key này có thời hạn 150 ngày nhá
Key KIS 2013 thương hiệu [Mr.P]
Key KIS 2013 test lúc 8h00pm 31-10-2012 bới [Mr.P]
Link: https://rapidshare.com/files/5793809...t_160769D1.key (key 150 ngày)
Để key lâu block hơn, hy vọng mọi người không bật chế độ auto update, mà hãy update bằng tay như vậy sẽ trành trường hợp cùng update 1 lần => key ít bị block hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 2-11-2012 10:20:09 | Chỉ xem của tác giả
Wind.Green gửi lúc 1-11-2012 19:59
Bạn ơi, mình đã cài thành công, nhưng có cái này vẫn phải tham vấn bạn. Đó là ph ...

Bạn có thể úp cái hình lên để mềnh xem cho rõ không. Theo mềnh nghĩ là nó báo virus ở máy của bạn thui. Nhưng cứ để chắc chắn thì bạn cứ up hình lên để mềnh xem nó thế nào cái đã nhá. Có gì thì mềnh sẽ post lại cho bạn sau ok
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 2-11-2012 10:24:05 | Chỉ xem của tác giả
À, hình như mình đã khắc phục được cái đó rồi. Có cái này hơi ngoài lề một chút, nếu bạn có thời gian giúp mình giải quyết luôn nhé! Có một Folder mình ko tài nào xóa được là sao, dù nó trống không. À, khi mình muốn đổi key thì phải làm thế nào hả bạn?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 2-11-2012 10:33:09 | Chỉ xem của tác giả
Wind.Green gửi lúc 2-11-2012 10:24
À, hình như mình đã khắc phục được cái đó rồi. Có cái này hơi ngoài lề một ch ...

Bạn muốn đổi key thi trước hết phải ngắt mạng, sau đó làm lại theo các bước từ bước 2 đến bước 7 mềnh đã post ở page 3 đó là ok thui.
Còn vẫn đề xóa folder của bạn ấy thì bạn khởi động lại máy rùi xóa lại thử xem, nếu không được thì bạn phải dùng một phần mền để xóa nó, mềnh quên mất tên của phần mền này roài lát nữa mềnh post tên của phần mền này lại cho nhá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 2-11-2012 10:38:45 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn!
Thật lòng khi mình gửi lời cầu cứu lên đây cũng chẳng hi vọng có ai sẽ giúp mình, bởi đây là thế giới mạng mà không ai biết được ai là ai mà!
Nhưng bạn đã giúp mình rất nhiệt tình! Có lẽ với bạn chỉ là thực hiện trách nhiệm với bài viết của mình hay gì đó nhưng với mình lại thật sự rất có ý nghĩa. Chẳng biết phải nói sao nhưng mình thật sự thật sự rất quý mến, và cảm ơn bạn thật sự thật sự thật sự rất rất rất nhiều!
Luôn là bạn như vậy nhé!

Bình luận

:)  Đăng lúc 2-11-2012 10:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 2-11-2012 11:11:56 | Chỉ xem của tác giả
Wind.Green gửi lúc 2-11-2012 10:38
Cảm ơn bạn!
Thật lòng khi mình gửi lời cầu cứu lên đây cũng chẳng hi vọng có ai sẽ ...

Bạn có thể dùng phần mền Unlocker 1.9.1 để xóa cái folder đó đi
Đấy là link down của nó bạn vào đây rùi chọn phiên bản mới nhất của nó để down về nhá
http://www.filehippo.com/download_unlocker/
Bạn ấn vào link đấy nó sẽ ra như hình 1

bạn ấn vào như hình một mình khoanh đỏ ấy và đợi một lúc thì sẽ có được như hình hai thui

Sau khi down load phần mền về rui bạn cài đặt phần mền như bình thường rồi chạy phần mền và click chuột phải vào folder đó xong chọn unlocker, hiện ra của sổ chọn delete rồi ok là xong
Chúc bạn thành công nhá

Bình luận

Cảm ơn bạn! Mình xóa được rồi! Ngủ ngon!  Đăng lúc 4-11-2012 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 2-11-2012 11:44:01 | Chỉ xem của tác giả
mình dùng hay bị treo máy lắm vì cấu hình yếu à,có chỉnh được setting của phần mềm không bạn?

Bình luận

mền nên ko rõ về khoản này bạn thử hỏi cao thủ khác xem sao  Đăng lúc 2-11-2012 03:55 PM
nếu bạn hiểu về những gì bạn thay đổi thì hãng thay đổi không thì cứ để mặc định của phần mền thui, mềnh ko mấy khi thay đổi phần setting của phần  Đăng lúc 2-11-2012 03:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách