Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-8-2020 14:21:14 | Xem tất
Tóm tắt sự kiện: 2h chiều ngày 17/8, Sora đăng thư tay gửi fan Hàn thông báo kết hôn. Khoảng một tiếng sau, công ty đưa ra thông báo xác nhận.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2020 14:29:59 | Xem tất
Sau thông tin kết đám cưới, công chúng chúc mừng và quan tâm dành sự đặc biệt tới danh tính chú rể. Những tin đồn, bài viết về chú rể tràn ngập trên mạng. Công ty quản lý trả lời: Bởi vì chú rể không phải người nổi tiếng nên chúng tôi không thể xác nhận thông tin, đây là vấn đề cá nhân của diễn viên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2020 14:31:52 | Xem tất
Trước câu hỏi “bác sĩ bảo cưới”, công ty lập tức phủ nhận. Cả hai kết hôn trên cơ sở tình yêu, sự quan tâm, thấu hiểu dành cho nhau.

Đài SBS cũng phát lại đoạn phỏng vấn khi Kang Sora tham gia quảng bá phim Ugly Alert (Khoảnh khắc hạnh phúc). Vào thời điểm đó, Kang So Ra đã nói về hình mẫu lý tưởng của mình: "Một người chu đáo và thấu hiểu nhau dù không cần nói nhiều. Một tình yêu giữa hai người bạn (tri kỉ). Một người đàn ông có vẻ ngoài mạnh mẽ và trông tuyệt vời khi làm việc".
Bởi vì Sora đã viết thư tay thông báo tin đám cưới với fan Hàn đầu tiên nên các bạn ấy mở chương trình viết thư tay gửi lời chúc mừng đám cưới. Các bạn viết thư tay, chụp hình lại bằng điện thoại hoặc scan gửi về địa chỉ [email protected]. Hoặc các bạn có thể gửi về page, mình sẽ chuyển tới fan Hàn.

Phản ứng của Knet ngày 17/8 khi thông tin kết hôn được công bố.
1. Tuyệt cú mèo huhuhu
2. Chúc mừng, chúc mừng, hạnh phúc nhé !!!
3. Trời, đỉnh của chóp, cung hỉ !!!
4. wow, chị ơi, kết hôn rồi thì vẫn đóng thật nhiều phim nhé, chúc mừng !!!
5. Cô ấy thật ngầu
6. wow, xiềng ghê, có vẻ chị đã gặp người tốt. Chị ơi, chúc mừng!!!
7. hả…chị nhanh quá…chúc mừng
8. hả…ngất trên cành quất…chị ơi…chúc mừng…huhuhuhu làm ơn quảng bá thật nhiều
9 Chị yêu phải thật hạnh phúc đó
Source: the qoo.net
Engtrans: pan-choa

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2020 14:35:45 | Xem tất
vậy là Sora sắp lên xe bông thật rồi. đầu tiên là cảm vui mừng sau đó tiếc nuối thì Sora đi lấy chồng sớm quá, chưa đóng nhiều phim, chưa được ship được nhiều.
Nhưng hạnh phúc của Sora là quan trọng nhất. Sora phải thật hạnh phúc bên anh bác sĩ nhé. Mong Sora luôn yêu và được yêu như Na Do Hee, như nhân vật mà tui mê nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-8-2020 20:32:47 | Xem tất
pinwoo gửi lúc 20-8-2020 02:35 PM
vậy là Sora sắp lên xe bông thật rồi. đầu tiên là cảm vui mừng sau đó tiếc nuối th ...

Ôi bao nhiêu lâu rồii em mới vào lại đây
Đăng nhập mỏi tay luôn mới vào được
Nhớ như mới hôm nào nay gái sắp kết hôn rồi
chưa thực sự ship điên cuồng với anh diễn viên nào hết nên chưa hiểu cảm giác chìm xuồng nó như thế nào
Thấy mừng cho gái , cuộc đời như mơ Warm and Cozy
Lấy chồng bác sĩ , còn là giám đóc bệnh viện còn đẹp zai nữa chứ ,
hẹn hò ,  kết hôn .y như phim ngôn tình haha

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2020 19:04:17 | Xem tất
GalaxyS5 gửi lúc 21-8-2020 08:32 PM
...

Chương trình ngày 24/8, đài A Channel đã bật mí những thông tin về chồng sắp cưới của Sora.
Anh ấy là một người đàn ông đẹp trai và giàu sang cuối độ tuổi 30. Từng làm viện trưởng nhiều viện đông y và hiện tại mở bệnh viện riêng. Sở hữu làn da trắng, lông mi dày, dáng người gầy, thật sự là một mỹ nam.
Là người đàn ông gương mẫu được nuôi dạy tốt trong gia đình giàu có nên ngoại hình toát lên vẻ ưu nhã.
Mọi người cho rằng Sora có một sự lựa chọn tốt.
https://youtu.be/fxK7r8CHBl8?t=385
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2020 19:06:42 | Xem tất
GalaxyS5 gửi lúc 21-8-2020 08:32 PM
...

thread thành lập bao nhiêu năm
bao nhiêu là mem xây dựng nên, giờ tứ tán mỗi người một nơi
nghe tin Sora cưới chắc mọi người cũng vui lắm dù có chút tiếc nuối
vậy là cuối cùng cô gái đã tìm được người yêu và được yêu
mong gái mãi hạnh phúc
xem cái avatar của ss cũng tưởng tượng Sora như vậy ngoài đời hihi

Bình luận

chồng làm giờ hành chính, cuối tuần nghỉ. sướng nhất trần đời rồi  Đăng lúc 26-8-2020 04:45 PM
nghe nguyên nhóm MC kênh A nói về chú rể : đẹp trai , khí chất tao nhã ,nhà giàu, nha đình danh giá, bác sĩ tay nghề giỏi, nhân cách tốt ...cực phẩm  Đăng lúc 25-8-2020 09:01 PM
Sora sướng nhất luôn , giờ có chồng bác sĩ soái ca quan tâm chăm sóc rồi , khỏi lo lủi thủi 1 mình chơi với mấy em cún nữa rồi  Đăng lúc 25-8-2020 08:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách