Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 22-1-2019 13:28:58 | Xem tất

cre naver
TẠP CHÍ Marieclaire THÁNG 2 NĂM 2019
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-1-2019 13:31:24 | Xem tất

cre naver
Đại diện thương hiệu thời trang golf FANTOM 2019
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-2-2019 10:24:47 | Xem tất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-2-2019 18:06:56 | Xem tất

18.02.2019
cre naver
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-2-2019 18:07:56 | Xem tất

18.02.2019
cre naver
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-11-2019 08:45:14 | Xem tất
Lâu lắm không thấy ẻm đóng phim gì nhỉ? Toàn thấy video quảng cáo với ảnh như đi du lịch vậy. Mong chờ em một bộ phim mà lâu quá. Hic hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2020 14:15:56 | Xem tất
[Thư tay Sora viết để thông báo tin kết hôn đến người hâm mộ]
Xin chào, mình là Kang So Ra đây
Cũng đã lâu lắm rồi mình mới gửi lời chào đến các thành viên trong gia đình Bling Bling. Mình đã suy nghĩ rất nhiều về việc phải thông báo cho các bạn như thế nào, dù khá run khi viết những dòng này nhưng mình đã lấy hết dũng khí để tự truyền đạt đến các bạn, những người mình muốn được cho biết thông tin này đầu tiên.
Đã 11 năm kể từ ngày mình debut rồi. Mình luôn cảm thấy biết ơn sâu sắc vì chặng đường đó luôn có các bạn cùng ở bên chia sẻ niềm vui và dành lời chúc cho mình. Nhờ vào sự cổ vũ của các bạn trong suốt 11 năm qua mà mình mới có thể đi đến ngày hôm nay. Chân thành cảm ơn các bạn đã luôn ở bên cạnh mình một cách vững chắc như vậy.
Gửi các Bling Bling luôn xem mình như cô em gái ruột trong nhà, như bạn bè, người thân, chị gái. Mình, Kang So Ra sẽ kết hôn vào cuối tháng 8 này.
Có thể các bạn sẽ rất bất ngờ vì thông tin đột ngột này nhưng mình đã gặp được một người tốt mà mình muốn cùng trải qua khoảng thời gian sau này. Đây là một thông tin tốt đẹp mà mình muốn gửi đến các bạn.
Với những người luôn tin tưởng và ủng hộ, mình sẽ nỗ lực hơn nữa với tư cách một diễn viên và sống một cuộc hôn nhân hạnh phúc. Mình sẽ mang đến nhiều hình ảnh đa dạng mới, mình vô cùng biết ơn nếu sau này các bạn cũng sẽ tiếp tục theo dõi hành trình đó cùng mình.
Mặc dù mọi người đang phải trải qua khoảng thời gian khó khăn và vất vả nhưng mình hy vọng tất cả các bạn đều mạnh khỏe. Cảm ơn các bạn đã đọc hết những dòng này.
Trân trọng, Kang So Ra

Trans: Lee@KangSoraVN
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2020 14:16:52 | Xem tất
[Thông báo chính thức từ phía công ty]
"Xin chào các bạn, Plum Actors đây!
Chúng tôi đang thông báo một số tin tức liên quan đến nữ diễn viên Kang Sora.
Nữ diễn viên Kang Sora của Plum Actors chúng tôi và bạn trai lớn tuổi ngoài ngành, không phải là người nổi tiếng đã quyết định về chung một nhà. Họ đi đến cuộc hôn nhân này dựa trên sự tin tưởng và tình yêu dành cho nhau.
Ban đầu, đám cưới được lên kế hoạch vào ngày 29/08, nhưng buổi lễ đã bị hủy bỏ do tình hình COVID-19 lại trở nên tồi tệ hơn. Theo đó, hôn sự sẽ được thay thế bằng một bữa tiệc nhỏ giữa cặp đôi và hai bên thông qua.
Vì chú rể không phải là người nổi tiếng và gia đình của mỗi bên, mọi thông tin chi tiết sẽ được giữ kín, vì vậy chúng tôi mong các phóng viên thông cảm
Kang Sora sẽ tiếp tục chào đón tất cả các bạn với tư cách là một nữ diễn viên với những dự án và hoạt động tốt trong tương lai.
Xin gửi gắm lời ủng hộ và chúc phúc đến Kang Sora, nữ ngôi sao đang chuẩn bị bắt đầu một khởi đầu mới trong cuộc đời của mình.
Xin chân thành cảm ơn các bạn".

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2020 14:17:42 | Xem tất
[Người chồng tương lai của diễn viên Kang Sora là một bác sĩ Đông y ở độ tuổi cuối 30]
Theo kết quả thu thập tin tức của TV Daily, chú rể của Kang Sora là một bác sĩ Đông y ở độ tuổi cuối 30. Nhiều viện trưởng viện y học Hàn Quốc đã xác nhận rằng hiện tại anh đang điều hành một bệnh viện y học tại tỉnh Gyeonggi.
Một người quen của chú rể tương lai cho biết: "Hai người bí mật hẹn hò nên nhiều người có vẻ ngạc nhiên trước tin kết hôn lần này. Chú rể tương lai có ngoại hình đẹp nên rất nổi bật, anh ấy đã gặp một cô gái tốt bụng"
Chồng tương lai của Kang Sora là một bác sĩ có năng lực đã tích lũy kinh nghiệm ở nhiều phương diện. Anh ấy luôn là một viện trưởng tốt bụng và tử tế với bệnh nhân. Là con của gia đình giàu có, là một người có tính cách ôn hòa.
Ngày 17/8, Kang So Ra đã trở thành chủ đề nóng khi thông báo thông tin kết hôn qua thư tay trên fancafe.
Cô bày tỏ tình cảm với chồng sắp cưới của mình: "Gửi các bạn những người đã coi mình như em ruột, như bạn bè, chị gái. Mình, Kang So Ra sẽ kết hôn vào cuối tháng 8 này. Mình đã gặp được một người bạn trai tốt muốn cùng chia sẻ cuộc sống trong tương lai. Mình muốn gửi đến các bạn tin tốt này".
Công ty quản lý của Kang So Ra, Plum Actor cũng đã thông báo tin tức kết hôn và giới thiệu chú rể tương lai của nữ diên viên là "người không nổi tiếng".
Lễ cưới dự kiến sẽ diễn ra vào ngày 29, nhưng gần đây đã bị hủy do số người mắc bệnh nhiễm virus coronavirus mới (corona 19) tăng vọt. Thay vào đó, nó đã được thay thế bằng một buổi tiệc đơn giản chỉ có sự tham dự của hai bên gia đình
Link báo: http://tvdaily.asiae.co.kr/read. ... 1Be3283slcAkMH-IleA
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-8-2020 14:18:46 | Xem tất
Tóm tắt sự kiện: 2h chiều ngày 17/8, Sora đăng thư tay gửi fan Hàn thông báo kết hôn. Khoảng một tiếng sau, công ty đưa ra thông báo xác nhận.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách