Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
4011#
Đăng lúc 24-9-2014 20:26:08 | Chỉ xem của tác giả

FB Korea Award
hình ảnh đề cử giải thưởngKorea Award  2014
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4012#
Đăng lúc 24-9-2014 20:35:10 | Chỉ xem của tác giả

cr: naver

Thêm hình ảnh dàn cats  " Misaeng " trên tạp chí tháng 10
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4013#
Đăng lúc 25-9-2014 11:29:35 | Chỉ xem của tác giả

cre: naver
Dàn cast " Misaeng "  chụp hình cho tạp chí tháng 10
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4014#
Đăng lúc 25-9-2014 11:32:34 | Chỉ xem của tác giả

Bang Bang mùa thu 2014
Gái đẹp với zai xinh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4015#
Đăng lúc 25-9-2014 12:20:04 | Chỉ xem của tác giả

http://m.news.naver.com/read.nhn ... &aid=0000396066

Cái news 25.09.2014 về chuyện Gái sẽ làm MC đêm trao giải
Toàn tiếng HQ thì em chịu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4016#
Đăng lúc 25-9-2014 12:42:58 | Chỉ xem của tác giả

thêm ảnh nàng Ra trong Misaeng nè

cr: fbook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4017#
Đăng lúc 25-9-2014 18:09:44 | Chỉ xem của tác giả
Kang Sora và Oh Sang Jin xác nhận làm MC Lễ trao giải Korea Drama Awards 2014

Vào ngày 25.9, Will Entertainment - công ty quản lý của nữ diễn viên Kang Sora đã chính thức xác nhận "Kang So Ra đã được bổ nhiệm làm MC cho Lễ trao giải  Korea Drama Awards 2014. Lễ trao giải thường niên lần thứ 7  sẽ được tổ chức ở Jinju, Gyeongsangnamdo vào ngày 01 tháng 10 nhằm vinh danh các bộ phim truyền hình xuất sắc của 3 đài truyền hình lớn và đài truyền hình cáp trong năm vừa qua.

Kang So Ra chia sẻ: "Em thực sự biết ơn vì  đã được ban tổ chức trao cơ hội tuyệt vời này. Mặc dù đây là lần thứ hai đảm nhận vai trò MC cho một buổi lễ trao giải, nhưng em vẫn cảm thấy hồi hộp và lo lắng. Vì đây là sự kiện có ý nghĩa quan trọng, em sẽ cố gắng để làm tốt nhất vai trò của mình, hãy tiếp thêm sức mạnh cho em nhé!
Trước đó, sau khi nhận được lời mời, nam diễn viên Oh Sang Jin cũng chính thức xác nhận làm MC cho lễ trao giải năm nay.

Ngoài ra, Kang So Ra đang là nữ diễn viên chính trong bộ phim  truyền hình sắp tới của tvN Miseng , sẽ ra mắt vào ngày 17.10 tới.

Cr: nate
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4018#
Đăng lúc 26-9-2014 14:25:36 | Chỉ xem của tác giả
Phỏng vấn dàn cast "  Misaeng" trên cosmopolitan tháng 10 .2014

Kang Sora  : Thiên đường của sự tò mò

PV: Để hiểu các nghiệp vụ của một bác sĩ  trong vai diễn trước đây của bạn  cho phim 'Doctor Stranger ", tôi nghe nói rằng bạn đã đi thực tế quan sát một số ca phẫu thuật vàthậm chí bạn đã tham gia vào đội giải phẫu  rất tốt. Vì vậy, lần này, tôi nghe nói rằng bạn thực sự đã tình nguyện để  bản thân mình  là một nhân viên thực tập tại một công ty thương mại để có được  sự hiểu biết tốt hơn về nhân vật của bạn trong 'Misaeng. Bạn thực hiện nó như thế nào để trải nghiệm được trong  môi trường công ty kinh doanh ?

Kang Sora: Em  ở tại văn phòng trong khoảng 3 ngày và  ngồi đó quan sát một cách lơ đãng. Em  đã suy nghĩ  đến việc cùng  đi ăn trưa với nhau và có công ty phải  ăn tối như một phần của công việc  .. Em đã hoàn toàn ngạc nhiên bởi điều đó. Từ nền văn hóa  công sở đến việc bàn giao  thẻ kinh doanh và đi làm một công việc thường xuyên tại cùng một thời điểm cố định mỗi ngày, chỉ cần mỗi một việc duy nhất như thế là đã rất mới mẻ đối với em

PV: Bạn  có bất kỳ khó khăn nào nhất  trong tất cả ?
Kang Sora: Đáng ngạc nhiên là điều khó khăn nhất đối với em  là ngồi yên. Em cảm  thấy nó khó khăn hơn nhiều và khó chịu khi  không có gì để  làm và  nếu không có ai nói với em phải làm gì chứ không phải là lúc  bận rộn làm một cái gì đó.

PV: Đúng rồi. Thời gian khó khăn nhất khi tôi là một nhân viên mới bản thân mình cũng như vậy  Khi tôi chỉ ngồi yên, không biết những gì tôi  phải làm. Nếu chính bạn là một nhân viên văn phòng bình thường  như  những loại nhân vật (nhân viên văn phòng) bạn sẽ như thế nào?
Kang Sora: Trước hết em nghĩ rằng mình sẽ không thể làm công việc mà chỉ cần ngồi đó và làm việc. Em nghĩ  mình  sẽ cần phải chạy đi  đâu đó  cho công việc bên ngoài một chút  , đi xung quanh để làm một số  việc như bán hàng và làm những điều như vậy mới giống em phải không? Trong mọi trường hợp  em  sẽ không thể là một người ngồi và làm việc tại một văn phòng cả ngày.

Phóng viên: Tôi đã phần nào  ấn tượng bởi  sự không ngừng tỏa sáng của bạn và cách bạn luôn luôn muốn khám phá những điều mới ngay khi bạn bước vào việc chụp ảnh. Bạn đã từng nghe rất nhiều từ những người khác nói rằng bạn là người rất  “ cương quyết”
Kang Sora: Em có rất nhiều sự tò mò. Nó sẽ  tốt cho em hơn nếu  chỉ  ngồi yên. Haha may mắn là nghề nghiệp của em là một nữ diễn viên là loại công việc có thể sẽ không mang đến cho em sự  dễ dàng. Điều duy nhất mà có thể mang đến cho em  ngoài thực tế mà  em sẽ luôn luôn được trải nghiệm  những thách thức mới (với vai trò mới) cho mỗi dự án khác nhau khi làm việc

PV: Cho phép nói  về Ahn Yeong-Tôi cảm thấy có vẻ như  bị thu hút đối với Jang Geu Rae  người không có nhiều thông số tốt và trình độ chuyên môn . Bạn cảm thấy thế nào về điều đó ?
Kang Sora: Về điều này em không nghĩ rằng thông  số là quan trọng. Không phải là những thứ như nhưng chúng ta thấy  là tâm đầu ý hợp với nhau là quan trọng hơn nhiều so với trình độ chuyên môn  hoắc là một người nào đó có nhiều tiên hơn sao ? Vấn đề ở đây là, hoặc là  mình hoặc người khác sẽ  bị cách chức  hoặc bị xem là  vô dụng hay thậm chí là bị ảnh hưởng với một vài  tình huống vô nghĩa  bởi các thế lực nào đó . Nếu điều đó xảy ra, mọi thứ sẽ trở nên khó khăn cho cả hai chúng em phải không?

PV: Bạn  có hài lòng với chính mình bây giờ
Kang Sora: Em khá  hài lòng với bản thân mình cho tới  ngày hôm nay. Nếu  có cơ hội để trao đổi bản thân mình với người khác em không nghĩ  mình  sẽ làm điều đó. Em nghĩ  tất cả những gì đang xảy ra bây giờ sẽ có trật tự của nó . Mặc dù điều xấu có  xảy ra bạn cần có một chút tự tin mạnh mẽ  để vượt qua nó ? Trước đây vì niềm tự hào của bản thân  em đã từng nghĩ  mạnh mẽ có nghĩa là  không nên than vãn trước mặt người khác. Nhưng bây giờ, khi em đã  có một khoảng thời gian khó khăn em  sẽ nói chuyện thẳng thắn về điều đó và tìm kiếm sự ủng hộ và em  nghĩ mình đã học được những  cách  làm thế nào để giải thoát  bản thân mình ra khỏi  đau khổ / rắc rối. "

Source: http://twitpic.com/ec18c1
** Translate by: Hiedi/@nhb19
Vtrans by me

Haha thế để vào vai Gái công sở thì là chị đã  tới cty của người ta ngồi mơ mộng hết 3 ngày luôn đấy à

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4019#
Đăng lúc 26-9-2014 20:17:49 | Chỉ xem của tác giả

cre: Naver
up lại cái gifcute
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

4020#
Đăng lúc 26-9-2014 22:13:33 | Chỉ xem của tác giả

cre: FB Misaeng
Trả lời