Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Kang Dong Won - 강동원

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 25-9-2011 15:40:09 | Chỉ xem của tác giả

Cái nhìn  ghê rợn của Cho In, chớp mắt phát, trước mặt mình lại là Dong Dong hiền lành

ko biết đến 1 DD trong phim thì chắc thấy con người này rất... ngáo^^

Dong Dong à, thẳng lưng lên, ngẩng đầu lên, cười lên đi anh ^^

Cre: gall

PS; người còn lại trong thớt, sao cứ bắt ta phải sa đà thế này hả????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 25-9-2011 15:54:57 | Chỉ xem của tác giả
Nhiều màu đen xám quá, tươi sáng chút nào
tâm hồn vui vẻ thì thân thể mới nhanh nhẹn được, người nhỉ? ^^

Mắt buồn, nhưng cái mỏ không buồn{:156:}

Cre: gall

PS: ko thể tự kỷ nổi nếu nhìn thấy cái tổ chim này, chip chip{:178:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 25-9-2011 16:42:57 | Chỉ xem của tác giả
haizzzzzzz
thực sự giận cái người còn lại trong thớt ghê gốm
rõ ràng là mê DD đễn thế, vậy mà bày đặt đu em
còn bảo là em hơn DD
xì, dù hiện tại đang bấn DD, nhưng cái người này nè vẫn thiên vị, cán cân vẫn không đều đối với 6002theMicky đâu nhá
giận òi, ai bảo k thật lòng

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 25-9-2011 17:00:02 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên thấy ghét DD, vì DD may mắn hơn em, vì DD đc mún làm gì thì làm
Vì DD thường gặp những kịch bản hay, vì DD lun đc diễn với các người đệp và tài năng
Giận DD vì em quá khổ, vì em lun phải sống cho người khác, vì em không bao giờ bít đến hạnh phúc thật sự của bản thân là gì
Giận DD vì những thành công của DD

TO DD VÀ ĐẶC BIỆT LÀ TO MỘT NGƯỜI LÀM TÔI PHẢI ĐAU LÒNG 6002TheMicky  {:301:}

Tôi học được rằng...

Sẽ không đủ nếu ta chỉ biết tha thứ cho người khác. Đôi khi cũng phải học cách tha thứ cho chính mình.

Tôi học được rằng...
Có những điều dù ta chỉ làm trong khoảnh khắc nhưng lại làm ta đau lòng cả đời.

Tôi học được rằng:
Mỗi khi xa rời người thân yêu, hãy luôn nói lời thương yêu nhất, bởi có thể đó là lần cuối ta gặp họ.

Tôi học được rằng:
Đã là bạn thân, dù không làm gì cả, ta vẫn có những phút giây tuyệt vời khi bên nhau.

Tôi học được rằng:
Tình bạn chân thành sẽ mãi lớn lên dù cho có cách xa ngàn dặm, và tình yêu đích thực cũng thế đấy.

Tôi học được rằng:
Chỉ vì ai đó không yêu ta theo cái cách mà ta mong muốn, điều đó không có nghĩa là họ không yêu ta hết lòng. Đối với một người bạn tốt, sẽ chẳng có vấn đề gì nếu chẳng may họ làm tổn thương ta, và hãy biết tha thứ cho họ vì điều đó.

Tôi học được rằng:
Sẽ không đủ nếu ta chỉ biết tha thứ cho người khác. Đôi khi cũng phải học cách tha thứ cho chính mình.

Tôi học được rằng:
Bất kể con tim ta có tan vỡ, cuộc sống cũng sẽ chẳng dừng lại, và vẫn vô tình như không biết đến tổn thương của ta.

Tôi học được rằng:
Cuộc đời ta có thể bị đổi thay tại một khoảnh khắc nào đó bởi một người thậm chí ta không quen biết.

Tôi học được rằng:
Ngay cả khi trắng tay, ta vẫn có thể thấy được mình thật giàu có để giúp đỡ mỗi khi bạn bè cần đến.

Tôi học được rằng:
Người mà ta rất quan tâm, thậm chí cả cuộc đời thì lại có thể rời xa ta rất sớm.
Người mà ta nghĩ sẽ vùi ta xuống đất đen khi hoạn nạn, nhưng chính họ lại là người nâng ta dậy khi ta vấp ngã.

Tôi học được rằng:
Khi không vui, ta được quyền giận dỗi, nhưng lại chẳng được phép ******* và hung ác.

Tôi học được rằng:
Trên đời này, không phải ai cũng tốt và tử tế với ta, cho dù ta không động chạm đến họ. Cách tốt nhất là đừng nên để ý đến những kẻ muốn chứng kiến ta gục ngã . Hãy sống vì những người yêu quý ta.

Tôi học được rằng:
Để "thành nhân", thành người mà ta mong muốn, phải mất thời gian rất dài.

