Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-9-2018 07:58:30 | Xem tất
Kang Sora làm đại sứ chiến dịch tặng sách tình thương của Yes24

Chiến dịch " Send Books Campaign' là hoạt động quyên góp đã được thực hiện từ năm 2017 bởi Tổ chức Yes24 và Hanse Yes 24 để quảng bá việc đọc và văn hóa trao tặng sách, tích cực hỗ trợ trẻ em tìm thấy giấc mơ của mình qua sách.

Với cương vị đại sứ, ngày 23 tháng 7 Kang Sora đã thăm các  em nhỏ ở trường tiểu học Song Po.  Cô chia sẻ được trở thành đại sứ của chiến dịch tôi cảm thấy rất vui. Việc được gặp các em làm tôi có chút lo lắng và hơi run.

Ở đảo Kang Won có trường tiểu học Song Po, cách đây 2 năm trường đã bị buộc phải đóng cửa vì chỉ có duy nhất 8 em theo học.
Sau đó số lượng tăng lên 21 em giống như một kì tích. Kang So Ra đã biết về việc đó và trực tiếp giới thiệu về hoàn cảnh của trường đến cho mọi người. Trường nằm ở ngay cạnh bãi biển và có cây xanh, vừa có thể cắm trại lại vừa có thể ngắm biển. Đây chính là một môi trường thân thiện với tự nhiên.
Thế nhưng vì thư viện ở khá xa nên việc tìm kiếm sách để đọc là rất khó khăn. Chính vì vậy, Kang So Ra đã quyên góp 230 cuốn sách cho các em.

Cô chia sẻ: Dù chỉ là một việc làm nhỏ nhoi thôi nhưng tôi muốn các em biết rằng không chỉ có sách được ủng hộ mà các em còn đang được rất nhiều người quan tâm, cổ vũ.

Kết thúc chuyến thăm là một bữa ăn nhỏ, đơn giản cùng nhau. Cô đã chuẩn bị nó như một lời tạm biệt. Trong lúc ăn cùng nhau, cô đã ân cần nói chuyện với mọi người như một người bạn gần gũi, cùng nhau chia sẻ nhiều điều kể cả những điều nhỏ nhất. Cuối cùng cô đã kí tặng cho 19 người.
Cô nói: Mong rằng sẽ có nhiều bạn trẻ hơn nữa được cổ vũ nhiệt tình thông qua những cuốn sách.

https://forum.kites.vn/forum.php ... &extra=page%3D1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2018 11:51:23 | Xem tất
Bạn nào tìm giúp mình link phim "My Secret Romance 2017" với được không ạ? Torrent hay Fshare đều được ạ.
Mình cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2018 09:14:22 | Xem tất

cre Naver
Hình ảnh  frofile mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2018 09:16:14 | Xem tất
quanghuy0063 gửi lúc 14-9-2018 11:51 AM
Bạn nào tìm giúp mình link phim "My Secret Romance 2017" với được không ạ? Torrent hay Fs ...

https://forum.kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=487569

Đây fim của Sung Hoon đẹp zai  nhưng sao không cho download nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2018 07:43:13 | Xem tất

cre Naver
17/09/2018

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2018 10:50:19 | Xem tất
GalaxyS5 gửi lúc 15-9-2018 09:16 AM
https://forum.kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=487569

Đây fim của Sung Hoon đẹp zai  nh ...

Mình cảm ơn nhé!
Chúc bạn một ngày tốt lành
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2018 18:13:30 | Xem tất

cre Naver
Trung thu 2018
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2018 08:25:20 | Xem tất

cre Naver
Movie " No Hurt"

Một năm chữa lành một vết thương ,  mà không biết có lành chưa nữa những sẹo thì vẫn còn
Gái chuẩn bị comback

Tháng 10 quay Moive sang 2019  nhận drama  là có 3 phim để hóng

Bình luận

bởi vậy cần tích cực quay fim quay CF kiếm xiềng bắn laser sạch hết sẹo đê chứ ở nhà ủ rũ hoài kiểu này sẹo bao giờ nó lành  Đăng lúc 26-9-2018 06:00 PM
sang năm cho tiền đi bắn laser sẹo là xong =)))  Đăng lúc 26-9-2018 12:26 PM
sang năm cho tiền đi bắn laser sẹo là xong =)))  Đăng lúc 26-9-2018 12:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-9-2018 08:30:32 | Xem tất
“No hurt”  sẽ được đạo diễn bởi Sohn Jae Gon với các  diễn viên dự kiến Kang Sora , Ahn Jae Hong và nữ diễn viên Jeon Yeo Bin.
Đây là phim điện ảnh dựa trên  webtoon Hàn Quốc của nhà văn HUN (Choi Jong Hun) phát hành  trong năm 2011 - 2012 (49 tomes):  câu chuyện diễn ra trong một sở thú trước  nguy cơ bị phá sản. Để giải quyết các vấn đề về quản lý , duy trì hoạt động  các nhân viên của cty quản lý sở thú phải  mặc trang phục  giả các loài động vật. Trong một cuộc phỏng vấn của báo Pháp, HUN ( tác giả Webtoon) cho biết webtoon này cũng nhằm phản ánh  một chủ đề nhạy cảm của xã hội  đó là vấn đề nhập cư bất hợp pháp

Lại chọn phim tập trung tính nhân văn cuộc sống hơn tình yêu hường phấn nữa rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2018 17:07:25 | Xem tất

CF for Led mask
cre naver
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách