Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1645|Trả lời: 4
Thu gọn cột thông tin

Kang Ho Dong đang thảo luận về việc sẽ chủ trì một chương trình tạp kỹ mới

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-2-2013 21:10:55 | Xem tất |Chế độ đọc

Một loạt chương trình tạp kỹ Chủ Nhật của đài SBS sẽ trở nên siêu cừ khôi khi MC Yoo Jae Suk (Running Man) và MC Kang Ho Dong đang dần dần quay trở lại trong những chương trình "Happy Sunday" (Chủ Nhật Vui Vẻ).

SBS hiện đang thảo luận để tiến hành một chương trình tiếp theo sau khi "K-Pop Star 2" kết thúc và tên của Kang Ho Dong đã được nhắc đến.

Vào ngày 19/02, một đại diện của SM C&C bình luận rằng "Kang Ho Dong đã quyết định tham gia một chương trình mới. Hiện tại, nền tảng và bố cục chương trình vẫn chưa được quyết định. Đội hậu cần hiện vẫn đang tiếp tục làm việc."

Một đại diện từ bộ phận tạp kỹ của SBS chia sẻ "Chúng tôi đang lên kế hoạch để Kang Ho Dong dẫn dắt chương trình, nhưng chúng tôi vẫn còn đang trong giai đoạn thảo luận."

Chương trình mới này sẽ thay thế "K-Pop Star 2" vào tháng 5 tới.

Credit: soompi
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-2-2013 23:51:07 | Xem tất
Vừa xem lại chương trình 1N2D đình đám 1 thời, nhớ lại cái thời mình đã cuồng chú Hodong như thế nào, nhớ đã sock và buồn thế nào khi chú quyết định rút lui... Showbiz đúng là khắc nghiệt, ở đỉnh cao ngã lại càng đau hơn.

Mừng vì chú quay trở lại, hơn hết là vẫn mạnh mẽ để k0 bỏ cuộc bởi sự lạnh nhạt của mọi người. Chương trình mới nhất định sẽ còn khó khăn nhiều, chúc chú may mắn và thành công. Dù sao chú hợp với chương trình thực tế hơn chú hổ hoang dã ạ.

Cảm ơn chủ thớt!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2013 08:52:08 | Xem tất
hóng, hóng quá. Mình cực kì thích bác này. Dẫn chương trình thực tế thì khỏi nói rồi.
Bác Kang fighting^^. Từ ngày bác Kang quay lại mình cứ ngóng hoài sự trở lại của MC Mong, hix
Cám ơn bạn đã dịch tin^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2013 11:26:11 | Xem tất
nếu chú trở thành MC của kpop star thì chắc là sẽ nhanh chóng vực lại tên tuổi thôi
chương trình cũng nhiều người xem mà
chúc chú thành công
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

àh, ra là thế, mình đọc không kĩ, cám ơn bạn đã nhắc mình nhé :)  Đăng lúc 21-2-2013 12:16 PM
không phải MC của kpop star đâu b, là MC của chương trình mới, sau khi cái đó kết thúc cơ  Đăng lúc 21-2-2013 12:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2013 13:21:28 | Xem tất
Xem các chương trình trước của bác lúc nào mình cũng thấy có một sức mạnh truyền đến. Bác luôn làm cho chương trình thật duyên và lôi cuốn. Thích bác từ chương trình 2 ngày 1 đêm, và mình nhớ như in cái cảm giác hạnh phúc khi đọc tin bác trở lại như thế nào! Mong chờ chương trình mới của bác.
          KANG HO DONG FTING!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách