Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1094|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kang Dong Won lần đầu lên tiếng trước tin đồn đang hẹn hò với Han Hyo Joo.

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Kang Dong Won đã có những chia sẻ chân thành về quan điểm của mình trước tin đồn hẹn hò với bạn diễn Han Hyo Joo trong bộ phim "InRang".
Gần đây những bức ảnh hai diễn viên gặp gỡ nhau ở Mỹ đã nhanh chóng lan truyền trên mạng làm bùng nổ lên nghi vấn cả hai đang  hẹn hò. Mặc dù cả hai ngay sau đó đã lên tiếng phủ nhận tuy nhiên nó vẫn gây ra một làn sóng chấn động không nhỏ đối với người hâm mộ.
Kang Dong Won chia sẻ về thời gian hợp tác với Han Hyo Joo " Trước đây khi cùng tham gia bộ phim Golden Slumber, chúng tôi chỉ có đôi ba cảnh quay với nhau. Tại thời điểm đó, tôi cũng nhận được những câu hỏi về việc quay phim với cô ấy như thế nào, nhưng thành thật mà nói chúng tôi không làm việc với nhau nhiều. Lần này thì khác, chúng tôi có thời gian làm việc với nhau nhiều hơn"
Anh tiếp tục chia sẻ " Khi tin tức hẹn hò xuất hiện, tôi chỉ nghĩ 'À, một tin đồn hẹn hò'. Han Hyo Joo và tôi không cảm thấy khó xử, chúng tôi vẫn ổn".
Trong khoảng thời gian này, khi được hỏi về chuyện hẹn hò, nam diễn viên luôn trả lời " Tôi xin lỗi. Ngay cả khi có bạn gái, tôi sẽ nói là không. Và ngay cả khi không có bạn gái, tôi cũng sẽ nói là không". Nam diễn viên giải thích "Đối với tôi, đây là câu trả lời phù hợp nhất"
"InRang" sẽ ra mắt khán giả vào ngày 25/7 tại Hàn Quốc.
Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-7-2018 22:13:37 | Chỉ xem của tác giả
Câu trả lời của Kang Dong Won hoàn toàn hợp lý, nhưngMình vẫn tin đôi này đang hẹn hò.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-7-2018 11:46:56 | Chỉ xem của tác giả
:v lần đầu thấy anh trực tiếp đả động đến việc hẹn hò thế này Ảnh mới đợt quảng bá In Rang đây, hai anh chị nhìn đẹp đôi quá trời, còn ăn mặc tông xẹt tông nữa hí hí
Cảm giác như anh Kang sống và diễn xuất, độc thân gần 40 năm nay đều có lý do thỏa đáng của nó cả, anh biết là sẽ gặp và hợp tác với chị Han mà, ôi định mệnh là đây từ cái ảnh 2 người đi ăn chung vs bác diễn viên kia trong Golden Slumber, em đã nghiiiiiiiii rồi~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-7-2018 20:46:21 | Chỉ xem của tác giả
Anh trả lời khéo quá thôi hai anh chị cứ âm thầm thôi nhé hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-7-2018 22:38:22 | Chỉ xem của tác giả
Anh nói vậy thì dân tình càng hy vọng chuyện này là thật :v  tiến lên anh ơi !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-7-2018 14:21:06 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Anh trả lời khéo thật. Vậy thì ai biết có hẹn hò thật không.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 27-7-2018 20:30:58 | Chỉ xem của tác giả
Anh chị sớm thừa nhận đi cho dân chúng bớt tò mò
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-7-2018 13:14:30 | Chỉ xem của tác giả
Anh có trả lời không thì dân tình vẫn cứ cho là có anh ạ. Anh cứ "Ừ" đi thôi, ngại gì, anh thành đôi với đại ca Han là tuyệt lắm đấy anh ạ, đẹp đôi khỏi bàn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-7-2018 20:31:57 | Chỉ xem của tác giả
em cũng mog anh chị thành một cặp lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-8-2018 12:00:34 | Chỉ xem của tác giả
Hiếm khi thấy có người lên tiếng, chắc là ảnh bị hỏi dữ lắm đây. Dù sao hợp tác tốt, hợp ý thì trở thành bạn bè sẻ chia đã là đáng quý. Giới nghệ sĩ bạn bè cũng không nhiều, loay hoay chỉ dám đi chung với đội ngũ trợ lý của mình.
Thật sự mong anh Kang Dong Won tìm được người ấy của mình. Cho đến 1 ngày anh Kang tuyên bố thành cùng chị Hyo Joo lại càng tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách