Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 21-2-2012 10:15:33 | Chỉ xem của tác giả

cre: baidu

Bình luận

Yêu ss SOra quá đi :X~~ ss đẹp quá :X~  Đăng lúc 4-3-2012 11:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 21-2-2012 10:20:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 21-2-2012 10:21:31 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

Đồng ý  Đăng lúc 30-3-2012 01:01 AM
mấy cái pic nè đẹp dữ dội  Đăng lúc 3-3-2012 02:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 21-2-2012 10:29:43 | Chỉ xem của tác giả
Strong Heart

Bình luận

Hình như đây là Strong Heart ep 84 bạn ạ. Nhưng mình tìm mãi cũng k thấy Vietsub của ep này. Rất hóng muốn xem ep này có SoRa, mà k có :(  Đăng lúc 24-2-2012 09:50 AM
có ai biết đây là SH ep bao nhiêu ko vậy, muốn xem quá mà tìm ko ra. :(  Đăng lúc 22-2-2012 01:32 AM
mình muốn xem vietsub strong heart của sora quá :((  Đăng lúc 22-2-2012 12:23 AM
mấy cái ảnh này nhìn sora xinh quá  Đăng lúc 21-2-2012 11:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 21-2-2012 10:31:22 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

UHm, đúng rùi, thích nhất là mấy cái đầm trắg và lúc sr cột tóc cao hoặc xõa tóc dài hoặc dợn sóng, đẹp mê hồn  Đăng lúc 30-3-2012 01:04 AM
Công nhận ss SOra hợp vs đồ màu trắng thật :X~ mặc mấy cái đầm trắng trông ss tinh khiết vô cùng :X~  Đăng lúc 4-3-2012 11:03 PM
Sora hợp với đồ màu trắng nhỉ,a già thích màu trắng lém.Teukso No 1  Đăng lúc 21-2-2012 03:33 PM
xinh đẹp dịu dàng quá đi mất :x  Đăng lúc 21-2-2012 01:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 21-2-2012 19:04:23 | Chỉ xem của tác giả
haizzzz vừa vào nhà DH2 thấy mấy bạn kêu ghét HS ghét cả Sora thật bực mình quá đi  X_X

nhg mà sợ mình mà cmt bây h chắc gây war mất, vào đây ngắm ảnh con bé tí cho đỡ bực mình rồi lát vào nói chiện văn minh với các bạn í sau chịp chịp... yêu thích 1 dv thật ko đơn giản, ko làm thế nào đỡ hộ cho em nó cảm thấy mình cứ vô dụng thế nào í :(

mong con bé kiên cường thể hiện diễn xuất thuyết phục cuối năm nhân được best actress j đó cho dân tình sáng mắt :))

teuk già ko tweet j ủng hộ em nó đi chứ !!! a làm cái giề mà bận rộn quên cả vợ con thía :-?

Bình luận

mình cũng đang muốn xả đây này...:-ss  Đăng lúc 21-2-2012 08:20 PM
bực tức j thì cứ vào đây mà xả hết đi b ah,sang bên đấy mà phản kháng ko khéo lại bị coi là gây war  Đăng lúc 21-2-2012 07:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 21-2-2012 19:23:47 | Chỉ xem của tác giả
Sora à,

Lần sau em chọn phim nào thì nhớ cẩn thận với biên kịch. Lần này vào vai Hye Sung nhận không ít chỉ trích. Lỗi đâu do em :( Mà là biên kịch đã làm nên nhân vật lộn xộn.

Thà cứ để như 6 tập đầu, có khi sẽ lại thấy một Sora mạnh mẽ, lạc quan. Mong là biên kịch đừng làm hỏng nhân vật của em nó. Hi vọng Hae Sung sẽ có nhiều đất diễn để thể hiện tài năng hơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 21-2-2012 20:26:41 | Chỉ xem của tác giả

đang bức xúc (thật sự thì cũng nguôi bớt rồi) nên mạn phép mọi người cho mình vào đây tâm tình (xả cơn nóng)

bên thread DH2 nhiều bạn bảo HS chẳng làm được gì cả, mọi thứ có được chỉ đều là nhờ may mắn...

trời đất, cái gì vậy, nói thiệt có thể là do mình cuồng quá nên bị lú rồi chứ từ đầu phim tới giờ mình không thấy con bé này may mắn tí gì cả...(may mắn phải như kiểu trúng số hoặc gặp nạn mà thoát chết thì mới gọi là may mắn chứ)

theo các bạn ấy thì đại khái HS may mắn theo 2 kiểu:

1/  Được 2 chàng trai quan tâm: okay, đối với các bạn motif nữ chính luôn giành đc sự ưu ái của cả nam chính và nam phụ là quá nhàm chán, nhưng mình thấy bình thường...có thể là do mình yêu HS quá nên thế, nhưng nói thật đã xem đc 6 tập DH2 rồi nhưng loveline với mình cùng chưa quan trọng bằng cái việc thực hiện giấc mơ và hoàn thiện bản thân của HS đâu...mình cũng đã nêu quan điểm của mình rồi, JB hay YJ đều đc, miễn là con bé thành công và hạnh phúc...
vào lại vấn đề chính, tại sao HS lại đc 2 chàng trai thích, tất cả đều xuất phát từ bản thân của 2 chàng trai đó (và cũng có thể là ý của biên kịch)...mình đồng ý là YJ đích thị có cảm tình với con bé, còn mối quan hệ JB - HS mình thấy chỉ như bạn bè thôi sao mà mọi người cứ ỏm tỏi lên...:-ss
cái con bé HS ngốc nghếch đó hiện giờ lo cho bản thân còn chưa xong nữa lấy gì yêu đương, bây giờ cái quan trọng là tìm lại bản thân đi đã rồi yêu gì ấy tính sau...:-ss
loveline trong DH2 ấy, thật sự là gia vị, vì giấc mơ của tụi nó mới chính mà...nhiều bạn trong thread cũng quan trọng couple này nọ quá mà quên mất tiêu luôn giấc mơ của tụi nó...:-<

2/ Được mọi người yêu mến, có tất cả mọi thứ (nhiều bạn còn nói hiện giờ Rian đánh mất tất cả): tự nhiên khi không người ta lại đi yêu quí 1 người khác 1 cách vô cớ à? chính cái cách HS đối xử với mọi người mới chính là nguyên nhân của "sự may mắn" đó, âu cũng là quan hệ nhân quả thôi mà...
mình cũng chẳng hiểu HS có tất cả mọi thứ là thế nào: hiện giờ không phải con bé đã rời khỏi trường Kirin và về nhà rồi sao, có tất cả là có cái gì...nó chẳng học ở Kirin nữa, nhưng khi nghe Ryan hát Hello To Myself trên radio thì vui mừng tới độ thẫn thờ, thử hỏi có mấy ai nghe người khác hát bài hát của mình dưới danh nghĩa là do người khác sáng tác thì có buồn không?
*nói thật là lan man quá hết hiểu bản thân nói gì rồi*

Ryan đánh mất tất cả? chẳng ai lấy mất của con bé thứ gì cả, chỉ vì cái cách con bé đối xử với bạn bè không hề đẹp chút nào đâu...mình không quan tâm quá khứ có gì, nhưng JB cũng hết lòng lo lắng cho con bé, vậy mà nó nói câu nào là xát muối câu đó vào trái tim thằng bé, tim bằng máu bằng thịt chứ có phải bằng sắt bằng thép đâu mà không đau?
rồi cách nó đối với bạn cùng phòng trong những tập đầu nữa, lúc nào cũng cáu bẳn nói chuyện đôm đốp vào lỗ tai...
mình đồng ý là con bé cũng có điểm tốt trong cách ứng xử (như cái hôm mọi người tổ chức sinh nhật cho nó ấy), nhưng chẳng nhẽ sống ở đời phải đợi người khác đối tốt với mình rồi mình mới đối tốt lại à? lúc nào cũng đóng kín tâm hồn mình chỉ khiến mọi người xung quanh thêm mệt mỏi mà thôi...

xong vấn đề may mắn rồi nha, xả xong mà lòng vẫn nặng trịch...

mình đọc đâu đó nói rằng bản thân nhân vật Shin Haesung là 1 cô gái đang trong quá trình tìm kiếm và hoàn thành giấc mơ của mình, biết mình muốn gì và cần gì, chứ không phải bản thân con bé là 1 thiên tài về âm nhạc đâu...mình cảm thấy rất đúng và mình rất ủng hộ cho tuýp nhân vật này, từ từ thì khoai mới nhừ chứ nhỉ? ^^
tại sao định nghĩa về nhân vật thế này mà mọi người cứ hiểu sai bảo là nhân vật chính mà không có tài cán gì hết vậy? không hiểu nổi không hiểu nổi...:-ss