Tôi học được rằng:
Hãy chịu trách nhiệm về những gì ta làm dù điều đó có làm lòng ta nát tan.

Tôi học được rằng:
Nếu ta không làm chủ được hành vi của mình, nó sẽ điều khiển lại ta.

Tôi học được rằng:
Người trưởng thành có nhiều điều phải suy nghĩ với những kinh nghiệm đã qua, và có được những bài học rút ra từ đó, và không bao giờ quan tâm nhiều đến việc mình đã tổ chức bao nhiêu lần sinh nhật.

Tôi học được rằng:
Hoàn cảnh sống có ảnh hưởng đến việc hình thành nhân cách của chúng ta, nên hãy ý thức về điều đó.

Tôi học được rằng:
Chiếc áo không bao giờ có thể làm nên thầy tu.
Ta không nên quá háo hức để khám phá bí mật vì nó có thể làm thay đổi cuộc đời ta mãi mãi. Dù hai người cùng nhìn vào một vật nhưng họ lại có thể thấy những điểm khác biệt rất lớn..  

cre: petalia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

115#
Đăng lúc 25-9-2011 18:09:14 | Chỉ xem của tác giả
Bảo ta k thật lòng, hừ hừ…
Này  ai bảo ta thiên vị DD hơn hả, DD chiếm có 17G trong  máy ta trong khi cái người kia chiếm gần 68G đóa, mà đó là đã xóa phân nửa RIP
Nếu ta iu DD ghê gốm thế thì ta đã nhiệt tình xây nhà DD ở bên kia rầu

Thấy có ngừi vì bấn Sad Eyes mà lăn lộn một mình ở đây nên mới hùa theo chứ=))))))

Chẳng qua vì tất cả pic của ta về cái tên kia bị hết ngừi nọ đến ngừi kia post, ta im re là vì ko dám múa rìu qua mắt thợ thâu, ta k hiểu e bằng 3 nàng nên ta mới cam phận ngồi nghe chứ, ngừi mới trở lại với DD nên ngừi cảm giác vậy chứ so với DD thì tên kia có khoảng cách gần hơn nhìu
.
Mà iên tâm đê, thời gian nữa ta vs người co cẳng chạy lại về vs em kia liền đó mà, ta có kinh nghiệm rầu, DD có thể làm xao xuyến, chứ k đủ sức sát thương ^^
Đơn giản, tình iêu với DD có một chút gì ám ảnh, k hoàn toàn tự nguyện như em đâu

Có người ghen giùm 6002themicky, zậy mà tối ngày la giận dỗi vs chia tay

Có một ngôi nhà trong tim, ko xây nhưng nó cứ lớn lên từng ngày đây nà, k nói xạo ngừi đâu^^
PS: hai chúng ta sắp bị chủ thớt or mod sớ gáy, tội nhảm=))))))))))))))))))))))))))))))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

116#
Đăng lúc 25-9-2011 22:15:43 | Chỉ xem của tác giả
Ờ thì DD 17G
Còn 6002theMicky sáu mấy G cũng đúng thoai, em nó là idol tham gia show nhắng nhít là chủ yếu, đâu có nhìu phim đâu.
Chứ DD mà cũng nhìu show, cũng ca hát thì xem bộ nhớ lap của ai kia làm sao mà chứa đủ
Hứ, đáng nhẽ ứ thèm xây nhà bên này nữa, cơ mà không thể vì ai kia mà bỏ quên DD đc, dù gì nhìn DD cũng có cảm giác ít nhìu như nhìn 6002theMicky vì mặt baby giống nhau
Haizzzzzzzz
Bởi zậy, DD à, sau khi nhập ngũ zìa, lấy zợ đi, đừng có vì sợ bị tổn thương mà k iu đương ai hết, lấy zợ đi, đóng ít ít phim lại không có người phải xóa bớt bộ nhớ dành cho người anh em 6002theMicky để chứa phim của anh đấy

M từ 1 tờ báo của nhật

cre: DC
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

117#
Đăng lúc 25-9-2011 22:21:27 | Chỉ xem của tác giả
Hí hí, nhìn mấy cái hình của DD ở store dễ thương quá {:297:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

118#
Đăng lúc 25-9-2011 22:34:55 | Chỉ xem của tác giả
Người đâu mà sướng, lúc nào cũng đc đóng với mỹ nhân đáng ngưỡng mộ, chả bù với ai kia

Poster phim Too Beautiful To Lie

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

119#
Đăng lúc 25-9-2011 22:52:27 | Chỉ xem của tác giả
Biểu cảm của DD thật là dễ thương quá đi mất mà {:308:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

120#
Đăng lúc 25-9-2011 22:58:01 | Chỉ xem của tác giả
Mặt của DD baby quá nên đóng với ai cũng thấy trẻ hơn hết trơn