Bình luận

Hay quá, ủng hộ SR, ủng hộ HS và ủng hộ lun những con người iu SR ^^ !!  Đăng lúc 30-3-2012 01:10 AM
Totally Agree!  Đăng lúc 5-3-2012 03:30 PM
bọn mình hiểu mà ^^  Đăng lúc 22-2-2012 12:25 AM
@HIRO: em muốn đăng bên DH2 nhưng mà nghĩ đăng rồi cũng bị trôi à nên đem qua đây cho nó đông vui nhà cửa...=)) cám ơn chị đã khen...:">  Đăng lúc 21-2-2012 10:18 PM
Nói hay lắm em.  Đăng lúc 21-2-2012 10:10 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
phuongminh.122 + 5 Chút mọn gọi là động viên ^^ Hy v.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 21-2-2012 20:27:49 | Chỉ xem của tác giả
G rừ...Thật bực mình khi đọc mấy comt bên DH2 chê con bé HS, chẳng nhẽ mình lại đi cãi nhau với mấy fan của Ry ah? .Nói thật mình chẳng ngán cãi nhau đâu nhưng chỉ sợ mình dùng từ ko hợp lý (con, chúng nó...) sẽ bị trừ điểm rate thui... (đang phấn đấu 40đ mà   )
Mình là fan của Sora từ sau WGM thấy con bé tính nết hiền mà bị nhìu elf kì thị wa nên mình càng quý con bé hơn.
Mình sẽ thường xuyên ghé để thread đông vui nhé...hehe

Bình luận

bạn littleflame cũng là fan thằng sói mất nết như mình hả...=)) yeah yeah Sora muôn năm...:x  Đăng lúc 21-2-2012 10:17 PM
mình cũng là ELF nè mà đã đổi ava từ mặt thằng Sói sang ủng hộ Sora đó =))  Đăng lúc 21-2-2012 09:33 PM
mình ELF chánh gốc đây mà đâu có ghét Sora tí ti gì đâu nào...:D  Đăng lúc 21-2-2012 08:48 PM
ELF có kì thị Sora lắm đâu bạn :( Ngày càng quý Sora hơn mà :-"  Đăng lúc 21-2-2012 08:47 PM
bên đấy đông lắm, ko lại đk ,thui thì cứ khi nào có chuyện j về HS-Sora thì vào đây cho đông vui b ah  Đăng lúc 21-2-2012 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 21-2-2012 20:43:36 | Chỉ xem của tác giả
Gavn2310 gửi lúc 21-2-2012 19:23
Sora à,

Lần sau em chọn phim nào thì nhớ cẩn thận với biên kịch. Lần này vào vai Hye  ...

Chị à, ko chỉ Sora cần cẩn thận, diễn viên nào chẳng vậy, lúc nhận kịch bản chẳng tính toán chuyện ratings, drama là vậy mà. Tên tuổi nổi tiếng như Jung Woo Sung, Lee Na Young, 2 cái tên tuyệt vời của movie chẳng phải khi quay về drama cũng đến nản với biên kịch sao, khổ sở đủ đường. Nên giờ Sora bị thế này em nghĩ là chuyện không tránh khỏi, đời người diễn viên cũng phải gặp vài lần mới vỡ ra được :)) có khi vỡ ra bây giờ còn tốt hơn, sau này nổi tiếng mà gặp vụ này chắc hot news "comeback thất bại", "diễn xuất nghèo nàn" bla bla :))
Vì thế nên diễn viên movie mà đi đóng drama khá thiệt thòi, họ cứ ở movie đi cho lành, như Sora cứ 1 năm đóng 1, 2 cái movie còn hơn. Cái lối làm việc của drama Hàn vốn từ lâu là không thể chấp nhận. Gặp biên kịch tốt còn đỡ, biên kịch chán thì cũng phải đâm lao theo lao. Nhưng cũng có những biên kịch kén người xem, mà kén thì ratings thấp, coi như phim đi tong, chỉ là cái bóng mập mờ giữa 1 rừng drama Hàn.
Kang Dong Won, Song Kang Ho có bao giờ thấy họ đóng drama đâu, nhưng chẳng ai bảo họ đóng kém. Nhưng giờ mà back về drama có khi lại bị suy sụp cũng nên =)) Làm nghệ thuật mà cứ phải đắn đo ý kiến của dư luận thì khó mà toàn tâm toàn ý, chứ chưa kể đụng phải mấy idol :)) Vậy nên em support Sora cứ đóng movie đi chứ em ngày càng nản drama Hàn rồi, ko sến súa thì tình sướt mướt, xem phim mà cứ chú ý mấy couple thật nản ^^ Còn về bộ phim này thì Sora đóng tốt, em chẳng chê chỗ nào cả, và DH2 may mắn có Sora đóng HS ^^

Bình luận

Mong mau mau đc xem film mới của SR  Đăng lúc 30-3-2012 01:16 AM
Đúng vậy, k hiểu nổi mấy ng chê SR diễn dở, j mà thê thảm hơn bản gốc... Mình thấy mấy film của SR mỗi phim 1 nét nhưng vẫn rất hấp dẫn mà....  Đăng lúc 30-3-2012 01:16 AM
commen hay quá bạn  Đăng lúc 3-3-2012 02:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách